ಆರ್ಸೆನಲ್: ಆರ್ಟೆಟಾ ಎನ್ಡಿಕಾದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದೆ

  • Whatsapp

ಇವಾನ್ ಎನ್ಡಿಕಾ ಅವರನ್ನು ಎಮಿರೇಟ್ಸ್‌ಗೆ ಕರೆತರುವ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದೆ.

ಏನು ಮಾತು?

ಅದು ಇಟಾಲಿಯನ್ ಮಾಧ್ಯಮದ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಇಲ್ ರೊಮಾನಿಸ್ಟಾ (ಮೂಲಕ ಟೀಮ್ಟಾಕ್), ಎಎಸ್ ರೋಮಾ ಮತ್ತು ಆರ್ಸೆನಲ್ ಎರಡೂ ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ಫ್ರಾಂಕ್‌ಫರ್ಟ್ ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್‌ನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಮೇಲೆ ಬಹಳ ನಿಕಟವಾಗಿ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಡಾಯ್ಚ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಒಪ್ಪಂದವು 2022/23 ಅಭಿಯಾನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ವರದಿಯು ಮೈಕೆಲ್ ಆರ್ಟೆಟಾ ಅವರ ತಂಡವು ಪ್ರಸ್ತುತ 23 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರ ಸಹಿಗಾಗಿ ಓಟವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಮಾಜಿ ಫ್ರಾನ್ಸ್ U21 ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಂಭಾವ್ಯ ಹೊಸ ಕ್ಲಬ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ವರ್ಷದ ತಿರುವಿನಲ್ಲಿ – ಅವರು ನಡುವೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ Eintracht ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಮಾಡಬಾರದು.

ಅವನನ್ನು ಮತ್ತು ಸಾಲಿಬಾನನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಗಲ್ಹೇಸ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರ್ಟೆಟಾ ಅವರ ಮೊದಲ-ತಂಡದ ಏಕೈಕ ಎಡ-ಗಾಲಿನ ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ – ವಿಲಿಯಂ ಸಾಲಿಬಾ, ಬೆನ್ ವೈಟ್ ಮತ್ತು ರಾಬ್ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಎಲ್ಲರೂ ಬಲ-ಪಾದಿಗಳು – ಸ್ಪೇನ್ ದೇಶದವರು ಏಕೆ ಈ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡುವುದು ಸುಲಭ. Ndicka, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರು ಉಚಿತ ಸೈನ್ ಇನ್ ಮಾಡಲು ಲಭ್ಯವಿದ್ದರೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, 2018 ರಲ್ಲಿ ಎಜೆ ಆಕ್ಸೆರ್ರೆಯಿಂದ ಬುಂಡೆಸ್ಲಿಗಾ ತಂಡವನ್ನು ಸೇರಿದಾಗಿನಿಂದ, 23 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಯುರೋಪಿನ ಪ್ರಮುಖ ರಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಸ್ಥಾಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. FBref ಶ್ರೇಯಾಂಕ £28.8m-ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಪ್ರತಿ 90 ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಯುರೋಪ್‌ನ ದೊಡ್ಡ ಐದು ಲೀಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ 4% ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಭಾವಂತರು, ಹಾಗೆಯೇ ವೈಮಾನಿಕ ಡ್ಯುಯೆಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅಗ್ರ 11% ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ, ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅಗ್ರ 19%, ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಅಗ್ರ 14%, ಅಗ್ರ 30% ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಬಂಧಕಗಳಿಗಾಗಿ ಅಗ್ರ 40%.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಮೆಟ್ರಿಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿಲ್ಲ ಪ್ರತಿ ವಾರಕ್ಕೆ £8.6k ಸ್ಟಾರ್ಲೆಟ್ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿದೆ FBref Ndicka 90 ಪ್ರತಿ ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅಗ್ರ 5% ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಶ್ರೇಯಾಂಕವನ್ನು ನೀಡಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ರಹಿತ ಗೋಲುಗಳಿಗಾಗಿ ಅಗ್ರ 19%, ಹೊಡೆತಗಳಿಗೆ ಅಗ್ರ 27%, ಮುಗಿದ ಡ್ರಿಬಲ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅಗ್ರ 28% ಮತ್ತು ಅಗ್ರ 39% ಕಳೆದ 12 ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ ಪಾಸ್‌ಗಳು – ಎದುರಾಳಿ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಂಬದಿಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ತರುವಲ್ಲಿ ಅವರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

Ndicka ಉಚಿತ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ಸಹಿ ಎಂದು?

ಹೌದು

ಹೌದು

ಸಂ

ಸಂ

ಅಂತೆಯೇ, ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಆಗಿರುವಾಗ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಸಲಿಬಾ ಜೊತೆಗೆ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಬ್ಯಾಕ್‌ಲೈನ್‌ನ ಹೃದಯಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ಮೈಕೆಲ್ ಎರಡನ್ನೂ ಡಬ್ ಮಾಡಿದ ಆಟಗಾರ ಎಂದು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗದು.ನಾಯಕ” ಮತ್ತು “ನಂಬಲಾಗದ“ಅರ್ಟೆಟಾ ಅವರ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗೆ ಎಡ ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಸಾಧಾರಣವಾದ ಸೇರ್ಪಡೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರು ಉಚಿತವಾಗಿ ಸಹಿ ಮಾಡಲು ಲಭ್ಯವಿದ್ದರೆ, ಕೇವಲ ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ ವರದಿಯನ್ನು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಾರೆ. €28ಮಿ (£24.5m) ಬೆಲೆ ಟ್ಯಾಗ್.

ಮತ್ತು, ಸಲಿಬಾ ಮತ್ತು ಎನ್ಡಿಕಾ ಇಬ್ಬರೂ ಫ್ರೆಂಚ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ, ಐನ್‌ಟ್ರಾಕ್ಟ್ ತಾರೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವಿಕೆಯು ಎಮಿರೇಟ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಫ್ರೆಂಚ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ರೂಪಿಸುವುದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಬಹುದು – ಇದು ಗನ್ನರ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಭಾಗವಹಿಸುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಉತ್ತೇಜಕ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಾಗಿದೆ. ಹಿಂದೆ ಚಾನಲ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಆಮದುಗಳ ಇತಿಹಾಸ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ