ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಲಾನಾ ಡೆಲ್ ರೇ ಅವರನ್ನು ‘ಮಿಡ್‌ನೈಟ್ಸ್’ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ‘ಸ್ನೋ ಆನ್ ದಿ ಬೀಚ್’ಗೆ ರೋಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ನಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

  • Whatsapp

ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ಅತ್ಯಂತ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕೆ ತೆರೆ ಎಳೆದರು ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಗಳು ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ – ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ, ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿ – “ಸ್ನೋ ಆನ್ ದಿ ಬೀಚ್” ನಲ್ಲಿ ಲಾನಾ ಡೆಲ್ ರೇ ಅವರ ಸಹಯೋಗದ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯನ್ನು ಅವರು ವಿವರಿಸಿದಾಗ

Read More

“ಲಾನಾ ಡೆಲ್ ರೇ ಒಳಗೊಂಡ ‘ಸ್ನೋ ಆನ್ ದ ಬೀಚ್’ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಫೋರ್ ಆನ್ ಆಗಿದೆ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಗಳು ಮತ್ತು ನಾನು ಲಾನಾ ಡೆಲ್ ರೇ ಅವರ ದೊಡ್ಡ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನಗುಮೊಗವಿಲ್ಲದೆ ಆ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ,” ಎಂದು ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಹೇಳಿದರು, ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ತನ್ನ 10 ನೇ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಆಲ್ಬಂ ಬಗ್ಗೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಿಸ್ಸಿವ್‌ಗಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಬೀಳುವ ಬಣ್ಣದ ಸ್ಟ್ರೈಪಿ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. 21.

ಗಾಯಕನು ಈ ಹಾಡನ್ನು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾನೆ, “ಯಾರಾದರೂ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುವುದು, ಈ ರೀತಿಯ ದುರಂತದ, ಅದೃಷ್ಟದ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ನೀವು ಅನುಭವಿಸಿದಂತೆಯೇ ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಅದೇ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸಿ.” ಅವಳು ಆ ಕ್ಷಣವನ್ನು ವಿವರಿಸಿದಳು, “‘ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ, ಇದು ನಿಜವೇ? ಇದು ಕನಸೇ? ಇದು ನಿಜವೇ? ಇದು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆಯೇ? ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆಯೇ?’ ಕಡಲತೀರದಲ್ಲಿ ಹಿಮ ಬೀಳುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದು ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ.

ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ LDR ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವುದಾಗಿ ಅವಳು ಹೇಳಿದ್ದರೂ, ಟೇಲರ್ ತನ್ನ “ಸ್ನೋ” ಸಹಯೋಗಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಾತನಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ತನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ ಲಾನಾ “ಎಂದಿಗೂ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಂಗೀತ ಕಲಾವಿದರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ನಾನು ಅವಳಂತೆಯೇ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವುದು ಒಂದು ಗೌರವ ಮತ್ತು ಸವಲತ್ತು. ” ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಟೇಲರ್ ಅವರು ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಾನಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶಕ್ಕಾಗಿ “ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

LDR ಗಾಗಿ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಶಂಸೆಯನ್ನು ಪಡೆದಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲಲ್ಲ. ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ವುಮೆನ್ ಇನ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ 2019 ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಭಾಷಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಟೇಟೇ “ವೀಡಿಯೋ ಗೇಮ್ಸ್” ಗಾಯಕನನ್ನು “ಈ ದಶಕದ ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಕಲಾವಿದರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು” ಮತ್ತು “ನನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ ಪಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಕಲಾವಿದ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಗಳು.

ಕೆಳಗಿನ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ