ಆಶರ್, ಕ್ವಿಂಟಾ ಬ್ರನ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಟೆಮ್ಸ್ ಎಬೊನಿ ಪವರ್ 100 ಗಾಲಾದಲ್ಲಿ ಗೌರವಾನ್ವಿತರಲ್ಲಿ

  • Whatsapp

EBONY’s Power 100 Gala, ಕಪ್ಪು ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯ ರಾತ್ರಿ, ಬುಧವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12) 100 ಗೌರವಾರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಗಾಲಾವನ್ನು ಎಮ್ಮಿ-ನಾಮನಿರ್ದೇಶಿತ ಹಾಸ್ಯನಟ ಅಂಬರ್ ರಫಿನ್ ಹೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎಮ್ಮಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಕ್ವಿಂಟಾ ಬ್ರನ್ಸನ್, ಉಷರ್ ಮತ್ತು ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಪ್ರಭಾವಿ ಖಾಬಿ ಲೇಮ್ ಅವರಂತಹ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ವಾರ್ಷಿಕ ಗಾಲಾವು ವ್ಯಾಪಾರ, ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದಂತಹ ವಿವಿಧ ವೃತ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಕರಕುಶಲಗಳಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಟ್ರಯಲ್‌ಬ್ಲೇಜರ್‌ಗಳನ್ನು ಗೌರವಿಸಲು ಸಮರ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಔಪಚಾರಿಕ ಈವೆಂಟ್‌ನ 10 ವಿಭಾಗಗಳು ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಪವರ್‌ಹೌಸ್‌ಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಸಮುದಾಯ ರಚನೆಕಾರರ ವರೆಗೆ. ಅದರ ವಾಪಸಾತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು “ಮೂವಿಂಗ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್” ಗೆ ತಮ್ಮ ಮರುರೂಪಿಸಿದ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.

“EBONY Power 100 Gala ನಮ್ಮ ಟೆಂಟ್ಪೋಲ್ ಈವೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ” ಎಂದು EBONY ಮೀಡಿಯಾ ಗ್ರೂಪ್ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಈಡನ್ ಬ್ರಿಡ್ಜ್ಮನ್ ಸ್ಕ್ಲೆನರ್ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಈ ವರ್ಷದ ಪಟ್ಟಿಯು ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಾದ್ಯಂತ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಮತ್ತು ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಅವರ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಕೊಡುಗೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಮುದಾಯದ ಪ್ರಭಾವಿ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ನಾವು ಗುರುತಿಸುವ ನಮ್ಮ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಗೌರವಾನ್ವಿತರನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಮತ್ತು ವಂದಿಸಲು ನಾವು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇವೆ.”

ಉಷರ್ ಮತ್ತು ಬ್ರನ್ಸನ್ ಜೊತೆಗೆ, ಟೆಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅವಳು ಮನರಂಜನಾ ಪವರ್‌ಹೌಸ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಹ ಅಲಂಕರಿಸಿದೆ. ಮೇಕಪ್ ಮೊಗಲ್ ಮತ್ತು ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ ಜಾಕಿ ಐನಾ, ರಾಪರ್ ಸೌಸಿ ಸಂತಾನಾ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯನಟ ಎಲ್ಸಾ ಮಜಿಂಬೊ ಕೂಡ ಲ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸೇರುತ್ತಾರೆ.

ಈ ವರ್ಷದ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಡ್ಯುಯೊ ಸ್ಲಾಟ್ ರಸ್ಸೆಲ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಸಿಯಾರಾ, ಇದ್ರಿಸ್ ಮತ್ತು ಸಬ್ರಿನಾ ಎಲ್ಬಾ ಮತ್ತು ಸಿಟಿ ಗರ್ಲ್ಸ್‌ನಂತಹ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲ್ಯಾಟೋನಿಕ್ ಪವರ್ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ, ರಫಿನ್ ಈ ವರ್ಷ ಮೀಡಿಯಾ ಮಾವೆನ್ಸ್ ಗೌರವಾನ್ವಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಗಾಲಾ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 29 ರಂದು ಮಿಲ್ಕ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ ಮತ್ತು ಕೋಕ್ ಝೀರೋ ಶುಗರ್ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ