ಅಮೇರಿಕನ್ ಐಡಲ್ ಖ್ಯಾತಿಯ ವಿಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಅವರು ಸಾವಿನ ಮುನ್ನ ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಹಾಡುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ವಿಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಸಾವು: 23 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಕಾರು ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದ ಗಾಯಕ ವಿಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಪಘಾತದ ಗಂಟೆಗಳ ಮೊದಲು ಕಾರಿನೊಳಗೆ ಹಾಡುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ಕರ್ತನೇ ನೀನು ನನ್ನ ಅಡಗುದಾಣ” ಎಂದು ಅವರು ವೀಡಿಯೊಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ ಗಾಯಕ ಕ್ಯಾಥರೀನ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಫೀ ಫೋಸ್ಟರ್, “ನೀವು ಈಗ ಯೇಸುವಿನೊಂದಿಗೆ ಇದ್ದೀರಿ. ದೇವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತಾನೆ. ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದ ಸಮಯಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ”…ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ಮಹ್ಸಾ ಅಮಿನಿಯ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಇರಾನ್ ಪ್ರತಿಭಟನೆಗಳಲ್ಲಿ 90 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರು ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟರು, ಪಶ್ಚಿಮ ನಗರಗಳಿಂದಲೂ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ವರದಿಯಾಗಿದೆ

Read More

ವಿಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ಇಲ್ಲಿದೆ

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ಜಾರ್ಜ್ ಕ್ಲೂನಿ: ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಇಲ್ಲ

ಮಾಜಿ ಅಮೇರಿಕನ್ ಐಡಲ್ ರನ್ನರ್-ಅಪ್ ವಿಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಅವರು ಮಂಗಳವಾರ ಸಂಜೆ 4 ಗಂಟೆಗೆ ಪೂರ್ವ ಟೆನ್ನೆಸ್ಸಿಯ ಮರಿಯನ್ ಕೌಂಟಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರು ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದರು, 2019 ರ ಜೀಪ್ ಚೆರೋಕೀ ವಾಹನವು ರಸ್ತೆಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್-ಟ್ರೇಲರ್‌ನ ಹಿಂಭಾಗಕ್ಕೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿದೆ. ಇಂಟರ್‌ಸ್ಟೇಟ್ 24 ರ ಪೂರ್ವ ಭಾಗದ ಭುಜದ ಮೇಲೆ 147 ಮೈಲಿ ಮಾರ್ಕರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಟೆನ್ನೆಸ್ಸೀ ಹೈವೇ ಪೆಟ್ರೋಲ್‌ನಿಂದ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವರದಿ ಹೇಳಿದೆ. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – 2022 ರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಕತಾರ್ ಏರ್ವೇಸ್ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ: ಟಾಪ್-20 ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪ್ರಸಾರವಾದ 19 ನೇ ಸೀಸನ್ ಆಫ್ ಅಮೇರಿಕನ್ ಐಡಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ವಿಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ರನ್ನರ್-ಅಪ್ ಆಗಿ ಮುಗಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಚೇಯ್ಸ್ ಬೆಕ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು.

ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಅಪಘಾತದ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳ ಮೊದಲು ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ “ಯು ಆರ್ ಮೈ ಹೈಡಿಂಗ್ ಪ್ಲೇಸ್” ಹಾಡುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು.

“ನನ್ನ ಧ್ವನಿಯು ಜಗತ್ತನ್ನು ತಲುಪಲು ಮತ್ತು ನನ್ನ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ – ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಒಂದು ದಿನ ಗ್ರ್ಯಾಮಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತೇನೆ, ಅಲ್ಲಿ ನಾನು ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಆಡಿಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ಕಠಿಣ ಕೆಲಸವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಅದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ನನಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು nbcnews.com ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ತನ್ನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಪ್ರಕಾರ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ.

(ಏಜೆನ್ಸಿ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ)

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ