ಟೊಮೊರಿಯ ಕೆಂಪು ಕಾರ್ಡ್ ತುಂಬಾ ಕಠಿಣವಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಜೋರ್ಗಿನ್ಹೋ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಇದು ಚೆಲ್ಸಿಯಾಗೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯಾಗಿತ್ತು

  • Whatsapp
ಟೊಮೊರಿಯ ಕೆಂಪು ಕಾರ್ಡ್ ತುಂಬಾ ಕಠಿಣವಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಜೋರ್ಗಿನ್ಹೋ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಆದರೆ ಇದು ಚೆಲ್ಸಿಯಾಗೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯಾಗಿತ್ತು

ಫಿಕಾಯೊ ಟೊಮೊರಿಯ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ವಿವಾದದ ನಡುವೆ AC ಮಿಲನ್ ವಿರುದ್ಧ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಜೋರ್ಗಿನ್ಹೋ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿದರು.

ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಜೋರ್ಗಿನ್ಹೋ ಅವರು ಫಿಕಾಯೊ ಟೊಮೊರಿಗಾಗಿ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ರೆಫರಿಯಿಂದ ತುಂಬಾ ಕಠಿಣವಾದ ನಿರ್ಧಾರವೆಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಆದರೆ ಎಸಿ ಮಿಲನ್ ವಿರುದ್ಧದ ಗೆಲುವಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಇದು ಅರ್ಹವಾದ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಎಂದು ಒತ್ತಿ ಹೇಳಿದರು. ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.

Read More

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಡಿಫೆಂಡರ್ ಮಾಂಸದಲ್ಲಿ ಮುಳ್ಳು ಮತ್ತು ಕಂಬಳಿಯಲ್ಲಿ ಶತ್ರು ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ ರೊಸೊನೆರಿ ಕೇವಲ 18 ನಿಮಿಷಗಳ ಓಟದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಬಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನಿಂದ ಮೇಸನ್ ಮೌಂಟ್ ಅನ್ನು ಉರುಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಇದು ನಿಷೇಧಿತ ಬಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಫೌಲ್ ಆಗಿದ್ದರಿಂದ ಮತ್ತು ಎದುರಾಳಿಯನ್ನು ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡದಂತೆ ತಡೆಯಿತು, ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಿದ್ದ ಫಿಕಾಯೊ ಟೊಮೊರಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ರೆಫರಿಯಿಂದ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ನೀಡಬೇಕಾಯಿತು, ಜೋರ್ಗಿನ್ಹೋ ತನ್ನ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಚೆಲ್ಸಿಯಾಗೆ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ತೆರೆಯಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು. .

ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಗ್ರಹಾಂ ಪಾಟರ್‌ನ ಪುರುಷರು ಪಿಯರೆ-ಎಮೆರಿಕ್ ಔಬಮೆಯಾಂಗ್ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ 34ನೇ ನಿಮಿಷದ ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸಿದರು, ಸ್ಯಾನ್ ಸಿರೊದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ 0-2 ಅಂತರದ ಗೆಲುವು ತಂದುಕೊಟ್ಟರು ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಏಳು ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಇ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು.

ಮಾತನಾಡಿ ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಆಟದ ನಂತರ, ಜೋರ್ಗಿನ್ಹೋ ಮಾಜಿ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರ ಫಿಕಾಯೊ ಟೊಮೊರಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಹಾನುಭೂತಿ ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಅವರಿಗೆ ಕೆಂಪು ಕಾರ್ಡ್ ತುಂಬಾ ಕಠಿಣವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಆದರೆ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಯುವ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಡಿಫೆಂಡರ್ನ ತಪ್ಪಿಗೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿಗೆ ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಇಟಾಲಿಯನ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಕೂಡ ಒಂದು ಗೋಲಿನಿಂದ ಗೆದ್ದು ಆಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಬ್ಲೂಸ್ ಅವರ ಗೆಲುವಿಗೆ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಿದಂತೆ, ನಾಕೌಟ್ ಹಂತಗಳಿಗೆ ಎರಡು ಟಿಕೆಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಆಡಲು ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳು ಉಳಿದಿರುವಾಗ E ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯು ಉಲ್ಬಣಗೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಪ್ರಮುಖ ಗೆಲುವು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ