ಕ್ಸೇವಿ ರೇವನ್ಸ್ ಮಿಷನ್ ಅನ್ನು ಇಂಟರ್‌ಗೆ ತರುತ್ತಾನೆ, ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಕೋಪದೊಂದಿಗೆ ಆಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೈಸೆಪ್ಪೆ ಮೀಝಾದಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯದ ಮೂರನೇ ದಿನದಂದು ತನ್ನ ತಂಡದ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಸೋಲಿನಿಂದ ಕ್ಸೇವಿ ಹೆರ್ನಾಂಡೆಜ್ ಇನ್ನೂ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ಗುರುವಾರ (13/10) ಮುಂಜಾನೆ ಕ್ಯಾಂಪ್ ನೌನಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ತಮ್ಮ ತಂಡವು ಅಹಿತಕರ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಕ್ಸೇವಿ ಹೆರ್ನಾಂಡೆಜ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಮೊದಲ ಸಭೆಯ ನಿರಾಶೆಯಿಂದ ಅವರ ತಂಡವು ಈಗ ಅವರ ಕೋಪದೊಂದಿಗೆ ಆಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. ಮೂಲಕ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದಂತೆ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್.

Read More

ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಬ್ಲೌಗ್ರಾನಾ ರೈಟ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿದ್ದರೂ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ನಿರಾಕರಿಸಿದಾಗ ಕಳೆದ ವಾರ ಗೈಸೆಪ್ಪೆ ಮೀಝಾದಲ್ಲಿ ಅವರ ಸೋಲಿನಿಂದ ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳಲು ಅರ್ಹರು ನೆರಝುರ್ರಿ Denzel Dumfries ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಬಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್ ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ VAR ಮಧ್ಯಸ್ಥಿಕೆ ಇರಲಿಲ್ಲ.

ಹಕನ್ ಕಲ್ಹನೋಗ್ಲು ಅವರು ಬಾಕ್ಸ್‌ನ ಹೊರಗಿನ ಹೊಡೆತದಿಂದ ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್‌ಗೆ ಏಕೈಕ ವಿಜಯಿಯಾದರು, ಪೆಡ್ರಿ ಅವರು ಓಸ್ಮಾನ್ ಡೆಂಬೆಲೆ ಅವರ ಕ್ರಾಸ್ ಅನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವಾಗ ಅನ್ಸು ಫಾತಿ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್ ಹೊಂದಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾದ ಕಾರಣ ಅವರ ತಂಡದ ಸಮೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಈಗ ಕ್ಯಾಂಪ್ ನೌನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪೂರ್ವ-ಪಂದ್ಯದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಕ್ಸೇವಿ ಹೆರ್ನಾಂಡೆಜ್ ತನ್ನ ತಂಡವು ಈ ಬಾರಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡಬೇಕೆಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸುವಾಗ ಹಿಂದಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ತಂಡವು ಇನ್ನೂ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

42 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಪ್ರತಿದಾಳಿ ತಂತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ವಿಧಾನದೊಂದಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಗೈಸೆಪ್ಪೆ ಮೀಝಾದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ 30 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಿದಂತೆ ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ತಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ಪರ್ಶ.

ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಈಗ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಕೇವಲ ಮೂರು ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ, ಕ್ಸೇವಿ ಹೆರ್ನಾಂಡೆಜ್ ತನ್ನ ತಂಡವು ಅನಾನುಕೂಲ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಅರಿತುಕೊಂಡರು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಫೈನಲ್‌ನಂತೆ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ