ಆಕಾಶ್ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರನ್ನು ‘ವಿಫಲ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ’ ಎಂದು ಕರೆದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಟ್ರೋಲರ್‌ಗೆ ಹಿಟ್

  • Whatsapp

ನವ ದೆಹಲಿ: ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ವಿಮರ್ಶಕ ಮತ್ತು ಪಂಡಿತ್, ಆಕಾಶ್ ಚೋಪ್ರಾ ಗುರುವಾರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಟ್ರೋಲ್‌ಗೆ ಬಲಿಯಾದರು, ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಅವರನ್ನು ‘ವಿಫಲ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ’ ಎಂದು ಕರೆದರು ಆದರೆ ಮಾಜಿ KKR ವ್ಯಕ್ತಿ ಟ್ರೋಲರ್‌ಗಾಗಿ ಘೋರ ಉತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ದೀಪ್ತಿ ಶರ್ಮಾ ಮಂಕಡ್‌ಗೆ ಮಾಜಿ ಸಿಎಸ್‌ಕೆ ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಯಾಮ್ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಕಾಶ್ ಚೋಪ್ರಾ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ | ವೈರಲ್ ಟ್ವೀಟ್

Read More

“ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆಯೂ ವಿವರಿಸಿ. ಇದು ಏನು? ನೀವು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೀರಿ? ನೀವು ವಿಫಲ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಾಗಿದ್ದಾಗ,” ಎಂದು ಟ್ರೋಲರ್ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ಏಷ್ಯಾ ಕಪ್ 2022: ಟಾಸ್ ಇನ್ನೂ ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಆಕಾಶ್ ಚೋಪ್ರಾ PAK vs SL ಫೈನಲ್‌ನ ಮುಂದೆ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ದೀಪಕ್ ಚಹಾರ್ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ವಿರುದ್ಧ ಏಕೆ ಆಡಬಾರದು? ಆಕಾಶ್ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ

“ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗೂಗಲ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ … ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಥವಾ ಇನ್ಯಾವುದೇ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ತರ್ಕದ ಪ್ರಕಾರ, ನೀವು ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೀರಿ? ನೀವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ________ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ? ಗಂಭೀರವಾದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ: ಜೀವನವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ, ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ”ಎಂದು ಚೋಪ್ರಾ ಅತ್ಯಂತ ಘೋರ ಉತ್ತರದೊಂದಿಗೆ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಆದರೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಇಲ್ಲಿಗೆ ನಿಲ್ಲಲಿಲ್ಲ, ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ಉತ್ತರವನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಆದರೆ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತೊಂದು ಘೋರ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರದೊಂದಿಗೆ ಒಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತನ್ನ ವಿಮರ್ಶಕನನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದರು.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ