ಕತ್ರಿನಾ-ವಿಕ್ಕಿ, ಆಲಿಯಾ-ರಣಬೀರ್: ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕರ್ವಾ ಚೌತ್ ಆಚರಿಸಲಿರುವ ನವವಿವಾಹಿತ ಜೋಡಿಗಳು

  • Whatsapp

ಕರ್ವಾ ಚೌತ್ ಇಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ದಿನದ ಉತ್ಸಾಹವು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಕೋವಿಡ್-19 ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಕಡಿಮೆ-ಕೀ ಆಚರಣೆಗಳ ನಂತರ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ವಿಶೇಷ ದಿನಕ್ಕಾಗಿ ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಗಂಡನ ದೀರ್ಘಾಯುಷ್ಯ ಮತ್ತು ಯೋಗಕ್ಷೇಮಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸುವ ಹಬ್ಬವನ್ನು ಉತ್ತರ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ, ಬಹಳಷ್ಟು ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಉಪವಾಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಆಚರಣೆಗಳ ನೋಟವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ವರ್ಷ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 13 ರಂದು, ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಮತ್ತು ವಿಕ್ಕಿ ಕೌಶಲ್, ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್, ಮತ್ತು ಮೌನಿ ರಾಯ್ ಮತ್ತು ಸೂರಜ್ ನಂಬಿಯಾರ್ ಅವರಂತಹ ನವವಿವಾಹಿತ ಜೋಡಿಗಳು ಹಬ್ಬವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಸಜ್ಜಾಗಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕರ್ವಾ ಚೌತ್ ಆಚರಿಸುವ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜೋಡಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ:

Read More

ತಮ್ಮ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರ ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರದ ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೇಲೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಮೌನಿ ರಾಯ್, ಈ ವರ್ಷ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಗೆಳೆಯ ಸೂರಜ್ ನಂಬಿಯಾರ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. ಅವರು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತ ಮತ್ತು ಬಂಗಾಳಿ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಗಂಟು ಕಟ್ಟಿದರು. ಮೌನಿ ಮತ್ತು ಸೂರಜ್ ಅದ್ದೂರಿ ವಿವಾಹವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಮಂದಿರಾ ಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ ಬಿಜ್ಲಾನಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಉದ್ಯಮದ ಆಕೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಕನಸಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು “ನಾನು ಅವನನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡೆ ..ಕೈ ಕೈ ಹಿಡಿದು, ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರ ಆಶೀರ್ವಾದ, ನಾವು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದೇವೆ !!!!!!!!!!! ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಆಶೀರ್ವಾದ ಬೇಕು…27.01.22.”

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಈ ವರ್ಷ ಏಪ್ರಿಲ್ 14 ರಂದು ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟರು. ಬಾಂದ್ರಾದಲ್ಲಿರುವ ರಣಬೀರ್ ಅವರ ವಾಸ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಆತ್ಮೀಯ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ನಡೆಸಿದರು. ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಐಟಿ ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಆಲಿಯಾ ತಮ್ಮ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಮದುವೆಯ ನಂತರ, ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಗರ್ಭಧಾರಣೆಯನ್ನು ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಿದರು. ಕರ್ವಾ ಚೌತ್ ಆಚರಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಚಿಕ್ಕ ಸಂತೋಷದ ಮೂಟೆಯನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಮತ್ತು ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಫರ್ಹಾನ್ ಮತ್ತು ಶಿಬಾನಿ ಈ ವರ್ಷ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ದರು. ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್, ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಮತ್ತು ರಿತೇಶ್ ಸಿಧ್ವಾನಿ ಸೇರಿದಂತೆ ತಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಅವರು ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು. ಖಂಡಾಲಾದಲ್ಲಿರುವ ಜಾವೇದ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ಶಬಾನಾ ಅಜ್ಮಿ ಅವರ ಫಾರ್ಮ್‌ಹೌಸ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿವಾಹ ನಡೆಯಿತು. ಅವರು ಈ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆಯೇ? ನಾವು ಅದನ್ನು ನಾಳೆ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬಹುದು!

ಶೀತಲ್ ಠಾಕೂರ್ ಮತ್ತು ವಿಕ್ರಾಂತ್ ಮಾಸ್ಸೆ

ವಿಕ್ರಾಂತ್ ಈ ವರ್ಷ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಶೀತಲ್ ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾದರು. ಅವರು 7 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿದ್ದರು. ದಂಪತಿಗಳು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಗಂಟು ಹಾಕಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಅದನ್ನು ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ವಿಕ್ರಾಂತ್ ಮದುವೆಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಮತ್ತು ವಿಕ್ಕಿ ಕೌಶಲ್

ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಬಿಗಿಯಾಗಿ ಉಳಿದ ನಂತರ, ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಮತ್ತು ವಿಕ್ಕಿ ಕೌಶಲ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಡಿಸೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವಿವಾಹವನ್ನು ಅಧಿಕೃತಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ರಾಜಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆತ್ಮೀಯ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಕತ್ರಿನಾ ಮತ್ತು ವಿಕ್ಕಿ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಿಂದ ಯಾರನ್ನೂ ಆಹ್ವಾನಿಸಿಲ್ಲ. ಕಬೀರ್ ಖಾನ್, ಮಿನಿ ಮಾಥುರ್ ಮತ್ತು ಸನ್ನಿ ಕೌಶಲ್ ಅವರ ವದಂತಿಯ ಗೆಳತಿ ಶಾರ್ವರಿ ವಾಘ್ ಅವರಂತಹ ಖ್ಯಾತನಾಮರು ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ದಂಪತಿಗಳು Instagram ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು, “ನಮ್ಮನ್ನು ಈ ಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ತಂದ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ನಮ್ಮ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಕೃತಜ್ಞತೆ ಮಾತ್ರ. ನಾವು ಈ ಹೊಸ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಪತ್ರಲೇಖಾ ಮತ್ತು ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ರಾವ್

11 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಲವ್ ಬರ್ಡ್ಸ್ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಪತ್ರಲೇಖಾ ಅವರು ಧುಮುಕಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನವೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಂಡೀಗಢದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು. ಅವರು ನಿಕಟ ವಿವಾಹವನ್ನು ಸಹ ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಆದರೆ ಫರಾ ಖಾನ್, ಹನ್ಸಲ್ ಮೆಹ್ತಾ, ಅನುಭವ್ ಸಿನ್ಹಾ ಮತ್ತು ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಹೈದರಿಯಂತಹ ಕೆಲವು ಖ್ಯಾತನಾಮರು ತಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ದಿನದಂದು ಹಾಜರಿದ್ದರು. ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಪತ್ರಲೇಖಾ ಅವರು ಸಮಾರಂಭದಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟು ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಅಂತಿಮವಾಗಿ 11 ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರೀತಿ, ಪ್ರಣಯ, ಸ್ನೇಹ ಮತ್ತು ಮೋಜಿನ ನಂತರ, ನಾನು ಇಂದು ನನ್ನ ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತ, ನನ್ನ ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತ, ನನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಇಂದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂತೋಷವಿಲ್ಲ. ನನ್ನನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪತಿ ಎಂದು ಕರೆಯುವುದಕ್ಕಿಂತ @ಪತ್ರಲೇಖಾ ಇಲ್ಲಿ ಎಂದೆಂದಿಗೂ .. ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೂ ಮೀರಿ.”

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ