ಎಮ್ಮಾ ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಕೋಡಿ ಜಾನ್ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ: ಅವರ Instagram ಅಧಿಕೃತ ಕಿಸ್ ನೋಡಿ

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ಮಿಗುಯೆಲ್ ಎ. ಮೆಲೆಂಡೆಜ್, ETOnline.com.

Read More

ಎಮ್ಮಾ ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿದೆ. 2018 ರ ನಾಟಕ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ನಿಜ ಜೀವನದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ!

31 ವರ್ಷದ ನಟಿ ಮತ್ತು ನಟ ಕೋಡಿ ಜಾನ್, 32, ಅವರು ಆಗಸ್ಟ್ 25 ರಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೊಸ ದಂಪತಿಗಳು ಕಿಸ್ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಫೋಟೋವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ Instagram ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ. ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳುಪು ಫೋಟೋವು ವಿಹಾರ ನೌಕೆಯಂತೆ ಕಾಣುವದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವನು ಈಜು ಟ್ರಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಬಿಕಿನಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾಳೆ, ಅವನು ಅವಳ ಸುತ್ತಲೂ ತನ್ನ ತೋಳನ್ನು ಸುತ್ತುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವಳ ತುಟಿಗಳ ಮೇಲೆ ಒದ್ದೆಯಾದ ಒಂದನ್ನು ನೆಡುತ್ತಾನೆ.

ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು “ಇನ್ ದಿ ಡಾರ್ಕ್” ನಟ – ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಇತರ ಎರಡು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದವರು – ಬೇಸಿಗೆಯಿಂದಲೂ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೂಲವೊಂದು ET ಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

“ಅವಳು ಕೋಡಿಯೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಾ ತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧ ಮತ್ತು ಸಮಯವನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಮೂಲವು ತಿಳಿಸಿದೆ. “ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬವು ಇಬ್ಬರಿಗೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಉತ್ತಮ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.”

ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಏಳು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ಫೋಟೋ ಮೇಲ್ಮೈಯಲ್ಲಿದೆ ಗ್ಯಾರೆಟ್ ಹೆಡ್ಲಂಡ್ ಅವರ “ಕಲ್ಲಿನ“ಸಂಬಂಧ. ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೆಡ್ಲಂಡ್ ಮಾರ್ಚ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಡೇಟಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಅವರು ಡಿಸೆಂಬರ್ 2020 ರಲ್ಲಿ ಮಗ ರೋಡ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಅವರ ಹೊಸ ಸಂಬಂಧವು ಆಕೆಯ ಮತ್ತು ಹೆಡ್ಲಂಡ್ ಅವರ ಸಹ-ಪೋಷಕತ್ವದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿದೆ.

“ಎಮ್ಮಾ ಅವರು ಗ್ಯಾರೆಟ್ ಜೊತೆ ಆರೋಗ್ಯಕರ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಹ-ಪೋಷಕರಾಗಲು ಸುಲಭವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಮೂಲವು ET ಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ “ರಾಕಿ” ಸಂಬಂಧದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಹೆಡ್ಲಂಡ್ ಮತ್ತು ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಸಹ-ಪೋಷಕತ್ವಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಕನಿಷ್ಠ ಸೌಹಾರ್ದಯುತವಾಗಿದ್ದವು ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಇದ್ದವು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವನು ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಹೊಗಳಿದರು ಈ ಹಿಂದಿನ ತಾಯಂದಿರ ದಿನ.

“ತಾಯಂದಿರ ದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು! ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರ ತಾಯಿಗೆ, ಪ್ರಿಯ ಎಮ್ಮಾ” ಎಂದು ಅವರು Instagram ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಕೈಬರಹದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಓದಿದ್ದಾರೆ. “ನಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಕರಗಿಸಲು, ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹಾರಿಹೋಗುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ನೀವು ನಮಗೆ ನೀಡಿದ್ದೀರಿ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆಯಿಂದ ರಾತ್ರಿಯವರೆಗೆ, ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯೆಲ್ಲವೂ. ”

ET ನಿಂದ ಇನ್ನಷ್ಟು:

ಎಮ್ಮಾ ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ‘ಮೇಡಮ್ ವೆಬ್’ ಅನ್ನು ಕೀಟಲೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಡಕೋಟಾ ಜಾನ್ಸನ್, ಸಿಡ್ನಿ ಸ್ವೀನಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ

ಎಮ್ಮಾ ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಥಾಮಸ್ ಮನ್ ಹೊಸ ರೋಮ್-ಕಾಮ್ ‘ಅಬೌಟ್ ಫೇಟ್’ ನಲ್ಲಿ ಮುದ್ದಾದ ಭೇಟಿ

ಎಮ್ಮಾ ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಮಾತೃತ್ವವನ್ನು ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ, ‘ಸ್ಕ್ರೀಮ್ ಕ್ವೀನ್ಸ್’ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ

ಎಮ್ಮಾ ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಗ್ಯಾರೆಟ್ ಹೆಡ್ಲಂಡ್ (ಮೂಲ) ರಿಂದ ಬ್ರೇಕ್ಅಪ್ ನಂತರ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ