ಎಕ್ಸ್‌ಕ್ಲೂಸಿವ್: ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸುಕುಮಾರನ್ ತಮ್ಮ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ ಅಯ್ಯವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ರಾಣಿ ಮುಖರ್ಜಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸುಕುಮಾರನ್ ಸಚಿನ್ ಕುಂಡಲ್ಕರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಅಯ್ಯ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರವು ಈಗ ಒಂದು ದಶಕವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದೆ. ರಾಣಿ ಮುಖರ್ಜಿ ಸಹ-ನಟಿಸಿದ ಈ ಚಿತ್ರವು ಇಂದು 10 ನೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ನೆನಪಿನ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣ ಬೆಳೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸುಕುಮಾರನ್ ತಮ್ಮ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ರಾಣಿ ಮುಖರ್ಜಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಸಚಿನ್ ಕುಂಡಲ್ಕರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಅದ್ಭುತ ಅನುಭವ ಎಂದು ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಹೇಳಿದರು, “ದೇಶದಾದ್ಯಂತದ ನನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಸುರಿಯುತ್ತಿರುವ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ನಾನು ಮುಳುಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಕೃತಜ್ಞನಾಗಿದ್ದೇನೆ. .” 10 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ದಕ್ಷಿಣದ ನಟರು ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹಿಂದಿ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸುಕುಮಾರನ್ ಅನೇಕ ತಲೆಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿದರು.

ಅವರ ನಂಬಲಾಗದ ಮೈಕಟ್ಟು ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆದಿದ್ದರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಉತ್ತರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಮೇಲೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯತ್ತ ಮರಳುವುದನ್ನು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ.

ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ, ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಸುಕುಮಾರನ್ ಅವರು 2023 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ “L2:ಎಂಪುರಾನ್” ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. L2: ಎಂಪುರಾನ್, ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಂತೆ, ಮೋಹನ್ ಲಾಲ್ ಮತ್ತು ಸುಕುಮಾರನ್ ಅವರ ಮೂರನೇ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ಕೊನೆಯದಾಗಿ 2021 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಬ್ರೋ ಡ್ಯಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಪರದೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಲೂಸಿಫರ್ ಚಿತ್ರಕಥೆಯನ್ನು ಬರೆದಿರುವ ಮುರಳಿ ಗೋಪಿ, ಆಂಟೋನಿ ಪೆರುಂಬವೂರ್ ನಿರ್ಮಿಸಿರುವ ಎಂಪುರಾನ್ ಚಿತ್ರಕಥೆಯನ್ನು ಸಹ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರನ್ನು ಮತ್ತೆ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ “ಗೋಲ್ಡ್” ಮತ್ತು “ಮೇಫ್ಲವರ್” ನಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಇವೆರಡೂ ಈ ವರ್ಷ ಹೊರಬರುತ್ತಿವೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ| ಎಕ್ಸ್‌ಕ್ಲೂಸಿವ್: ಮೋಹನ್‌ಲಾಲ್, ಪೃಥ್ವಿರಾಜ್ ಅವರ ಲೂಸಿಫರ್ 2 ಎಂಪುರಾನ್ 400 ಕೋಟಿ ಬಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ; ಪ್ಯಾನ್-ವರ್ಲ್ಡ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ