ಇನ್ನೂ ನಾಲ್ಕು ಶಾಟ್‌ಗಳು ದಯವಿಟ್ಟು ಸೀಸನ್ 3 ಟ್ರೇಲರ್: ಕೀರ್ತಿ, ಸಯಾನಿ, ಮಾನ್ವಿ ಮತ್ತು ಬಾನಿ ಜೆ ಹೆಚ್ಚು ನಾಟಕ ಮತ್ತು ಮೋಜಿನೊಂದಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ವೆಬ್ ಸರಣಿಯ ಸೀಸನ್ 3 ಗಾಗಿ ಟ್ರೇಲರ್ ಫೋರ್ ಮೋರ್ ಶಾಟ್ಸ್ ಪ್ಲೀಸ್! ಇಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಋತುವಿನೊಂದಿಗೆ, ಹುಡುಗಿಯ ಗ್ಯಾಂಗ್ ಟ್ರಿಪಲ್ ಮೋಜಿನ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ನಾಟಕದೊಂದಿಗೆ ಮರಳಿದೆ. ಕೀರ್ತಿ ಕುಲ್ಹಾರಿ, ಸಯಾನಿ ಗುಪ್ತಾ, ಮಾನ್ವಿ ಗಗ್ರೂ ಮತ್ತು ಬಾನಿ ಜೆ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಸೀಸನ್ 3 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರತೀಕ್ ಬಬ್ಬರ್, ಲೀಸಾ ರೇ, ನೀಲ್ ಭೂಪಾಲಂ, ರಾಜೀವ್ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್, ಅಮೃತಾ ಪುರಿ, ಸಿಮೋನ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಮೀರ್ ಕೊಚ್ಚರ್ ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಜಿಮ್ ಸರ್ಬ್ , ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್, ಶಿಲ್ಪಾ ಶುಕ್ಲಾ ಮತ್ತು ರೋಹನ್ ಮೆಹ್ರಾ ಹೊಸ ಮುಖಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತೀಶ್ ನಂದಿ ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ, ರಂಗಿತಾ ಪ್ರೀತೀಶ್ ನಂದಿ ಮತ್ತು ಇಶಿತಾ ಪ್ರಿತೀಶ್ ನಂದಿ ರಚಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಜೋಯೀತಾ ಪಟ್ಪಾಟಿಯಾ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ದೇವಿಕಾ ಭಗತ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ಇಶಿತಾ ಮೊಯಿತ್ರಾ ಅವರ ಸಂಭಾಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ, ಪ್ರದರ್ಶನ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21 ರಿಂದ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

Read More

ಟ್ರೈಲರ್:
ಟ್ರೇಲರ್ ನಾಲ್ವರು ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಂಜನಾ ಮೆನನ್ (ಕೀರ್ತಿ ಕುಲ್ಹಾರಿ), ದಾಮಿನಿ ರಾಯ್ (ಸಯಾನಿ ಗುಪ್ತಾ), ಸಿದ್ಧಿ ಪಟೇಲ್ (ಮಾನ್ವಿ ಗಗ್ರೂ) ಮತ್ತು ಉಮಂಗ್ ಸಿಂಗ್ (ಬಾನಿ ಜೆ) ಜೀವನದ ಸವಾಲುಗಳ ಮೂಲಕ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಶ್ರಮಿಸುವ ಜೀವನದ ಒಂದು ರಮಣೀಯ ನೋಟವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿ, ಮತ್ತು ಅವರ ಸ್ವಂತ ನ್ಯೂನತೆಗಳು. ಹೊಸ ಮುಖಗಳು, ಹಳೆಯದು ಮತ್ತು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಕಥಾಹಂದರದೊಂದಿಗೆ, ಫೋರ್ ಮೋರ್ ಶಾಟ್‌ಗಳ ಮೂರನೇ ಸೀಸನ್ ದಯವಿಟ್ಟು! ಪ್ರಣಯ, ನಾಟಕ, ಹಾಸ್ಯ, ಸಂಬಂಧಗಳು ಮತ್ತು ಸಹಜವಾಗಿ, ಅವರ ಶಾಶ್ವತ ಸ್ನೇಹದಿಂದ ತುಂಬಿರುವ ಈ 4 ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಋತುವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ.

ಪ್ರದರ್ಶನದ ಬಗ್ಗೆ:
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಸಯಾನಿ ಗುಪ್ತಾ, ಮೂರನೇ ಸೀಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಹೆಚ್ಚು ಮೋಜು ಮಾಡುವುದನ್ನು, ಅವರ ಒಡನಾಟವು ಗಾಢವಾಗುವುದು, ಅವರ ಕ್ರೌರ್ಯವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುವುದು, ಆದರೆ ಅವರ ದೌರ್ಬಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅವರು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ಪ್ರತಿದಿನ ಬರೆಯುವ, ಮೂರನೇ ಸೀಸನ್ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳುವ ವೀಕ್ಷಕರು ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಾನು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಕೀರ್ತಿ ಕುಲ್ಹಾರಿ ಹೇಳಿದರು, “ಇದು 4msp ಗಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಯು ಪ್ರತಿ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಮ್ಮನ್ನು ತಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನಾವು ಅದನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾಡಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಸನಕಾರಿ, ಸೆಕ್ಸಿಯರ್ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಅವರಿಂದ ಕಲಿಯಲು ಹೆಚ್ಚು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

“Four More Shots ಪ್ಲೀಸ್! ಹೊಸ ಸೀಸನ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ನಾವು ಕಳೆದ ಸೀಸನ್‌ನಿಂದ ಎಲ್ಲಿಂದ ಸಮಬಲ ಸಾಧಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಕುತೂಹಲ ಮೂಡಿಸುವ ಪಾತ್ರದ ಆರ್ಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಆಳವಾದ ಡೈವ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಹೊಸ ಸೀಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬನಿ ಜೆ. ಮಾನ್ವಿ ಗಗ್ರೂ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. , ಸಿದ್ಧಿಯು ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಎಡವಿ ಬೀಳುತ್ತಾಳೆ. ಆದರೆ, ಅವಳು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ.


.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ