ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಲಾಯ್ಡ್ ವೆಬ್ಬರ್ ‘ಮುಖವಾಡದ ಗಾಯಕ’ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ರೂರವಾಗಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಲಾರ್ಡ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಲಾಯ್ಡ್ ವೆಬ್ಬರ್ ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12) ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಮುಖವಾಡದ ಗಾಯಕ ಅವರ ಪೌರಾಣಿಕ ಬ್ರಾಡ್‌ವೇ ಸಂಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಮೀಸಲಾದ ಸಂಚಿಕೆ. ಎರಡು ಹೊಸ ಮಿಸ್ಟರಿ ಸ್ಟಾರ್‌ಗಳು ಟುನೈಟ್‌ನ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ವೆಬ್ಬರ್ ನಿರ್ಮಾಣಗಳ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಹಾಡಲು ಡೆಕ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ದಿ ಫ್ಯಾಂಟಮ್ ಆಫ್ ದಿ ಒಪೆರಾ ಮತ್ತು ಜೀಸಸ್ ಕ್ರೈಸ್ಟ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್.

Read More

ಆದರೆ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ, ಲಾಯ್ಡ್ ವೆಬ್ಬರ್ ಸೂಪರ್-ಆಕರ್ಷಿತರಾಗಿ ಕಂಡುಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಒಂದು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ಹೊಸ ವೇಷಭೂಷಣಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ – ಮೆಕ್ಕೆಜೋಳ, ಮತ್ಸ್ಯಕನ್ಯೆ ಮತ್ತು ರೋಬೋ ಗರ್ಲ್ – ಲಾರ್ಡ್ ವೆಬ್ಬರ್ ಅವರು ಕಾಣದ ಸ್ಪರ್ಧಿಗೆ ತೀರ್ಪುಗಾರರ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ವಿಭಜಿಸುವ “ಅತಿರೇಕದ ಎಲಿಮಿನೇಷನ್” ಮೊದಲು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು “ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಹೇಳುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿದರು. “ಅವಳು ಹಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ!” ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾದ ಕೆನ್ ಜಿಯೋಂಗ್, ನಿಕೋಲ್ ಶೆರ್ಜಿಂಜರ್, ರಾಬಿನ್ ಥಿಕ್ ಮತ್ತು ಜೆನ್ನಿ ಮೆಕಾರ್ಥಿ-ವಾಲ್‌ಬರ್ಗ್ ಅವರ ಆಘಾತಕ್ಕೆ ಲಾಯ್ಡ್ ವೆಬ್ಬರ್ ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ದೃಢವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಕ್ಲಿಪ್ ಪರಿಣಿತವಾಗಿ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇ! ಬ್ರಾಡ್‌ವೇ ಲೆಜೆಂಡ್‌ನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುವ ವಿಶೇಷ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬುಧವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ದೀರ್ಘಕಾಲ ಕೆಟ್ಟ ಊಹೆಗಾರ ಜಿಯೋಂಗ್ ರೋಬೋ ಗರ್ಲ್ ಸೆಲೆನಾ ಗೊಮೆಜ್ ಆಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತಾನೆ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಕೊಲೆಗಳು ಕೋಸ್ಟಾರ್ ಮಾಡೆಲ್/ನಟಿ ಕಾರಾ ಡೆಲಿವಿಗ್ನೆ, ವೆಬ್ಬರ್ ಯಾರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಅದು ತಿರುಗುತ್ತದೆ.

“ಕಾರಾ ಡೆಲಿವಿಂಗ್ನೆ ಸುಂದರವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಅವಳು ಈ ಹುಡುಗಿಯಂತೆ ಹಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಅವಳು ಯಾರೇ ಆಗಿರಬಹುದು, ”ಎಂದು ಅವರು ಭವಿಷ್ಯದ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಮಿಸ್ಟರಿ ಸ್ಟಾರ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ನಿಮಗೆ ನಾನು ಅಥವಾ ಕಾರಾ ಡೆಲಿವಿಂಗ್ನೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ!” ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಿದ ನಂತರ ಜಿಯಾಂಗ್‌ಗೆ ಉದ್ಧಟತನದ ಬೆರಳನ್ನು ಸುತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ ಪ್ರೆಟಿ ಲಿಟಲ್ ಲೈಯರ್ಸ್ಲೂಸಿ ಹೇಲ್ ಮಿಸ್ಟರಿ ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಿರಬಹುದು.

ಈ ಸೀಸನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಮಾಂಟಿ ಪೈಥಾನ್‌ನ ಎರಿಕ್ ಐಡಲ್‌ನಿಂದ ಸ್ಮರಣೀಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದೆ, ಶಾರ್ಕ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ಡೇಮಂಡ್ ಜಾನ್, ಮಾಂಟೆಲ್ ಜೋರ್ಡಾನ್, *NSYNC ಯ ಕ್ರಿಸ್ ಕಿರ್ಕ್‌ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್, ಹಾಸ್ಯನಟ ಜೆಫ್ ಡನ್‌ಹ್ಯಾಮ್, ಸ್ಟಾರ್ ಟ್ರೆಕ್ನ ವಿಲಿಯಂ ಶಾಟ್ನರ್ ಮತ್ತು ದಿ ಬ್ರಾಡಿ ಬ್ರಂಚ್ ಸಹೋದರರು – ಬ್ಯಾರಿ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್, ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ನೈಟ್ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ ಲುಕಿಂಗ್ಲ್ಯಾಂಡ್.

ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಮುಖವಾಡದ ಗಾಯಕ ಫಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆಗೆ ಇಟಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತದೆ.

ಕೆಳಗಿನ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

ಬುಧವಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್. 12 (8:00-9:02PM ET/PT) FOX ನಲ್ಲಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ