ಕ್ಲೋಪ್ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್‌ನ ಏಳು ಗೋಲುಗಳ ವಿಜಯದ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ, ಮೊ ಸಲಾಹ್ ಅವರ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಅನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಾನೆ

  • Whatsapp
ಕ್ಲೋಪ್ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್‌ನ ಏಳು ಗೋಲುಗಳ ವಿಜಯದ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ, ಮೊ ಸಲಾಹ್ ಅವರ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಅನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಾನೆ

ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಆರು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿತು, ಅವರು ರೇಂಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿ ಕೊನೆಯ 16 ರೊಳಗೆ ತಮ್ಮ ದಾರಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿದರು.

ಕ್ಲಬ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಮೂಲಕ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರು ರೇಂಜರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್‌ನ 7-1 ಗೆಲುವಿನ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

Read More

ರೆಡ್ಸ್ 17ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಸ್ಕಾಟ್ ಆರ್ಫೀಲ್ಡ್ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ತೆರೆದು ಆತಿಥೇಯರಿಗೆ ಮುನ್ನಡೆ ನೀಡಿದಾಗ ಆಘಾತ ಉಂಟಾಯಿತು, ಆದರೆ ರಾಬರ್ಟೊ ಫಿರ್ಮಿನೊ ನಂತರ 24 ನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ನರ್‌ನಿಂದ ಹೆಡರ್ ಮೂಲಕ ಸಮಬಲ ಸಾಧಿಸಿದರು ಮತ್ತು 1-1 ಡ್ರಾ ಅರ್ಧ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು.

ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ನಂತರ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್‌ನ ಎರಡನೇ, ಡಾರ್ವಿನ್ ನುನೆಜ್ ಅವರ ಪ್ಲೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಶಾಟ್, ಮೊಹಮದ್ ಸಲಾಹ್ ಅವರ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಮತ್ತು ಹಾರ್ವೆ ಎಲಿಯಟ್ ಅವರ ತಡವಾದ ಗೋಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸತತ ಆರು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದಾಗ ಕ್ರೇಜಿಯಾಯಿತು. VAR ಮೂಲಕ ಮರ್ಸಿಸೈಡ್ ದೈತ್ಯರಿಗೆ ಭಾರಿ ಗೆಲುವು ನೀಡಲು. .

ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ನಂತರ ತನ್ನ ತಂಡದ ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವಿನ ಹಿಂದಿನ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು, ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನೀಡಲು ತನ್ನ ತಂಡವನ್ನು ಕೇಳಲು ಅರ್ಧ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ರೂಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆದಿದೆ, ಹೆಚ್ಚು ಚಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಮುಕ್ತವಾಗಿರಿ ಅಂತಿಮ ಮೂರನೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ.

ಜರ್ಮನಿಯ ತಂತ್ರಗಾರನು ತನ್ನ ತಂಡವು ಗಳಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಏಳು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗೋಲುಗಳೆಂದು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದನು, ಅವುಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಗೋಲುಗಳ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ.

ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ನಂತರ ಮೊಹಮದ್ ಸಲಾಹ್ ಅವರು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತಿವೇಗದ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು, ಈಜಿಪ್ಟ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿಶೇಷ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಾಧನೆಯು ಅವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ