‘ಅಮಾಂಗ್ ಅಸ್ ವಿಆರ್’ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಮೆಟಾ ಕ್ವೆಸ್ಟ್, ರಿಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಮ್‌ಗೆ ಬರಲಿದೆ

  • Whatsapp

ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ವಿಆರ್ ನವೆಂಬರ್ 10 ರಂದು ಮೆಟಾ ಕ್ವೆಸ್ಟ್, ರಿಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಮ್‌ಗಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

Read More

ನಮ್ಮ ನಡುವೆ ವರ್ಚುವಲ್ ರಿಯಾಲಿಟಿನಲ್ಲಿ ಮೂಲ ಆಟದಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಅದೇ ಕಾರ್ಯಗಳು, ತುರ್ತು ಸಭೆಗಳು ಮತ್ತು ತಲ್ಲೀನಗೊಳಿಸುವ 360 ಡಿಗ್ರಿಗಳಲ್ಲಿ ಗಾಳಿಯಾಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಗಾಗಿ ಟ್ರೈಲರ್ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ವಿಆರ್ಇನ್ನರ್ಸ್ಲೋತ್ ಮತ್ತು ರೋಬೋಟ್ ಟೆಡ್ಡಿ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಷೆಲ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದೆ, ಇದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮೆಟಾ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ YouTube ಚಾನಲ್ಮತ್ತು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗಿರುವ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ನಡುವೆ ಆಟ.

3D ಬೀನ್-ಆಕಾರದ ಅಕ್ಷರಗಳು ಸುಲಭವಾಗಿ ಗುರುತಿಸಬಹುದಾದ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಸುಳಿದಾಡುವ ಸಹಾಯಕವಾದ ನಾಮಫಲಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು VR ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಹೊಸವು ಹಲವಾರು ಮಿನಿಗೇಮ್‌ಗಳಾಗಿವೆ.

ಹಡಗನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಕಾರ್ಯದಿಂದ ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಓಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ವಂಚಕರು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಅವರ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ದಾರಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ವಿಆರ್ ಧ್ವನಿ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಪಠ್ಯ ಚಾಟ್ ಮತ್ತು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪ್ಲೇನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ನಾಲ್ಕು ಮತ್ತು ಹತ್ತು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಮೆಟಾ ಕ್ವೆಸ್ಟ್, ರಿಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಮ್ ನಡುವಿನ ಕ್ರಾಸ್-ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಸಹ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಇನ್ನರ್ಸ್‌ಲೋತ್‌ನ ಸಮುದಾಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ವಿಕ್ಟೋರಿಯಾ ಟ್ರಾನ್ ಹೇಳಿದರು “ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ವಿಆರ್ ರಜಾದಿನಗಳ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರು ಹೇಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸ್ಕೆಲ್ಡ್ 2 ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಪರಸ್ಪರ ದ್ರೋಹ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕೇಳಲು ನಾವು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

“ನ ವಿಆರ್ ಆವೃತ್ತಿ ನಮ್ಮ ನಡುವೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಕೊಲೆಯ ಆರೋಪದ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ರೋಮಾಂಚನವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನೀಡುವಾಗ ಮೂಲ ಆಟದ ಉತ್ಸಾಹಕ್ಕೆ ನಿಜವಾಗಿದೆ! ಅವಳು ಮುಂದುವರಿಸಿದಳು.

ಮೆಟಾ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ 2022 ರಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಈ ಆಟವು ಈಗ ಮೆಟಾ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುಂಗಡ-ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಲು ಲಭ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡುವ ಯಾರಾದರೂ ಮಿನಿ ಕ್ರೂಮೇಟ್ ಟೋಪಿಯನ್ನು ಪ್ರಿ-ಆರ್ಡರ್ ಬೋನಸ್ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಕವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಇತರ ಗೇಮಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ, ಬ್ಲಿಝಾರ್ಡ್ ಉಡಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಆದರ್ಶ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿದೆ ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2ಮತ್ತು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಉಚಿತ ಐಟಂ ಬಂಡಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಡಬಲ್ XP ವಾರಾಂತ್ಯಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ