‘ದಿ ವಾಯ್ಸ್’ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ತಮ್ಮ ಯುದ್ಧಕ್ಕೆ ‘ವ್ರೆಕಿಂಗ್ ಬಾಲ್’ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

  • Whatsapp

ಪೈಪೋಟಿ ಜೋರಾಗುತ್ತಿದೆ ಧ್ವನಿ, ಮುಂಬರುವ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಯುದ್ಧಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿಯ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) ಮಿಲೀ ಸೈರಸ್ ಅವರ “ರೆಕಿಂಗ್ ಬಾಲ್” ನ ನಿರೂಪಣೆಗಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾದ ಸ್ಟೀವನ್ ಮೆಕ್‌ಮೊರನ್ ಮತ್ತು ಮೋರ್ಗನ್ ಮೈಲ್ಸ್ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾದಾಗ ಎಲಿಮಿನೇಷನ್‌ಗೆ ಯಾರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕೆಂಬ ಕಠಿಣ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊಗೆ ವಹಿಸಲಾಯಿತು.

Read More

ಮೆಕ್‌ಮೊರನ್ ಮತ್ತು ಮೈಲ್ಸ್ ಹಾಡಿನ ಮೂಲ ಪಾಪ್ ವಿತರಣೆಯಿಂದ ದೂರ ಸರಿದರು, ಬದಲಿಗೆ ತಮ್ಮ ಡ್ಯುಯೆಟ್ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದೇ ದೇಶದ ಟ್ವಾಂಗ್ ಅನ್ನು ತರಲು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಜೋಡಿಯು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ನ ಕೋರಸ್ ಅನ್ನು ಹಾಡಿದರು, “ನಾನು ಧ್ವಂಸಗೊಳ್ಳುವ ಚೆಂಡಿನಂತೆ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ/ ಹೌದು, ನಾನು ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚಿ ಬೀಸಿದೆ/ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಪತನದಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ಅಪ್ಪಳಿಸಿ ಬಿಟ್ಟೆ/ ನೀನು ಇದುವರೆಗೆ ಮಾಡಿದ್ದು ನನ್ನನ್ನು ಧ್ವಂಸಗೊಳಿಸಿದೆ/ ಹೌದು, ನೀನು, ನೀನು ನನ್ನನ್ನು ಧ್ವಂಸಗೊಳಿಸಿದೆ ,” ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಉನ್ನತ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಬಲವಾಗಿ ಮುಗಿಸುವುದು.

ಗ್ವೆನ್ ಸ್ಟೆಫಾನಿ ಮ್ಯಾಕ್‌ಮೊರನ್ ಮತ್ತು ಮೈಲ್ಸ್ ಡ್ಯುಯೆಟ್ ಎಷ್ಟು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ ನಂತರ, ಜಾನ್ ಲೆಜೆಂಡ್ ತನ್ನದೇ ಆದ ಎರಡು ಸೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾಕಿದನು ಮತ್ತು ಮೈಲ್ಸ್‌ನ ಧ್ವನಿಯು ಸೈರಸ್‌ನನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಟೀಕಿಸಿದನು. “ಮಾರ್ಗನ್ ಅವರ ಸ್ವರವು ಕೇವಲ ಬೆಂಕಿಯಂತೆ. ಮಿಲೀ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಇಷ್ಟಪಡುವ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ ಸಂಗೀತದಲ್ಲಿ ಅವಳು ತಂಪಾದ ಸ್ವರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಮೋರ್ಗಾನ್, ಆ ರೀತಿಯ ಗಾಯಕನನ್ನು ನೀವು ನನಗೆ ನೆನಪಿಸುತ್ತೀರಿ, ಅದು ಆ ದಡ್ಡತನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನೀವು ಕೇವಲ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಕಲಾವಿದರಂತೆ ಧ್ವನಿಸುತ್ತೀರಿ ಅದು ಗ್ರ್ಯಾಮಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರೆಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಹಾಡಬೇಕು, ”ಎಂದು ಅವರು ಹೋಲಿಕೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು.

ಬ್ಲೇಕ್ ಷೆಲ್ಟನ್ ನಂತರ ತಟ್ಟೆಯತ್ತ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದರು ಮತ್ತು ಮೆಕ್‌ಮೊರನ್ “ಆ ವಿಷಯದಿಂದ ನರಕವನ್ನು ಹಾಡಿದರು” ಎಂದು ಟೀಕಿಸಿದರು ಆದರೆ ಮೈಲ್ಸ್ “ಆ ಬೋನಿ ಟೈಲರ್ ಗೇರ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಾಗ ಅವನ ಎದುರಾಳಿಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಿಂದೆ ಬಿದ್ದನು. [makes] ನೀನು ‘ವಾಹ್’ ಹೋಗು.”

ಮೈಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಕ್‌ಮೊರನ್ ಇಬ್ಬರೂ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ಯಾರನ್ನು ಮನೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಬೇಕು ಎಂಬ ಅಂತಿಮ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಆಕೆಗೆ ವಹಿಸಲಾಯಿತು. “ಮೋರ್ಗಾನ್, ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಳವಾಗಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಅದು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಇಡೀ ದೇಹದ ಮೂಲಕ ಹೊರಬರುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಸ್ಟೀವನ್, ನೀವು ಮನೆಯನ್ನು ಉರುಳಿಸುವ ಹಾಡನ್ನು ನಾವು ಇನ್ನೂ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ”ಎಂದು ಅವಳು ಹೇಳಿದಳು. ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಮೈಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಮೆಕ್‌ಮೊರಾನ್ ತರಬೇತುದಾರರಿಗೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳಿದ ನಂತರ, ಅವರು – ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರರು – ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರನ್ನು ತನ್ನ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ ಸೇವ್ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು. “ನಾವು ಇನ್ನೂ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಭೇದಿಸಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಂಡು ನಾನು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ಮಲಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ” ಎಂದು “ಹವಾನಾ” ಗಾಯಕಿ ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷದ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು.

ಕೆಳಗಿನ ಯುದ್ಧವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ:

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ