ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮರ್ಸ್: ರೈಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ಸ್ ಮಿಚೆಲ್ ಯೋಹ್ ಮತ್ತು ಪೀಟ್ ಡೇವಿಡ್ಸನ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮರ್ಸ್: ರೈಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಸ್ಟೀವನ್ ಕ್ಯಾಪ್ಲ್ ಜೂನಿಯರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು Instagram ಮಿಚೆಲ್ ಯೋಹ್ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು (ಎಲ್ಲೆಲ್ಲೂ ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ) ಮತ್ತು ಪೀಟ್ ಡೇವಿಡ್ಸನ್ (ದೇಹಗಳು ದೇಹಗಳು ದೇಹಗಳು) ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮಲ್ ಐರೇಜರ್ ಮತ್ತು ಆಟೋಬೋಟ್ ಮಿರಾಜ್‌ನ ಆಯಾ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನೀಡಲು ಸಹಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಎ ಹಾಂಟಿಂಗ್ ಇನ್ ವೆನಿಸ್: ಥರ್ಡ್ ಅಗಾಥಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಿ ಫಿಲ್ಮ್ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದ ಪಾತ್ರವರ್ಗ

ಕ್ಯಾಪ್ಲ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಯೋಹ್ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡ್‌ಸನ್ ಅವರ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಅವಧಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತೆರೆಮರೆಯ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು. ಆಕ್ಷನ್ ಚಿತ್ರವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಜೂನ್ 9, 2023 ರಂದು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಬರಲಿದೆ.

ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಂಟನಿ ರಾಮೋಸ್ ಅವರು ಮುನ್ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ (ಹ್ಯಾಮಿಲ್ಟನ್, ಎತ್ತರದಲ್ಲಿ) ಮತ್ತು ಡೊಮಿನಿಕ್ ಫಿಶ್ಬ್ಯಾಕ್ (ಜುದಾಸ್ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಮೆಸ್ಸಿಹ್) ಸ್ಕೌರ್ಜ್, ಆರ್ಸೀ, ನೈಟ್‌ಬರ್ಡ್, ಏರ್-ರೇಜರ್, ರೈನಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಮಸ್ ಪ್ರೈಮಲ್‌ನ ಪರಿಚಯದೊಂದಿಗೆ ಮರಳಿ ಬರುವ ಪಾತ್ರಗಳು ಬಂಬಲ್‌ಬೀ ಮತ್ತು ಆಟೋಬೋಟ್ ಮಿರಾಜ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ನಂತರದವರಿಗೆ ರಾನ್ ಪರ್ಲ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಧ್ವನಿ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ.

14 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮೂಲದೊಂದಿಗೆ ಸೆರೆಹಿಡಿದ ಕ್ರಿಯೆ ಮತ್ತು ಚಮತ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗುವುದು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮರ್ಸ್ಹೊಸ ಕಂತು, ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮರ್ಸ್: ರೈಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ಸ್, 90 ರ ದಶಕದ ಗ್ಲೋಬ್‌ಟ್ರೋಟಿಂಗ್ ಸಾಹಸಕ್ಕೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಟೊಬಾಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಡಿಸೆಪ್ಟಿಕಾನ್‌ಗಳ ನಡುವಿನ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲಿನ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಯುದ್ಧಕ್ಕೆ ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮಲ್‌ಗಳು, ಪ್ರೆಡಾಕಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆರರ್‌ಕಾನ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ. ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರ ಮತ್ತು ಪೆರುವಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಹೊಸ ಲೈವ್-ಆಕ್ಷನ್ ಚಿತ್ರವು ಆಪ್ಟಿಮಸ್ ಪ್ರೈಮ್ ಅನ್ನು 90 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಅವರ G1 ರೋಬೋಟ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಭೂಮಿಗೆ ಹೊಸಬರು.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಫಾರ್ಮರ್ಸ್: ರೈಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ಸ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಜೊತೆಗಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮರ್ಸ್: ರೈಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ಸ್ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಕ್ರೀಡ್ II ಜೋಬಿ ಹೆರಾಲ್ಡ್ ಬರೆದ ಚಿತ್ರಕಥೆಯಿಂದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಸ್ಟೀವನ್ ಕ್ಯಾಪ್ಲ್ ಜೂನಿಯರ್. ಅದರ ಕಥಾವಸ್ತು ಮತ್ತು ಪಾತ್ರಗಳ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳು ಇನ್ನೂ ಮುಚ್ಚಿವೆ ಆದರೆ 2018 ರ “ಸಾಫ್ಟ್ ರೀಬೂಟ್” ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಕಥೆಯ ಎಳೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಬಂಬಲ್ಬೀ.

ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಸ್ಟೀವನ್ ಸ್ಪೀಲ್ಬರ್ಗ್, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಗೋಲ್ಡ್ನರ್, ಡೇವಿಡ್ ಎಲಿಸನ್, ಡಾನ್ ಗೋಲ್ಡ್ಬರ್ಗ್, ಡಾನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಗರ್, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಆಲಿವರ್, ಬ್ರಾಡ್ಲಿ ಜೆ. ಫಿಶರ್ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಲೆರಿ ಆನ್, ಜೊತೆಗೆ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮರ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೈಕೆಲ್ ಬೇ, ಟಾಮ್ ಡಿಸಾಂಟೊ, ಡಾನ್ ಮರ್ಫಿ, ಲೊರೆಂಜೊ ಡಿ ಬೊನಾವೆಂಟುರಾ, ಮಾರ್ಕ್ ವಹ್ರಾಡಿಯನ್ ಮತ್ತು ಡಂಕನ್ ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು Skydance Media, eOne, Bay Films, Di Bonaventura Pictures ಮತ್ತು New Republic Pictures ನ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ