‘ಅಮೆರಿಕನ್ ಐಡಲ್’ ರನ್ನರ್-ಅಪ್ ವಿಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ 23 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು

  • Whatsapp

2021 ರ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಓಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಕರ ಹೃದಯವನ್ನು ಕದ್ದ ಜಾರ್ಜಿಯಾದ ಗಾಯಕ ವಿಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಅಮೇರಿಕನ್ ಐಡಲ್ ತೀರಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ವಿಗ್ರಹ ಮಂಗಳವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) ತನ್ನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಕಾರು ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಆಲಮ್ ಕ್ಯಾಥರೀನ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಫೀ-ಫೋಸ್ಟರ್.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

“ಕೇವಲ 23 ವರ್ಷ. ಜೀವನವು ತುಂಬಾ ಅನ್ಯಾಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದನ್ನೂ ಎಂದಿಗೂ ಭರವಸೆ ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ. ಅವಳು ಬರೆದಳು. “ದೇವರು ನಿನ್ನ ಆತ್ಮಕ್ಕೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ನೀಡು ವಿಲ್ಲಿ. ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಹಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಂತೋಷವಾಯಿತು”; ಮೆಕ್‌ಫೀ ಮತ್ತು ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಸೀಸನ್ 19 ರ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬೆಟ್ಟೆ ಮಿಡ್ಲರ್‌ನ “ದಿ ಪ್ರೇಯರ್” ಯುಗಳ ಗೀತೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು. ಅವರು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 25 ರ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಇನ್‌ಸ್ಟಾದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ಬರೆದರು, “ಸ್ವೀಟ್ ವಿಲ್ಲೀ… ನೀವು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಚಂದ್ರನಿಗೆ ಅರ್ಹರು. ಪ್ರಪಂಚವು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅಮೂಲ್ಯ ಸಮಯವನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ತುಂಬಾ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತೇನೆ. ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣ ದೇವತೆಯಾಗಿದ್ದಿರಿ. ನೀವು ಈಗ ಉಳಿದ ದೇವತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಇದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ದೇವರು ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮಕ್ಕೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ನೀಡಲಿ. ”

ಪತ್ರಿಕಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಕ್ತಾರರು ವಿಗ್ರಹ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ TMZ ಗಾಯಕ ಟೆನ್ನೆಸ್ಸೀಯದಿಂದ ಅಟ್ಲಾಂಟಾಗೆ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ರಸ್ತೆಯ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದ ಸೆಮಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸದ ಕುಟುಂಬದ ಮೂಲವು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಸ್ಥಳೀಯ ಸುದ್ದಿ ಸೈಟ್ ಡೌಗ್ಲಾಸ್ ನೌ ಸ್ಪೆನ್ಸ್‌ನ ತವರೂರಾದ ಡೌಗ್ಲಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ, ಜಾರ್ಜಿಯಾ ಟೆನ್ನೆಸ್ಸೀಯಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದ ಅಪಘಾತದ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಮೊದಲು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ, ಆದರೆ ಪತ್ರಿಕಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಪಘಾತದ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿ ಲಭ್ಯವಿರಲಿಲ್ಲ.

ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ತನ್ನ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿದ ವಿಗ್ರಹ ರಿಹಾನ್ನಾ ಅವರ “ಡೈಮಂಡ್ಸ್” ನ ಸ್ಮರಣೀಯ ಆಡಿಷನ್ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಲಿಯೋನೆಲ್ ರಿಚಿ ಮತ್ತು ಕೇಟಿ ಪೆರ್ರಿ ಅವರ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ನಿಂತರು. “ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಧ್ವನಿ… ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಜನರನ್ನು ಅವರ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಆಗಿದೆ. ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಅದು ಹೇಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ? ನಿಮ್ಮ ಹುಚ್ಚು ಕನಸುಗಳಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಏನೂ ನಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ”ಪೆರ್ರಿ ಹೇಳಿದರು.

ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಅವಳಿಗೆ ತನ್ನ ಧ್ವನಿಯು “ಜಗತ್ತನ್ನು ತಲುಪಲು” ತನ್ನ ಗುರಿಯಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅವನು ಅದೃಷ್ಟವಂತನಾಗಿದ್ದರೆ, “[win] ಒಂದು ದಿನ ಗ್ರ್ಯಾಮಿ. ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ಅಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇನೆ. ಇದು ಕಠಿಣ ಕೆಲಸ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ಆದರೆ ಅವರು ಆ ಗುರಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಜಾನ್ ಲೆಜೆಂಡ್‌ನ “ಆಲ್ ಆಫ್ ಮಿ,” ಸೆಲೀನ್ ಡಿಯೋನ್‌ನ “ದಿ ಪ್ರೇಯರ್,” ಅಡೆಲ್‌ನ “ಸೆಟ್ ಫೈರ್ ಟು ದಿ ರೈನ್,” ಎಲ್ಟನ್ ಜಾನ್‌ನ “ಸರ್ಕಲ್ ಆಫ್ ಲೈಫ್” ನ ಅವರ ನಿರೂಪಣೆಗಾಗಿ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಒಂದು ಮಹಾಕಾವ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು. ಮತ್ತು ಕೋಲ್ಡ್‌ಪ್ಲೇಯ “ಹಳದಿ.”

ಅವರು ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕು ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬರುವ ಹೊತ್ತಿಗೆ, ಲೆಜೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಕಾಮನ್‌ನ “ಗ್ಲೋರಿ” ಮತ್ತು ಬೆಯಾನ್ಸ್‌ನ “ಐ ವಾಸ್ ಹಿಯರ್” ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡನು. ಸೀಸನ್ 19 ರ ಅಂತಿಮ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅವರು ರೇ ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಅವರ “ಜಾರ್ಜಿಯಾ ಆನ್ ಮೈ ಮೈಂಡ್,” ಸ್ಯಾಮ್ ಕುಕ್ ಅವರ “ಎ ಚೇಂಜ್ ಈಸ್ ಗೊನ್ನಾ ಕಮ್” ಮತ್ತು ಸಿಂಥಿಯಾ ಎರಿವೊ ಅವರ “ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಅಪ್” ನೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸಿದರು. ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಅವರನ್ನು ಗ್ರೇಸ್ ಕಿನ್‌ಸ್ಟ್ಲರ್‌ಗಿಂತ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿದವು, ಆದರೆ ಹಳ್ಳಿಗಾಡಿನ ಗಾಯಕ ಚೇಯ್ಸ್ ಬೆಕ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಆ ಋತುವಿನ ಕಿರೀಟವನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು.

ಮಂಗಳವಾರದ ಕ್ರ್ಯಾಶ್‌ಗೆ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳ ಮೊದಲು, ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಅವರು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು, ಅದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಚಕ್ರದ ಹಿಂದಿನಿಂದ ಸೆಲಾಹ್ ಅವರ “ಯು ಆರ್ ಮೈ ಹೈಡಿಂಗ್ ಪ್ಲೇಸ್” ಅನ್ನು ಕ್ರೂನ್ ಮಾಡಿದರು; ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾ ಪ್ರಕಾರ, ಸ್ಪೆನ್ಸ್‌ಗೆ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನವೆಂಬರ್ 22 ರಂದು ಕ್ರೊಯ್ಡಾನ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಟ್ರಿನಿಟಿ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಚರ್ಚ್ ಓಯಸಿಸ್ ಹೌಸ್‌ನಲ್ಲಿ. ಗಾಯಕ 6 ಹಾಡುಗಳ EP ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು ಧ್ವನಿ 2021 ರಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಬ್ರಿಯಾನಾ ಮೊಯಿರ್ ಅವರ 2022 ಸಿಂಗಲ್ “ದಿ ಲಿವಿಂಗ್ ಇಯರ್ಸ್” ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಅವರ ಅಂತಿಮ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ ಮತ್ತು ಅವರದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ವಿಗ್ರಹ ಕೆಳಗೆ ಆಡಿಷನ್.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ