ಆಡಿಯೋಸ್ಲೇವ್‌ನ ‘ಲೈಕ್ ಎ ಸ್ಟೋನ್’ YouTube ನ ಬಿಲಿಯನ್ ವ್ಯೂಸ್ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಸೇರುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಆಡಿಯೋಸ್ಲೇವ್‌ನ “ಲೈಕ್ ಎ ಸ್ಟೋನ್” ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವೀಡಿಯೋ ಬುಧವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12) ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಒಂದು ಬಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಮೀರಿದೆ.

Read More

ಆಡಿಯೋಸ್ಲೇವ್‌ನ ಮೊದಲ ಸ್ವಯಂ-ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಆಲ್ಬಂನ ಎರಡನೇ ಸಿಂಗಲ್ ಆಗಿ 2003 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು, ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಕ್ರಿಸ್ ಕಾರ್ನೆಲ್ ನೇತೃತ್ವದ ಸೂಪರ್‌ಗ್ರೂಪ್‌ನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್ ಆಯಿತು ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು, ಹಾಟ್ 100 ರಲ್ಲಿ ನಂ. 31 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಪರ್ಯಾಯ ಏರ್‌ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಮೇನ್‌ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ರಾಕ್ ಏರ್‌ಪ್ಲೇ ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ನಂ. 1 ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿತು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಬ್ರೂಡಿಂಗ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವೀಡಿಯೋ ದಿವಂಗತ ಸೌಂಡ್‌ಗಾರ್ಡನ್ ಮತ್ತು ಟೆಂಪಲ್ ಆಫ್ ದಿ ಡಾಗ್ ಫ್ರಂಟ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಅನ್ನು ರೇಜ್ ಎಗೇನ್‌ಸ್ಟ್ ದಿ ಮೆಷಿನ್‌ನ ಟಾಮ್ ಮೊರೆಲ್ಲೊ, ಟಿಮ್ ಕಾಮರ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಬ್ರಾಡ್ ವಿಲ್ಕ್ ಅವರು ಅಳುತ್ತಿರುವಾಗ, “ಮತ್ತು ನನ್ನ ಸಾವಿನ ಹಾಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸುತ್ತೇನೆ/ ದೇವರು ಮತ್ತು ದೇವತೆಗಳಿಗೆ/ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಪೇಗನ್‌ನಂತೆ / ಯಾರು ನನ್ನನ್ನು ಸ್ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಾರೆ / ನಾನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ / ನಾನು ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಇದ್ದೆ / ಆಕಾಶವು ಮೂಗೇಟಿಗೊಳಗಾದ / ದ್ರಾಕ್ಷಾರಸವು / ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದ್ದೀರಿ.

ಕಾರ್ನೆಲ್ 2017 ರಲ್ಲಿ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಯಿಂದ ದುರಂತವಾಗಿ ನಿಧನರಾದರು, ಅವರ ಮಾಜಿ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಮೇಟ್‌ಗಳು ಗಾಯಕ ಝಾಕ್ ಡಿ ಲಾ ರೋಚಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ರೇಜ್ ಎಗೇನ್ಸ್ಟ್ ದಿ ಮೆಷಿನ್‌ನ ಹೊಸ ಯುಗಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು, ಇದು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದಾದ್ಯಂತ ಅವರ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸೇವಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ರನ್ ದಿ ಜ್ಯುವೆಲ್ಸ್‌ನ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ. ಅವರು ಆಗಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನ ಮ್ಯಾಡಿಸನ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಗಾರ್ಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಐದು ರಾತ್ರಿಯ ರೆಸಿಡೆನ್ಸಿಯೊಂದಿಗೆ ಚಾರಿಟಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್‌ಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದರು ಮತ್ತು ರೋಯ್ ವಿ. ವೇಡ್ ಅನ್ನು ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಸಂತಾನೋತ್ಪತ್ತಿ ಹಕ್ಕುಗಳ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ $475,000 ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿದರು.

ಬ್ಯಾಂಡ್ ತಮ್ಮ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪುನರಾಗಮನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೋಚೆಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ಬೋಸ್ಟನ್ ಕಾಲಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಡ್‌ಲೈನಿಂಗ್ ಸ್ಲಾಟ್‌ಗಳಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುವುದರಿಂದ, ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಯುರೋಪ್ ಮತ್ತು ಯುಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರವಾಸದ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿತು ಮತ್ತು ಅವರ ಯೋಜಿತ 2023 ಉತ್ತರ ಅಮೇರಿಕಾ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿಯಿತು. ಚಿಕಾಗೋದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಅಜಿಟ್-ರಾಕ್ ಆಕ್ಟ್‌ನ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಡಿ ಲಾ ರೋಚಾ ತನ್ನ ಪಾದವನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡ ನಂತರ.

ಕೆಳಗಿನ ಆಡಿಯೋಸ್ಲೇವ್‌ನ “ಲೈಕ್ ಎ ಸ್ಟೋನ್” ಅನ್ನು ಮರುಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ