ಕೂಮನ್: ಜೀತು ಜೋಸೆಫ್ ಅವರ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್‌ನ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಸಿಫ್ ಅಲಿ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ; PIC ನೋಡಿ

  • Whatsapp

ಆಸಿಫ್ ಅಲಿ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಪಾತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಮರುಶೋಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸಮಕಾಲೀನ ಮಲಯಾಳಂ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಬಹುಮುಖ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಆಸಿಫ್ ಅಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮಮ್ಮುಟ್ಟಿ ಅಭಿನಯದ ರೋರ್‌ಸ್ಚಾಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ವಿಶೇಷ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಈಗ, ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಟ ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಕೂಮನ್‌ಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ‘ದೃಶ್ಯಂ’ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ಹಿಟ್‌ಮೇಕರ್ ಜೀತು ಜೋಸೆಫ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೈಜೋಡಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕೂಮನ್ ಚಿತ್ರದ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12 ರಂದು ಬುಧವಾರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

Read More

ಕೂಮನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಆಸಿಫ್ ಅಲಿ

ಕೂಮನ್: ದಿ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ ನ ಹೆಚ್ಚು ಭರವಸೆಯ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ಅದರ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿ ಆಸಿಫ್ ಅಲಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಳೆಯ ನಡುವೆ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಭಯದ ಸುಳಿವಿನೊಂದಿಗೆ ನಟ ತೀವ್ರವಾದ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಈಗ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಿದೆ. ಪೋಸ್ಟರ್‌ನಿಂದ, ಥ್ರಿಲ್ಲರ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಪರಿಣತಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೀತು ಜೋಸೆಫ್ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಪ್ರಕಾರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಮರಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ, ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಅಥವಾ ಅದರ ಪ್ರಮೇಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಆಸಿಫ್ ಅಲಿ ಅವರ Instagram ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಜೀತು ಜೋಸೆಫ್ ಅವರ ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗ

ಸಮಕಾಲೀನ ಮಲಯಾಳಂ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿರುವ ದೃಶ್ಯಂ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಪ್ರಸ್ತುತ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ರಾಮ್‌ನ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಮೋಹನ್‌ಲಾಲ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರವು ನೈಜ ಆಕ್ಷನ್ ಚಿತ್ರ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಮೂಲತಃ 2020 ರಲ್ಲಿ ರೋಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ರಾಮ್, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಮತ್ತು ಬಹು ಲಾಕ್‌ಡೌನ್‌ಗಳಿಂದಾಗಿ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ವಿಳಂಬವಾಯಿತು. ಮೋಹನ್‌ಲಾಲ್ ಮತ್ತು ಜೀತು ಜೋಸೆಫ್ ದೃಶ್ಯಂ 2 ಮತ್ತು 12 ನೇ ಮನುಷ್ಯ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ರಾಮ್ ಅನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಬೆನ್ನು ಬರ್ನರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದರು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕೇರಳದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣಗೊಂಡ ಕೂಮನ್‌ಗಾಗಿ ಜೀತು ಕೂಡ ಆಸಿಫ್ ಅಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೈಜೋಡಿಸಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿರ್ದೇಶಕರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಯುಕೆ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಎರಡು ಭಾಗಗಳ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಟ್ಟಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವರದಿಗಳನ್ನು ನಂಬುವುದಾದರೆ, ರಾಮ್ ಅನ್ನು ಸುತ್ತುವರಿದ ನಂತರ ಮೋಹನ್‌ಲಾಲ್ ನಟಿಸಿದ ದೃಶ್ಯಂ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯ ಮೂರನೇ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಕಂತಿನಲ್ಲಿ ಜೀತು ಜೋಸೆಫ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಆಸಿಫ್ ಅಲಿ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಯೋಜನೆಗಳು

ಕೂಮನ್ ನಟ ಮಲಯಾಳಂ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಜನನಿಬಿಡ ತಾರೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಮತ್ತು ಬಹಳ ರೋಮಾಂಚಕಾರಿ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಾಸರಗೋಡಿನ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಬಿ.ಟೆಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೃದುಲ್ ನಾಯರ್ ಅವರ ಎರಡನೇ ಸಹಯೋಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಜೀತು ಜೋಸೆಫ್ ಅವರ ರಾಮ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ನಡುವೆ ಮೋಹನ್ ಲಾಲ್ ಬಾಣಸಿಗರಾಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ; ತನ್ನ ಸಹ-ನಟರಿಗೆ ವಾಗ್ಯುವನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ