ದಿ ಮಸ್ಕಿಟೋ ಕೋಸ್ಟ್ ಸೀಸನ್ 2 ಟ್ರೈಲರ್: ಡೇಂಜರ್ ಸ್ಟಿಲ್ ಲುರ್ಕ್ಸ್ ಫಾರ್ ದ ಫಾಕ್ಸ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ

  • Whatsapp

Apple TV+ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ನಾಟಕದ ಮುಂಬರುವ ಎರಡನೇ ಸೀಸನ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಸೊಳ್ಳೆ ಕರಾವಳಿ, ಜಸ್ಟಿನ್ ಥೆರೌಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮೆಲಿಸ್ಸಾ ಜಾರ್ಜ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸರಣಿಯು ಶುಕ್ರವಾರ, ನವೆಂಬರ್ 4 ರಂದು ಮರಳಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ, ನಂತರ ಪ್ರತಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಜನವರಿ 6, 2023 ರವರೆಗೆ ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಗಳು.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಕಾಸ್‌ವೇ ಟ್ರೈಲರ್: ಜೆನ್ನಿಫರ್ ಲಾರೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬ್ರಿಯಾನ್ ಟೈರಿ ಹೆನ್ರಿ ಲೀಡ್ ಡ್ರಾಮಾ

ದಿ ಸೊಳ್ಳೆ ಕರಾವಳಿ ಸೀಸನ್ 2 ಟ್ರೇಲರ್ ಫಾಕ್ಸ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಗ್ವಾಟೆಮಾಲನ್ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಆಶ್ರಯ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವೀಡಿಯೊ ಜಾರ್ಜ್ ಮಾರ್ಗಾಟ್ ಅನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ಬೇಸತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಓಡಿಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

“ಎರಡನೇ ಸೀಸನ್‌ನಲ್ಲಿ, ಮೆಕ್ಸಿಕೋದಿಂದ ತಮ್ಮ ಪ್ರಾಣದೊಂದಿಗೆ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ನರಿಗಳು ಗ್ವಾಟೆಮಾಲನ್ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಅವಳ ನಿರಾಶ್ರಿತರ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಆಳವಾಗಿ ಮುನ್ನುಗ್ಗುತ್ತವೆ” ಎಂದು ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಓದುತ್ತದೆ. “ಈ ಹೊಸ ಆಶ್ರಯವು ನರಿಗಳಿಗೆ ತೊಂದರೆ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ಅವರು ಸ್ಥಳೀಯ ಡ್ರಗ್ ಲಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಕುಟುಂಬದ ನಡುವಿನ ಸಂಘರ್ಷದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಂಡಾಗ. ನೆಲೆಗೊಳ್ಳಬೇಕೆ ಅಥವಾ ಚಲಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬೇಕೆ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ವಿರೋಧಾಭಾಸದಲ್ಲಿ, ಆಲಿ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗಾಟ್ ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿಭಿನ್ನ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದರ ಫಲಿತಾಂಶವು ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಒಂದುಗೂಡಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಹರಿದು ಹಾಕುತ್ತದೆ.

ಪಾಲ್ ಥೆರೌಕ್ಸ್ ಅವರ ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಹೆಚ್ಚು ಮಾರಾಟವಾದ ಕಾದಂಬರಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ, ಸೊಳ್ಳೆ ಕರಾವಳಿ US ಸರ್ಕಾರ, ಕಾರ್ಟೆಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಹಿಟ್‌ಮೆನ್‌ಗಳಿಂದ ಆಶ್ರಯ ಪಡೆಯುವ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಬೇರುಸಹಿತ ಕಿತ್ತುಹಾಕುವ ಅದ್ಭುತ ಆವಿಷ್ಕಾರಕ ಮತ್ತು ಮೊಂಡುತನದ ಆದರ್ಶವಾದಿ – ಆಲಿ ಫಾಕ್ಸ್‌ನ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವ ಹಿಡಿತದ ಸಾಹಸವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ.

ಸರಣಿಯ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಡಭಾಗಗಳು ಆಲಮ್ ಜಸ್ಟಿನ್ ಥೆರೌಕ್ಸ್, ಅವರು ಕಾದಂಬರಿಯ ಲೇಖಕರ ಸೋದರಳಿಯ. ಅವರು ಗೋಲ್ಡನ್ ಗ್ಲೋಬ್ ನಾಮಿನಿ ಮೆಲಿಸ್ಸಾ ಜಾರ್ಜ್ (ದಿ ಎಡ್ಡಿ, ಟ್ರಯಾಂಗಲ್), ಲೋಗನ್ ಪೋಲಿಷ್ (ಗಗನಯಾತ್ರಿ ರೈತ), ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಬೇಟ್‌ಮನ್ (ಲೈಟ್ಸ್ ಔಟ್, ಮಕ್ಕಳ ಆಟ), ಮತ್ತು ಕಿಂಬರ್ಲಿ ಎಲಿಸ್ (ಜಾಹೀರಾತು ಅಸ್ಟ್ರಾ, ಮಹಡಿ ಹಿಟ್)

ಸಂಬಂಧಿತ: ಶಾಂತಾರಾಮ್ ಟ್ರೈಲರ್: ಚಾರ್ಲಿ ಹುನ್ನಮ್ ಬಾಂಬೆಯಲ್ಲಿ ರಿಡೆಂಪ್ಶನ್ ಹುಡುಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ

ಸೊಳ್ಳೆ ಕರಾವಳಿ ಸರಣಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನೀಲ್ ಕ್ರಾಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ (ಲೂಥರ್), ಟಾಮ್ ಬಿಸ್ಸೆಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸಹ-ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದರು. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಪಾಲ್ ಮತ್ತು ಜಸ್ಟಿನ್ ಥೆರೌಕ್ಸ್, ರೂಪರ್ಟ್ ವ್ಯಾಟ್, ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಎಲ್. ಮೆಕ್‌ಡೊನೆಲ್, ಮತ್ತು ವೆರಿಟಾಸ್ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಗ್ರೂಪ್‌ನ ಅಲನ್ ಗ್ಯಾಸ್ಮರ್, ಪೀಟರ್ ಜೇಸೆನ್ ಮತ್ತು ಬಾಬ್ ಬುಕ್‌ಮ್ಯಾನ್, ಫ್ರೀಮ್ಯಾಂಟಲ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಈ ಸರಣಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ