ಕ್ಸಿಸ್ಕೋ ಜೊತೆ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಒಂದು ದುಃಸ್ವಪ್ನವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಓದಿ!  (ನಕಲು)

ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯನ್ ಕನ್ಸೋರ್ಟಿಯಂ PIF 2021 ರಲ್ಲಿ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಸ್ವಾಧೀನವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಮೈಕ್ ಆಶ್ಲೇ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್‌ನ ಮಾಲೀಕರಾಗಿ ತನ್ನ 14 ವರ್ಷಗಳ ಆಳ್ವಿಕೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು.

ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಸುಪ್ರೀಮೋ ಸೇಂಟ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಅಧಿಕಾರಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆಗಳ ಮೂಲಕ ಸಾಗಿದರು ಮತ್ತು ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಕೆಲಸವು ವಿವಿಧ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರೊಂದಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ವೈಫಲ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡಿತು.

ಮ್ಯಾಗ್ಪೀಸ್ ಮತ್ತು PIF ಗಳ ಉಸ್ತುವಾರಿ ವಹಿಸಿರುವ ಅವರ ಅನೇಕ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಫ್ಲಾಪ್ಗಳಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಆಶ್ಲೇ ಹೊಸದೇನಲ್ಲ, ವರ್ಷಗಳು ಕಳೆದಂತೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕಠಿಣ ಪಾಠಗಳನ್ನು ಕಲಿಯಲು ಬರಬಹುದು.

2008 ರ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಕೆವಿನ್ ಕೀಗನ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡಿದ ಸೆಂಟರ್-ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಕ್ಸಿಸ್ಕೋ ಎಂಬ ಮಾಜಿ-ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಮಾಲೀಕರು ದುಃಸ್ವಪ್ನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಅನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದ ಶುಲ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಕರೆತರಲಾಯಿತು £5.7m ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಒಂಬತ್ತು ತನ್ನ ತಾಯ್ನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಡಿಪೋರ್ಟಿವೊ ಡೆ ಲಾ ಕೊರುನಾಗಾಗಿ 25 ಲಾ ಲಿಗಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಅವರು ಬಲೆಯ ಹಿಂಭಾಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದರು 18 ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಬಟ್ಟೆಗಾಗಿ 75 ಪ್ರವಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಬಾರಿ ಆದರೆ ಕೀಗನ್ ನಂತರ ತನ್ನ ಆತ್ಮಚರಿತ್ರೆಯಲ್ಲಿ, ಆಕ್ರಮಣಕಾರರ ಆಟವನ್ನು ನೋಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು, ಹೇಳುವುದು:

“ಆ ದಿನ ನನ್ನನ್ನು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳಿಸಿದ್ದು ಮೈಕ್‌ನ ಬಿಯರ್-ಗುಜ್ಲಿಂಗ್ ಅಲ್ಲ. ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್‌ನ ವರ್ಗಾವಣೆ ವ್ಯವಹಾರದ ಉಸ್ತುವಾರಿ ವಹಿಸಿಕೊಂಡ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಟೋನಿ ಜಿಮೆನೆಜ್, ಕ್ಲಬ್‌ನಿಂದ ಯಾರೂ ಆಡದ ಕ್ಸಿಸ್ಕೋ ಎಂಬ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ನಾವು £ 5.7 ಮಿಲಿಯನ್ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದರು.

ಆಶ್ಲೇ ಇದ್ದರು ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಕುಡಿಯುತ್ತಿದ್ದರು ಆದರೆ ಮಾಜಿ ಮ್ಯಾಗ್ಪೀಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಜಿಮೆನೆಜ್‌ನ ಮಾಲೀಕರ ನೇಮಕಾತಿ ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಬಂದ ನಂತರದ ಆಘಾತಕಾರಿ ವರ್ಗಾವಣೆ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡರು.

ಕ್ಸಿಸ್ಕೋ ಅಂಕ ಗಳಿಸಲು ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು ಒಮ್ಮೆ ಏಳು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್‌ಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ 11 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಟೈನೆಸೈಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ನಾಲ್ಕೂವರೆ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆದರು ಸಾಲ ರೇಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ನಂತರ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ತಂಡ ಡಿಪೋರ್ಟಿವೊದಲ್ಲಿ.


ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಕ್ಯಾಲಮ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಜೋಲಿಂಟನ್ ಜೊತೆ ಸಂಭ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಎಷ್ಟು 2021/22 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ?
ದಿ ಕ್ರಾನಿಕಲ್‌ನ ಲೀ ರೈಡರ್ ಅವರನ್ನು “ಫ್ಲಾಪ್” ಮತ್ತು ಕ್ಲಬ್‌ನ ನಿರ್ಧಾರ ಬಿಡುಗಡೆ ಜನವರಿ 2013 ರಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ವರ್ಗಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಗುರಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊರಟುಹೋದರು ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಗ್ಪೀಸ್ ಅವರ ನಿರ್ಗಮನಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ಅವರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಾವತಿಸಿದ £ 5.7m ನ ಒಂದು ಪೈಸೆಯನ್ನೂ ನೋಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದರು. .

ಆಶ್ಲೇ ಮತ್ತು ಜಿಮೆನೆಜ್ ಅವರಿಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಒಂದು ದುಃಸ್ವಪ್ನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಒಪ್ಪಂದದ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಮತ್ತು ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಗಮನಿಸಿದರೆ, ಮತ್ತು ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಪ್ರಮಾದಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬಹುದು ಎಂದು PIF ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ