ಖಿನ್ನತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಜನರು ‘ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ’ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ನಟಿ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಮ್ಮ ಆಟದ ಉತ್ತುಂಗದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರತಿಕ್ಷಣವೂ ಹೊಸ ಹೊಸ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಅವಳು ಯಾವುದೇ ಕಲ್ಲನ್ನು ಬಿಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ದೀಪಿಕಾ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಕುರಿತು ಚರ್ಚಿಸಲು ಡಚೆಸ್ ಆಫ್ ಸಸೆಕ್ಸ್, ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕೆಲ್ ಅವರ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸಿದರು. 2015 ರಲ್ಲಿ, ನಟಿ ತಾನು ಖಿನ್ನತೆಯಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೌಕಾಯಾನ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದವರು ತನ್ನ ತಾಯಿ ಉಜ್ಜಲಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಮೇಘನ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂವಾದದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಥೆಯನ್ನು ಕೆಲವು ಜನರು ಹೇಗೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದರು. ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಚಾರಕ್ಕಾಗಿ ಮಾನಸಿಕ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿರುವ ತನ್ನ ಕಥೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರು ನಂಬಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

‘ನನಗೆ ಔಷಧೀಯ ಕಂಪನಿಯಿಂದ ಹಣ ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸಿದ್ದರು’

ದೀಪಿಕಾ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಹೋರಾಟಗಳಿಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸುವ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಲಾಭರಹಿತ ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮೇಘನ್ ಅವರ ಆರ್ಕಿಟೈಪ್ಸ್ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಥೆಯ ಭಾಗವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಅವರು ಫಾರ್ಮಾಸ್ಯುಟಿಕಲ್ ಕಂಪನಿಯಿಂದ ಪಾವತಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಜನರು ಭಾವಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ಅವರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ದೀಪಿಕಾ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದು, “ಭಾರತದ ಬಹುಪಾಲು ಜನರಿಗೆ, ಈ ದೊಡ್ಡ ಹೊರೆಯು ತಮ್ಮ ಹೆಗಲ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಂತೆ ಭಾಸವಾಯಿತು, ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು ಸತ್ಯವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಸರಿ, ಏನೋ ಇದೆ. ಮಾನಸಿಕ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯಂತಹ ವಿಷಯವಿದೆ. ಆದರೆ ನೀವು ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲದರ ಜೊತೆಗೆ, ಆ ರೀತಿಯ ಸಂದೇಹ ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲು ಇದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುವ ಜನರ ಗುಂಪಿತ್ತು, ಅಥವಾ ಅವರು ನನಗೆ ಔಷಧೀಯ ಕಂಪನಿಯಿಂದ ಸಂಬಳ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಈ ಬಗ್ಗೆ ಲೇಖನಗಳು ಇದ್ದವು. . ಅವರು ನನಗೆ ಔಷಧೀಯ ಕಂಪನಿಯಿಂದ ವೇತನ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಈಗ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಔಷಧಿಗಳ ಜಾಹೀರಾತುಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸಿದ್ದರು.”

‘ಇದು ನನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಿತು’

ಪಠಾಣ್ ನಟಿ ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ ಕಾರಣ ಆ ಅನುಭವವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ಮಾನಸಿಕ ಕಾಯಿಲೆಯೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವುದು ಎಷ್ಟು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿತ್ತು, ನಾನು ಆ ಅನುಭವವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ್ದೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಕೃತಜ್ಞನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಆಗ ನನ್ನ ಜೀವನವು ಉದ್ದೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಉದ್ದೇಶವೇನು? ನಾನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಈ ರೀತಿಯ ಜೀವನ್ಮರಣ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯಿಂದ ಹೊರಬಂದಾಗ, ಉಮ್, ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರಬೇಕು. ನಾನು ಈ ಸ್ಥಳವನ್ನು ತೊರೆದಾಗ, ನಾನು ಭೂಮಿಯನ್ನು ತೊರೆದಾಗ, ಉಮ್, ನಾನು ಏನನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಬಲ್ಲೆ? ಮತ್ತು ಎಷ್ಟು ಜನರ ಮೇಲೆ ನಾನು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಬಲ್ಲೆ? ನಾನು ಕಳೆದ ಒಂದೆರಡು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಆ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಇದ್ದೇನೆ ವರ್ಷಗಳು.”

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗ

ಸದ್ಯ ದೀಪಿಕಾ ಹಲವು ಸಿನಿಮಾಗಳ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪಠಾನ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಕೆ ಮತ್ತು ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ದಿ ಇಂಟರ್ನ್ ರಿಮೇಕ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರು ವಿಶೇಷ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ | ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ತನ್ನ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಹೋರಾಟಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ; ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕೆಲ್ ‘ಜೀವನವು ಅರ್ಥಹೀನವಾಗಿದೆ’ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ