ತೋಳಗಳು ಮಿಚಿ ಬಟ್ಶುವಾಯಿ ವೈಫಲ್ಯಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿವೆ

  • Whatsapp
ಬತ್ಶುವಾಯಿ

ವಾಲ್ವರ್‌ಹ್ಯಾಂಪ್ಟನ್ ವಾಂಡರರ್ಸ್‌ಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಸಮಸ್ಯೆಯು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಈ ಪದವು ಸೆಂಟರ್-ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿದೆ, ಹಳೆಯ ಚಿನ್ನವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಬಳಲುತ್ತಿದೆ ಗಾಯಗಳು ರೌಲ್ ಜಿಮೆನೆಜ್ ಮತ್ತು ಸಾಸಾ ಕಲಾಜ್ಜಿಕ್ ಇಬ್ಬರಿಗೂ.

ನಂತರದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಕ್ರೂರವಾಗಿ ಹೊಡೆದು ಹಾಕಲಾಯಿತು ACL ಗಾಯ ಅವರ ನಂತರ ಚೊಚ್ಚಲ £15.5m ಬುಂಡೆಸ್ಲಿಗಾ ಕಡೆಯಿಂದ, ಸ್ಟಟ್‌ಗಾರ್ಟ್‌ನಿಂದ, ಬ್ರೂನೋ ಲಾಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಆಗಮನ – ಅವರು ಆಗಿದ್ದಾರೆ ತನ್ನ ಹುದ್ದೆಯನ್ನು ತೊರೆದರು Molineux ನಲ್ಲಿ – ಅನುಭವಿ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗುವುದು ಡಿಯಾಗೋ ಕೋಸ್ಟಾ ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, 34 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ, ಮಾಜಿ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಆಟಗಾರನು ಮಿಡ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಬೀರುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ. 56 ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ಯಾಮ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಸೇತುವೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ನಿಮಿಷಗಳು.

ಇತ್ತೀಚೆಗಿನ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ಗಮನಾರ್ಹ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೇಮಕ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ ತೋಳಗಳು ವಯಸ್ಸಾದ ಬೆದರಿಕೆಯ ಮೇಲಿನ ಅವಲಂಬನೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬಹುದಾಗಿತ್ತು, ಸ್ಪೇನ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್‌ನ ಮಾಜಿ ಬ್ಲೂಸ್ ತಂಡದ ಆಟಗಾರ ಮಿಚಿ ಬಟ್ಶುವಾಯಿ ಅವರು ಲೇಜ್ ಮತ್ತು ಕೋಗೆ ಗುರಿಯಾಗಿದ್ದರು.

ಈ ಬೇಸಿಗೆಯ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವರದಿಗಳು ಕ್ಲಬ್ ಹೊಂದಿದ್ದವು ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿದ್ದವು ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಮಾಡಿದರು ತಮ್ಮ ಸಹವರ್ತಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ತಂಡದಿಂದ ಬೆಲ್ಜಿಯಂ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು, ಬ್ರಸೆಲ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ತಾರೆಯು ಪಶ್ಚಿಮ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೆಕಿಂಗ್ ಆರ್ಡರ್‌ನಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿದಿರುವ ತನ್ನ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ವರ್ಷ ಉಳಿದಿದೆ.

ಯಾವುದೇ ಕ್ರಮವು ಫಲಪ್ರದವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಆದಾಗ್ಯೂ, 6 ಅಡಿ 1 ಪವರ್‌ಹೌಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಹಿಂದೆ ಬಲೆಗೆ ಬಿದ್ದ ನಂತರ ಫೆನರ್‌ಬಾಹ್ಸ್‌ಗೆ ಸೇರಲು ಟರ್ಕಿಗೆ ಮರಳಿತು. 14 ಗುರಿಗಳು ಮತ್ತು ಐದು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು ಸಾಲದ ಮೇಲೆ ಬೆಸಿಕ್ಟಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ.

ತೋಳಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ?

ಬತ್ಶುವಾಯಿ

ಕೋಸ್ಟಾ

ಕೋಸ್ಟಾ

ವುಲ್ವ್ಸ್ ಬೆಂಬಲಿಗರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಿ, ಇಸ್ತಾಂಬುಲ್ ಸಜ್ಜು ಆ ಶಾಶ್ವತ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ಉಚಿತಅದರೊಂದಿಗೆ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಕದಿಯಲು ಏನಾದರೂ “ಗುರಿ ಯಂತ್ರ” – ಪತ್ರಕರ್ತ ರೊನಾನ್ ಮರ್ಫಿ ಅವರು ಡಬ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

29 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಆದರ್ಶಪ್ರಾಯವಾದ ಆರಂಭವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮೂರು ಇದುವರೆಗಿನ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಲಿಗ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಕೇವಲ ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳು, ನಿಲುಗಡೆ ಸಮಯ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿಜೇತ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕರಗುಮರುಕ್ ವಿರುದ್ಧ 5-4 ರೋಚಕ ಗೆಲುವು.

ದಿ £8.55m-ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮನುಷ್ಯನ ಒಟ್ಟಾರೆ ಕ್ಲಬ್ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು ಈಗ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ 139 ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ಫ್ರಾನ್ಸ್, ಬೆಲ್ಜಿಯಂ, ಸ್ಪೇನ್, ಜರ್ಮನಿ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಟರ್ಕಿಯಲ್ಲಿ 396 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಹಿಟ್ ರೇಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ 26 ಕೇವಲ 47 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳು.

ಅಂತಹ ಸಮೃದ್ಧ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಸಹಿ ಮಾಡುವುದು ಮೊಲಿನೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವವರಿಗೆ ಆದರ್ಶ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ, ಕ್ಲಬ್ ಇದುವರೆಗೆ ಋತುವಿನ ಆರಂಭಿಕ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಲು-ನಾಚಿಕೆಯಿಂದ ಕೂಡಿತ್ತು. ಮೂರು ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳು.

ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಿದ ಕೋಸ್ಟಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬರಬಹುದು ಮತ್ತು ಆ ಟ್ರೆಂಡ್ ಅನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಬಹುದು, ಆದರೂ ಅದು ಬಾಗಿಲಿನ ಮೂಲಕ ಬಟ್ಶುವಾಯಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಕುಟುಕುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ