ಕ್ರಿಸ್ಟಿನಾ ಅಗುಲೆರಾ ಹೊಸ ‘ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್’ ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದರು: ‘ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು, ದೇಹ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವನ್ನು ಮೊದಲು ಇರಿಸಿ’

  • Whatsapp

ಕ್ರಿಸ್ಟಿನಾ ಅಗುಲೆರಾ ತನ್ನ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಆಲ್ಬಮ್‌ನ 20 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದೆ ಹೊರತೆಗೆಯಲಾದಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸಿಂಗಲ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಗೌರವಿಸಲು, ಪಾಪ್ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಅವರು “ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್” ಗಾಗಿ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸುವುದಾಗಿ ಮಂಗಳವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

“ಸ್ಟ್ರಿಪ್ಡ್ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ದಿನದ 20 ವರ್ಷಗಳ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿ, ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್‌ಗಾಗಿ ಹೊಸ ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ನನಗೆ ಗೌರವವಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ಕ್ಲಿಪ್ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 19 ರಂದು ಬರಲಿದೆ. “ಟ್ಯೂನ್ ಔಟ್ ಮತ್ತು ತಿರುಗಿ. ನಿಮ್ಮ ಜಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಲಾಗ್ ಆಫ್ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು, ದೇಹ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವನ್ನು ಮೊದಲು ಇರಿಸಿ.

ಜೊತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಟೀಸರ್ ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ, ಯುವತಿಯರ ಗುಂಪು ಡೆಸ್ಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ, ರಿಂಗ್ ಲೈಟ್‌ಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಫೋನ್‌ನ ಮುಂದೆ ಭಾರೀ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

2002 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ “ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್”, ಫೆಬ್ರವರಿ 1, 2003 ರಂದು ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಹಾಟ್ 100 ನಲ್ಲಿ 2 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಚಾರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 27 ವಾರಗಳನ್ನು ಕಳೆದಿದೆ. ಹೊರತೆಗೆಯಲಾದ – “ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್” ಜೊತೆಗೆ “ಫೈಟರ್,” “ಡರ್ಟಿ” ಮತ್ತು “ಕಾಂಟ್ ಹೋಲ್ಡ್ ಅಸ್ ಡೌನ್” ನಂತಹ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ – ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಕಾರದ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ 200 ಆಲ್ಬಂಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ನಂ. 2 ನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಇದು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದೆ ಚಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ 79 ಒಟ್ಟು ವಾರಗಳು.

“Xtina” ಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದಾಗ ಪಾಪ್ ತಾರೆ ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಗಿ ಹಿನ್ನಡೆಯನ್ನು ಪಡೆದರು ಹೊರತೆಗೆಯಲಾದ, ಅವಳ ಕೂದಲು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ತಿರುಗುವುದು, ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಕವರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಗ್ನವಾಗಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುವುದು ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಅವರ 2002 ರ ಆಲ್ಬಂಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿ ಅಸ್ಪಷ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು. “ನಾನು ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರು ತಾವು ಬಯಸುವ ಯಾವುದೇ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುವ ಮೂಲ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅಗುಲೆರಾ ಹೇಳಿದರು. ಕಾಸ್ಮೋಪಾಲಿಟನ್ 2018 ರಲ್ಲಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ