ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅಥವಾ ಎಡ್ವರ್ಡ್? ಈ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಯಾರು ಮೋಹಕ ಎಂದು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ನೀವು?

  • Whatsapp

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರ ಚಿತ್ರದ ಯಶಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮೌನಿ ರಾಯ್, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್, ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್, ನಾಗಾರ್ಜುನ ಮತ್ತು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪಿತೃತ್ವಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಾರೆ. ನಟಿ ಈ ಸಮಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವಳು ಹೊಸ ಸಾಹಸಕ್ಕೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದ್ದಾಳೆ. ನಟಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ತನ್ನ ಮಾತೃತ್ವ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಸಂಭವಿಸುವ ಮೊದಲು, ಅವರು ತಮ್ಮ ತುಪ್ಪುಳಿನಂತಿರುವ ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು.

Read More

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ತನ್ನ ಬೆಕ್ಕಿನೊಂದಿಗೆ ಮುದ್ದಾಗಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

ಮೊದಲ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ತನ್ನ ಬಾಲ್ಕನಿಯಲ್ಲಿ ಕುರ್ಚಿಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಬೆಕ್ಕು ಎಡ್ವರ್ಡ್ ತನ್ನ ತೊಡೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದೆ. ಅವಳು ಅವನನ್ನು ಬಿಗಿಯಾಗಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಅವನನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಸ್ನೋಬಾಲ್ನಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ. ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ತನ್ನ ಮಾತೃತ್ವ ಸಾಲಿನಿಂದ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅವಳು ಪೀಚ್-ಬಣ್ಣದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಾಳೆ, ಅದೇ ಬಣ್ಣದ ಟೀ ಮತ್ತು ಶ್ರಗ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ನಟಿ ಕುರ್ಚಿಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತು ಪೋಸ್ ನೀಡಲು ಬಾಲ್ಕನಿಯಲ್ಲಿ ಒರಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ತನ್ನ ಕೂದಲನ್ನು ಬಿಗಿಯಾದ ಪೋನಿಟೇಲ್‌ಗೆ ಕಟ್ಟಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಚಿನ್ನದ ಬಳೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಕೊನೆಯ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ನಾವು ಅವಳ ಮಗುವಿನ ಉಬ್ಬು ಮತ್ತು ಅವಳ ಗರ್ಭಧಾರಣೆಯ ಹೊಳಪನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ, ಆಲಿಯಾ ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಎಡ್ ಧರಿಸಿರುವ ಎಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ದಿನ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿದೆ.”

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ:

ಆಲಿಯಾ ಅವರ ಬೇಬಿ ಶವರ್ ಸಮಾರಂಭ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಆಲಿಯಾ ಮತ್ತು ರಣಬೀರ್ ತಮ್ಮ ಬೇಬಿ ಶವರ್ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಳೆಗರೆದರು. ಅವರು Instagram ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಆಚರಣೆಯ ಒಂದು ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಿದರು. ನೀತು ಕಪೂರ್, ಕರಿಷ್ಮಾ ಕಪೂರ್, ಶ್ವೇತಾ ಬಚ್ಚನ್ ನಂದಾ, ಸೋನಿ ರಜ್ದಾನ್, ರಿದ್ಧಿಮಾ ಕಪೂರ್ ಸಾಹ್ನಿ, ಪೂಜಾ ಭಟ್, ಮಹೇಶ್ ಭಟ್, ಶಾಹೀನ್ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಅವರ ಆಪ್ತರು ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಆಲಿಯಾ ಹಳದಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಉಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನ ಕಿರಣದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರೆ, ರಣಬೀರ್ ಪೀಚ್ ಬಣ್ಣದ ಕುರ್ತಾದಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾಪರ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಪ್ರಸ್ತುತ ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರದ ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೇಲೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ತಂದೆ-ತಾಯಿಗಳು, ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಂತೃಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರಗಳ ಜೊತೆಗೆ, “ಕೇವಲ … ಪ್ರೀತಿ” ಎಂದು ಆಲಿಯಾ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗ

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಆಲಿಯಾ ಮುಂದಿನ ರಾಕಿ ಔರ್ ರಾಣಿ ಕಿ ಪ್ರೇಮ್ ಕಹಾನಿಯಲ್ಲಿ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಜೊತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಧರ್ಮೇಂದ್ರ, ಜಯಾ ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ಶಬಾನಾ ಅಜ್ಮಿ ಕೂಡ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಹಾರ್ಟ್ ಆಫ್ ಸ್ಟೋನ್ ಮೂಲಕ ಹಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ಕಾತರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ತನ್ನ ಗರ್ಭಾವಸ್ಥೆಯ ಕಡುಬಯಕೆಯನ್ನು ಈ ಲಿಪ್ ಸ್ಮ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಖಾದ್ಯದಿಂದ ಪೂರೈಸುತ್ತಾಳೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ