ಜೋಯ್ ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ವಿರುದ್ಧ ಲೈಂಗಿಕ ದುರ್ನಡತೆಯ ಆರೋಪಗಳಿಗೆ SWMRS ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp
ದಿ ರಿಗ್ರೆಟ್ಸ್

SWMRS ತಮ್ಮ ಮಾಜಿ ಡ್ರಮ್ಮರ್ ಜೋಯ್ ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ವಿರುದ್ಧ ಲೈಂಗಿಕ ದುರುಪಯೋಗದ ಆರೋಪದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಿದೆ.

Read More

ಜುಲೈ 2020 ರಲ್ಲಿ Instagram ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, LA ಬ್ಯಾಂಡ್ ದಿ ರಿಗ್ರೆಟ್ಸ್‌ನ ಗಾಯಕಿ ಲಿಡಿಯಾ ನೈಟ್ – 2017 ರ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ (ಗ್ರೀನ್ ಡೇ ಫ್ರಂಟ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಬಿಲ್ಲಿ ಜೋ ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಅವರ ಮಗ) ಅವರೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ನೈಟ್ ಅವರು 16 ವರ್ಷದವಳಿದ್ದಾಗ ಸಂಬಂಧವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಮತ್ತು “ನನ್ನ 18 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಮೊದಲು” ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು ಎಂದು ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. ಆ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್‌ಗೆ 22 ವರ್ಷ.

“ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ನಾವು ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಇಟ್ಟಾಗ ಅದು ಅವನು ಬಯಸಿದ ಕಾರಣ ಮತ್ತು ಅವನ ತೊಗಟೆಯ ಮೇಲೆ ನನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದನು, ನಾನು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನನ್ನನ್ನು ನಾಚಿಕೆಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ, ನನಗೆ ಗ್ಯಾಸ್ ಲೈಟ್ ಹಾಕುವುದು ಅಥವಾ ನಾನು ಒಪ್ಪದಿದ್ದಾಗ ನನ್ನನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವುದು, ” ರಾತ್ರಿಯ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಭಾಗ ಓದಿದೆ.

SWMRS “ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಬೂಟಾಟಿಕೆ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ” ನಂತರ ತಾನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಅವರು ವಿವರಿಸಿದರು: “ಈ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಭ್ರಮೆಯ ಸ್ಥಾನಮಾನವು ತಮ್ಮನ್ನು ಎಚ್ಚರವಾದ ಸ್ತ್ರೀವಾದಿಗಳು ಎಂದು ನಾನು ಬಲಿಪಶುವಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಪ್ರಚೋದಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಬುಲ್ಶಿಟ್ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಕರೆಯಬೇಕಾಗಿದೆ.

ನೈಟ್‌ನ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬೇರೆಡೆ, ಅವಳು “ನಾನು ನಿಂದನೆಗೆ ಬಲಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ವರ್ಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ತನ್ನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬೀರಲು ಹೆಡ್‌ಲೈನ್ ಟೂರ್ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಸಂಗೀತಗಾರನಾಗಿ ತನ್ನ “ಅಧಿಕಾರದ ಸ್ಥಾನ” ವನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಅವಳು ಆರೋಪಿಸಿದಳು. “ಆ ವೃತ್ತಿಪರ ಶಕ್ತಿಯ ಡೈನಾಮಿಕ್ ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳಿಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ನೈಟ್ ಅವರು ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದರ ಮೂಲಕ ಅವರು “ತುಂಬಾ ಸಹಾನುಭೂತಿ ತೋರುತ್ತಿದ್ದರು” ಆದರೆ ಅವರು ಬರೆದ ಕೈಬರಹದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಅವಳು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಅವನ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಮೇಟ್ ಕೋಲ್ ಬೆಕರ್, ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ “ಯಾವುದೇ ನಿಂದನೆಯನ್ನು ತಿಳಿಸಲಿಲ್ಲ, ನನ್ನ ವಯಸ್ಸು, ಅವನ ಅಧಿಕಾರದ ಸ್ಥಾನ, ಅಥವಾ ಯಾವುದಾದರೂ ಲೈಂಗಿಕತೆ” ಪತ್ರದೊಳಗೆ.

ನಂತರ, ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಅವರು SWMRS ನ ಅಧಿಕೃತ Instagram ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹಕ್ಕುಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು.

“ಅವಳು ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಾನು ಒಪ್ಪುವುದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಅವುಗಳನ್ನು ಹೇಳಲು ಆಕೆಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುವುದು ಮತ್ತು ಮಾತನಾಡಲು ಆಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯ. ನಾನು ಅವಳನ್ನು ಅಪಾರವಾಗಿ ಗೌರವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅವಳನ್ನು ಪಾಲುದಾರನಾಗಿ ವಿಫಲಗೊಳಿಸಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ, ”ಎಂದು ಅದು ಓದುತ್ತದೆ.

“ನಾನು ಸ್ವಾರ್ಥಿಯಾಗಿದ್ದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನಾವು ಮುರಿದುಬಿದ್ದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಆಕೆಗೆ ಅರ್ಹವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಅವಳನ್ನು ನಡೆಸಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ.”

ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ: “ನಾನು ಅವಳಿಗೆ ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧಳಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗ ಅವಳು ನನ್ನನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನನ್ನ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ನಾನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತೇನೆ.

SWMRS ನ ಕೋಲ್ ಬೆಕರ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಬೆಕರ್ ಈಗ ವೀಡಿಯೊ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನವರು “ನಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಮುಕ್ತ ಪತ್ರ” ಎಂದು ಓದಿದ್ದಾರೆ. ಜೋಡಿಯು “ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಹೋಗುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಕೋಲ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಆರ್ಮ್ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಮತ್ತು ಸೆಬ್ ಮುಲ್ಲರ್ ಇಬ್ಬರೂ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು.

“ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಕ್ಷಮಿಸಿ ಇದು ಬಹಳ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು,” ಕೋಲ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. “ಹೇಳಲು ಸರಿಯಾದ ಪದಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ. ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಸುತ್ತಲಿನ ಪ್ರಪಂಚವು ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿದೆ.

ಫ್ರಂಟ್‌ಮ್ಯಾನ್ ತನ್ನ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಮೇಟ್ ಮತ್ತು ಸಹೋದರನ 2019 ರ ಕಾರು ಅಪಘಾತ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಚೇತರಿಕೆಯ ಅವಧಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಹೋದರು. “ಆ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಜೀವನ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಬದಲಾಯಿತು,” ಅವರು ಮುಂದುವರಿಸಿದರು.

“ಜುಲೈ 2020 ರಲ್ಲಿ, ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು SWMRS ನ ಡ್ರಮ್ಮರ್ ಜೋಯ್ ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಅವರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ ಯಾರೋ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ನಿಂದನೆ ಮತ್ತು ಲೈಂಗಿಕ ಬಲವಂತದ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಿದ್ದರು. ಅವರು ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಅವರು ಒಂದೇ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿರಲಿಲ್ಲ; ಅವನ ವಯಸ್ಸು 22, ಅವಳ ವಯಸ್ಸು 17. ಆದರೆ ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ಆರೋಪಗಳು ನನಗೆ ಆಘಾತ ತಂದವು.

“ಲಿಡಿಯಾ ನಾವು ಸ್ನೇಹಿತ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಅವಳು ಜೋಯಿಯನ್ನು ಹೊರಗೆ ಕರೆಯಲಿದ್ದಾಳೆಂದು ನಾನು ಮೊದಲು ಕೇಳಿದಾಗ, ನಾನು ತಕ್ಷಣ ಅವಳಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದೆ. ವಾಸ್ತವದ ನಂತರ ಅವರ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲು ಜೋಯಿ ಮತ್ತು ಅವಳು ತಿಂಗಳುಗಳ ಹಿಂದೆ ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದರು ಎಂದು ನನಗೆ ನೆನಪಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಡೆದಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬಿದ್ದೇನೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಏನು ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

ಕೋಲ್ ಮುಂದುವರಿಸಿದರು: “ನಾವು ಎರಡು ಬಾರಿ ಮಾತನಾಡಿದೆವು ಮತ್ತು ಅವಳು ನನ್ನ ಸಹೋದರನ ಕಾರ್ ಧ್ವಂಸವನ್ನು ಹಗುರಗೊಳಿಸುವವರೆಗೂ ಅದು ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ಇತ್ತು ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಆರೋಪಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಹೋಗುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ನಾವು ನಮ್ಮ Instagram ಕಥೆಯಲ್ಲಿ ದಿ ರಿಗ್ರೆಟ್ಸ್ ಕುರಿತು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾನು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ದೂರ ಹೋಗಬೇಕಾಯಿತು.

“ಅವಳು ತನ್ನ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದಾಗ, ಕೆಲವು ವಿವರಗಳನ್ನು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಅಲಂಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ತಕ್ಷಣ ನೋಡಿದೆ. ನಾನು ಅಲ್ಲಿದ್ದೆ. ನಾನು ಅವರ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ಅವನು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ತಾಯಂದಿರ ದಿನವನ್ನು ಕಳೆದಾಗ ನನಗೆ ನೆನಪಿದೆ.

ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಕೋಚೆಲ್ಲಾ ವಾರಾಂತ್ಯ 1 ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಲಿಡಿಯಾ ನೈಟ್ ಆಫ್ ದಿ ರಿಗ್ರೆಟ್ಸ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ರಿಚ್ ಫ್ಯೂರಿ

ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಗೌಪ್ಯವಾಗಿಡಲು ಆರ್ಮ್‌ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ತನ್ನನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಿದ್ದನೆಂಬ ನೈಟ್‌ನ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಗಾಯಕ ನಂತರ ವಿವಾದಿಸಿದಳು. “ಅವರಿಬ್ಬರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರು,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಲೈಂಗಿಕತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ನಾನು ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಜನರು ಅವನನ್ನು ಅತ್ಯಾಚಾರಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಮತ್ತು ನಮಗೆ ಅತ್ಯಾಚಾರದ ಕ್ಷಮಾಪಕರಾಗಿ.

ಅವರು ಹೇಳಿದರು: “ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯದ ಯಾವುದೇ ಆರೋಪವಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಜೋಯಿ ಲೈಂಗಿಕ ಪರಭಕ್ಷಕ ಎಂದು ತೋರುವಂತೆ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಅವನು ಉತ್ತಮ ಗೆಳೆಯನಾಗಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವನು ಲೈಂಗಿಕ ಪರಭಕ್ಷಕನಲ್ಲ. ಬಹುಶಃ ಅವರು ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಬಾರದು, ಆದರೆ ಅವರು ಮಾಡಿದರು.

ನಂತರ, ಕೋಲ್ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು “ತಪ್ಪಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು: “ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಇದು ಹೇಳಲು ನನ್ನ ಕಥೆಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಾನು ಅವಳ ಕಥೆಯನ್ನು ಅಪಖ್ಯಾತಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅವನ ಮೇಲೆ ಅವಳ ಪಕ್ಷವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನನಗೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ತುಂಬಾ ಹೊಳೆಯುತ್ತಿದ್ದವು.

“ನಾನು ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಖಂಡಿಸಲು ಹೋಗುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ನಾವು ಅವನನ್ನು ಖಂಡಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ಕಾರಣ, ನಾವು ರದ್ದುಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ನಮಗೆ ಕೊಲೆ ಬೆದರಿಕೆಗಳು ಬರಲಾರಂಭಿಸಿದವು. ನಮ್ಮಿಂದ ದ್ರೋಹ ಬಗೆದಿರುವ ಜನರಿಂದ ನಮ್ಮ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಖಾಸಗಿ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ರವಾನಿಸಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ನಾವು ಹೀರಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಜನರು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸೃಜನಶೀಲ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕೋಲ್ ಮುಂದುವರಿಸಿದರು: “ನೀವು ಈ ಜನರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಅದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ. ನಾವು ಯಾವುದೋ ಪರವಾಗಿ ನಿಂತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನೀವು ನಂಬಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಈ ಆರೋಪಗಳ ನಡುವೆ ನಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ನಿಲ್ಲುವ ಮೂಲಕ ನಮಗೆ ನಮ್ಮನ್ನೇ ವಿರೋಧಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಾನು ಸ್ನೇಹಿತರೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದ ಜನರು ನಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಖಂಡಿಸುವ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

“ನಾನು ಈ ಉನ್ಮಾದದಲ್ಲಿ ಈ ಹಿಂದೆ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಇತರ ಕಡೆಯಿಂದ ಹೇಗೆ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಯಾನಕತೆಯಿಂದ ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡೆ. ನಾನು ನಮ್ಮ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಒಳ್ಳೆಯದಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ. ಆದರೆ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ನಾನು ನ್ಯಾಯದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಕ್ರೂರ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಪುರಸ್ಕರಿಸುವ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ. ಮತ್ತು ಜನರು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಕ್ರೂರವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಾನು ಇದನ್ನು ಕಲಿತಿದ್ದೇನೆ. ನಮ್ಮನ್ನು ಮಾಧ್ಯಮದ ಮೂಲಕ ಥಳಿಸಲಾಯಿತು.

ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ, ಕೋಲ್ ಹೇಳಿದರು: “SWMRS ಒಡೆಯುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನದ ಒಂದು ಅಧ್ಯಾಯವು ದೃಢವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಿದೆ. ಜೋಯ್ ಮತ್ತು ಸೆಬ್ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನಿಂದ ದೂರ ಸರಿದಿದ್ದಾರೆ. ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲಿದ್ದೇವೆ.

“ನಾವು ಅನುಭವಿಸಿದ ಎಲ್ಲದರ ನಂತರ, ಅದನ್ನು ತೊರೆಯುವುದು ಮೂರ್ಖತನದ ಭಾವನೆ. ಮತ್ತೆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ರಾಕ್ ಸಂಗೀತವನ್ನು ನುಡಿಸುವ ಏಕೈಕ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಅವರು ಅಪಘಾತದ ನಂತರ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪಟ್ಟುಬಿಡದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಡ್ ನಮಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಅರ್ಥವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಅರ್ಥವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಲಿಡಿಯಾ ನೈಟ್; ಜೋಯ್ ಆರ್ಮ್ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್. ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಫಿಲ್ಮ್‌ಮ್ಯಾಜಿಕ್/ಫಿಲ್ಮ್‌ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಫಾರ್ ಲೈಫ್ ಈಸ್ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ & ಆರ್ಟ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್; ಟಿಮ್ ಮೊಸೆನ್‌ಫೆಲ್ಡರ್/ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ಕೋಲ್ ನಂತರ ಅವರು “ಏನನ್ನೂ ಹೇಳಲು ಹೆದರುತ್ತಿದ್ದರು” ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದರು ಏಕೆಂದರೆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಆಲೋಚನೆಗಳು “ವಿವಾದಾತ್ಮಕ” ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿದಿದ್ದರು.

“ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಎಂಬ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಬೈನರಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ನಾನು ಹೆದರುತ್ತಿದ್ದೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಹೋರಾಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ – ಅದು ನಾನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಕೊನೆಯ ವಿಷಯ. ಆದರೆ ಇದು ನಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವ ನಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಿಯಾಗುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ನನಗೆ ಬೇರೆ ಆಯ್ಕೆಯಿಲ್ಲ. ನಾವು ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ.

ಹೇಳಿಕೆಗೆ SWMRS ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾ, ಕೋಲ್ ಹೇಳಿದರು: “ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ಇದನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಸಾಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನೀವು ನಮ್ಮ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಕೇಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ನಾನು ನಿಮಗೆ ಸತ್ಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೇಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಸರಿಯಾದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿಲ್ಲ.

“ಆದರೆ ನನ್ನನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಿಳಿದಿರುವ ಯಾರಿಗಾದರೂ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಜನರನ್ನು ಗೌರವದಿಂದ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದೆ. ಈ ಪತ್ರವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೇಗೆ ಹುಡುಕಿದರೂ, ನಾವು ನಿಮಗೆ ಪ್ರೀತಿ, ಗೌರವ ಮತ್ತು ಕೃತಜ್ಞತೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ ಸಂಗೀತವನ್ನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ಗೌರವವಾಗಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. NME ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ಲಿಡಿಯಾ ನೈಟ್‌ನ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ