ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ತನ್ನ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಮ್ ಮಿಡ್‌ನೈಟ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಡ್ ಮೆನ್ ಹೇಗೆ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಲಾನಾ ಡೆಲ್ ರೇ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತನ್ನ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಾಗಿ ತನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ವಿಭಜಿಸುವ ಹಲವಾರು ಅದ್ಭುತ ಹಾಡುಗಳು ಮತ್ತು ಉಲ್ಲೇಖಗಳಿವೆ. ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಗಳು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಆಲ್ಬಮ್‌ನಿಂದ ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಕೆಲವು ಒಳನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ, ಅವರ ಸಂಗೀತದ ಹಿಂದೆ ಅವರ ಕೆಲವು ಸ್ಫೂರ್ತಿಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ – ಕೆಲವು ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ ಬಂದಿವೆ ಹುಚ್ಚು ಮನುಷ್ಯ. “ಆಗಸ್ಟ್” ಗಾಯಕ ಲಾನಾ ಡೆಲ್ ರೇ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ತೆರೆದುಕೊಂಡಿತು, ಅವರು ಈ ಆಲ್ಬಂನಲ್ಲಿ ಉತ್ತೇಜಕವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹುಚ್ಚು ಪುರುಷರನ್ನು ಚುಚ್ಚುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ಮಧ್ಯಂತರವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ Instagram ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ತನ್ನ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಂನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪ್ರಬಲ ಪ್ರಭಾವಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿದ್ದಾಳೆ. ಇದು ಆಕೆಯ ಬರವಣಿಗೆಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಒಳನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿದೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆಲ್ಬಮ್‌ನಿಂದ ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು, ಇದು ಆಕೆಯ ಕೊನೆಯ ಆಲ್ಬಂಗಿಂತ ಕಲಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಗಮನಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ. ಎಂದೆಂದಿಗೂ. ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊವೊಂದರಲ್ಲಿ, ಪಾಪ್ ತಾರೆ ಅವರು “ಲ್ಯಾವೆಂಡರ್ ಹೇಜ್” ಹಾಡಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೇಗೆ ಬಂದರು ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ಜಾನ್ ಹ್ಯಾಮ್ ನೇತೃತ್ವದ AMC ಶೋ ಹೇಗೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು:

ನಾನು ಮ್ಯಾಡ್ ಮೆನ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ‘ಲ್ಯಾವೆಂಡರ್ ಹೇಜ್’ ಎಂಬ ಪದಗುಚ್ಛದ ಮೇಲೆ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ನೋಡಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ತಂಪಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ. ಇದು 50 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಸಾಮಾನ್ಯ ನುಡಿಗಟ್ಟು ಎಂದು ತಿರುಗುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವುದನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ‘ಲ್ಯಾವೆಂಡರ್ ಮಬ್ಬು’ದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಳಗೊಳ್ಳುವ ಪ್ರೀತಿಯ ಹೊಳಪಿನಲ್ಲಿದ್ದಿರಿ ಎಂದರ್ಥ, ಮತ್ತು ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸುಂದರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ