ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಅವರ ‘ಮಿಡ್ನೈಟ್ಸ್’ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಎಲ್ಲವೂ

  • Whatsapp

ಅವಳ 2017 ರಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ “ಹೊಸ ವರ್ಷದ ದಿನ,” ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ “ನನಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಗಳು ಬೇಕು” ಎಂದು ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ. 2022 ಕ್ಕೆ ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಮಾಡಿ, ಮತ್ತು ಆ ಭಾವಗೀತೆಯು ಅವಳ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸ ಅರ್ಥವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ, ಅವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವಳನ್ನು ಬಯಸುವ ಮೂಲಕ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸುತ್ತಾರೆ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಗಳು – ಅಕಾ, ಅವರ 10 ನೇ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಆಲ್ಬಮ್, ಇದನ್ನು ಭಾನುವಾರ (ಆಗಸ್ಟ್ 28) 2022 ರ ವಿಡಿಯೋ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಅವಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಲಾಯಿತು.

Read More

ಸ್ಯಾಡಿ ಸಿಂಕ್ ಮತ್ತು ಡೈಲನ್ ಒ’ಬ್ರೇನ್ (ಇಡೀ ರಾತ್ರಿ ಸ್ವಿಫ್ಟ್‌ನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದವರು) ನಟಿಸಿದ 10 ನಿಮಿಷಗಳ “ಆಲ್ ಟೂ ವೆಲ್” ಕಿರುಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಮೂನ್ ಪರ್ಸನ್ ವರ್ಷದ ಅಸ್ಕರ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಾಗ, 32 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಪಾಪ್ ಸ್ಟಾರ್ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುವ ಬಾಂಬ್ ಅನ್ನು ಬೀಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಿದರು. “ನೀವು ಇಷ್ಟು ಉದಾರವಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಮಗೆ ಇದನ್ನು ನೀಡಿ …” ಎಂದು ನಾನು ನನ್ನ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ, ಅವಳು ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡಳು.

ಪಾಪ್ ತಾರೆಯು ತನ್ನ “ಹೊಸ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಮ್” – ಅಂದರೆ ತನ್ನ ಹಳೆಯ ಕೃತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದರ ಮರು-ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದರು – ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಅದರ ದಾರಿಯಲ್ಲಿದೆ. “ಮತ್ತು ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳಿದರು.

ಆಕೆಯ ಮಾತಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ, ಸ್ವಿಫ್ಟ್ – VMA ಆಫ್ಟರ್‌ಪಾರ್ಟಿಗೆ ಸ್ಟಾರಿ ಬ್ಲೂ ಜಂಪ್‌ಸೂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಧರಿಸಿದ್ದರು – ಈಸ್ಟ್ ಕೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಡಿಯಾರ 12 ಅನ್ನು ಹೊಡೆದ ತಕ್ಷಣ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಆಲ್ಬಮ್‌ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಕವರ್ ಆರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಆಕೆ ತನ್ನ ವೇಗವಾಗಿ ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವ ಹೊಸ ಯುಗವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ತನ್ನ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿದಳು, ಆದರೂ ಅದು ತಕ್ಷಣವೇ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಆಗಿದೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿರುವ ಸ್ವಿಫ್ಟೀಸ್‌ನಿಂದ ಪಡೆದ ದಟ್ಟಣೆಯ ಪ್ರಮಾಣದಿಂದಾಗಿ.

ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದುವ ಮೊದಲು ಒಂದೆರಡು ತಿಂಗಳು ಕಾಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಗಳುಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸ್ವಿಫ್ಟೀಸ್ ಅನ್ನು ಉಬ್ಬರವಿಳಿಸುವಂತೆ ಆಲ್ಬಮ್ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೋಡಲು ಓದುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿಗಳು ಕೆಳಗೆ:

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ