ದಿ ಮಮ್ಮಿ 4: ಬ್ರೆಂಡನ್ ಫ್ರೇಸರ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ಬ್ರೆಂಡನ್ ಫ್ರೇಸರ್ ಸಾಹಸ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನಲ್ಲಿನ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮಮ್ಮಿ. ಜೊತೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ವೆರೈಟಿನಟನು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ಗೆ ಮರಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಆದರೆ ಅದು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಬ್ರೆಂಡನ್ ಫ್ರೇಸರ್ ವೇಲ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಓವೇಶನ್ ಪಡೆದ ನಂತರ ಕಣ್ಣೀರು ಹಾಕಿದರು

“ಇದು ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ,” ಫ್ರೇಸರ್ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ಆದರೆ ಯಾರಾದರೂ ಸರಿಯಾದ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಂದರೆ ನಾನು ಅದಕ್ಕೆ ಮುಕ್ತನಾಗಿರುತ್ತೇನೆ.”

ಸಹಜವಾಗಿ, ಫ್ರೇಸರ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಡುವೆ ಮಮ್ಮಿ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಮತ್ತು ಈಗ, ಯುನಿವರ್ಸಲ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಅನ್ನು ರೀಬೂಟ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು ಟಾಮ್ ಕ್ರೂಸ್ ಹೊಸ ನಾಯಕನಾಗಿ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರವು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ವಿಫಲವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅದರ “ಡಾರ್ಕ್ ಯೂನಿವರ್ಸ್” ಅನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಯುಗಕ್ಕೆ ತರುವ ಯೂನಿವರ್ಸಲ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸಿತು. ಫ್ರೇಸರ್ ಪ್ರಕಾರ, ಚಲನಚಿತ್ರವು ವಿಫಲಗೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಹಿಂದಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಮೋಜಿನ ಕೊರತೆ.

“ಆ ಚಿತ್ರ ಮಾಡಲು ಕಷ್ಟ,” ಫ್ರೇಸರ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮಿಗಾಗಿ ನಾವು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ಪದಾರ್ಥ ಮಮ್ಮಿ, ಆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾನು ನೋಡದೇ ಇದ್ದದ್ದು ಮಜವಾಗಿತ್ತು. ಅದು ಆ ಅವತಾರದಲ್ಲಿ ಕೊರತೆಯಿತ್ತು. ಇದು ತುಂಬಾ ನೇರವಾದ ಹಾರರ್ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿತ್ತು. ಮಮ್ಮಿ ಥ್ರಿಲ್ ರೈಡ್ ಆಗಿರಬೇಕು, ಆದರೆ ಭಯಾನಕ ಮತ್ತು ಭಯಾನಕವಲ್ಲ.”

ಸಂಬಂಧಿತ: ವೇಲ್ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಬ್ರೆಂಡನ್ ಫ್ರೇಸರ್ 600-ಪೌಂಡ್ ಮ್ಯಾನ್ ಆಗಿ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

ಫ್ರೇಸರ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು ತಡವಾಗಿ ಏರಿಕೆ ಕಂಡಿದೆ, ನಟ ಡ್ಯಾರೆನ್ ಅರೋನೊಫ್ಸ್ಕಿಯಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ತಿಮಿಂಗಿಲಹಾಗೆಯೇ ಮುಂಬರುವ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಸ್ಕಾರ್ಸೆಸೆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಹೂವಿನ ಚಂದ್ರನ ಕೊಲೆಗಾರರುಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ದೂರದರ್ಶನ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ರೋಬೋಟ್‌ಮ್ಯಾನ್‌ನ ಪಾತ್ರ ಡೂಮ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ