ಅಜಾಕ್ಸ್ ಆಂಸ್ಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಮ್ ಮ್ಯಾಚ್‌ನ ಮುಂದೆ ನಾಪೋಲಿ ಅನಿಲದ ಮೇಲೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದಾಗಿ ರಾಸ್ಪಡೋರಿ ದೃಢಪಡಿಸಿದರು

  • Whatsapp
ಅಜಾಕ್ಸ್ ಆಂಸ್ಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಮ್ ಮ್ಯಾಚ್‌ನ ಮುಂದೆ ನಾಪೋಲಿ ಅನಿಲದ ಮೇಲೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದಾಗಿ ರಾಸ್ಪಡೋರಿ ದೃಢಪಡಿಸಿದರು

ಪರಿಪೂರ್ಣ ಒಂಬತ್ತು ಅಂಕಗಳಿಗೆ ಆರಾಮವಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು Napoli ತಮ್ಮ ಗುಂಪಿನ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ ಆದರೆ ಇದು ಇನ್ನೂ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ದಾರಿಯಿರುವಾಗ ಅವರನ್ನು ಒಯ್ಯಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಡಿಯಾಗೋ ಮರಡೋನಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಬುಧವಾರ (12/10) ರಾತ್ರಿ WIB ನಲ್ಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಗ್ರೂಪ್ A ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಆಮ್ಸ್ಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಮ್ ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲು ತಮ್ಮ ತಂಡವು ತಮ್ಮ ಅನಿಲವನ್ನು ಸಡಿಲಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಪೋಲಿ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಜಿಯಾಕೊಮೊ ರಾಸ್ಪಡೋರಿ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮೂಲಕ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್.

Read More

ಲುಸಿಯಾನೊ ಸ್ಪಾಲೆಟ್ಟಿಯ ಪುರುಷರು ದೇಶೀಯವಾಗಿ ಮತ್ತು ಯುರೋಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಗ್ರೂಪ್ A ನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ, ಪರಿಪೂರ್ಣ ಒಂಬತ್ತು ಅಂಕಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, 13 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇದು ಕಳೆದ ವಾರ ಅಜಾಕ್ಸ್ ಆಂಸ್ಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್‌ಗೆ ತವರಿನಲ್ಲಿ ನೆಪೋಲಿಯ ನಂಬಲಾಗದ 1-6 ಗೆಲುವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಪಂದ್ಯದ ಗೆಲುವು ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಉಳಿದಿರುವ ಕೊನೆಯ 16 ವರೆಗೆ ಅವರನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ.

ನಾಪೋಲಿ ಈಗ ತಮ್ಮ ಎಂಟು-ಪಂದ್ಯಗಳ ಗೆಲುವಿನ ಸರಣಿಯನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದು ಅವರು ಸೀರಿ ಎ ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಂಡಿದೆ, ಆದರೆ ಲೂಸಿಯಾನೊ ಸ್ಪಲ್ಲೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಪುರುಷರು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಸಾಧನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.

ತನ್ನ ಪೂರ್ವ-ಪಂದ್ಯದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಜಿಯಾಕೊಮೊ ರಾಸ್ಪಡೋರಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡವು ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಒಂದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಎದುರಿಸಬೇಕೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಋತುವಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆರಂಭದ ನಂತರ ಸಡಿಲಗೊಳ್ಳುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

ಗಾಯದಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ನಾಪೋಲಿಯ ಮುಖ್ಯ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ವಿಕ್ಟರ್ ಒಸಿಮ್ಹೆನ್‌ನ ವಾಪಸಾತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಸ್ಸುಲೋ ಸಾಲದ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನೈಜೀರಿಯಾ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರನ ಮರಳುವಿಕೆಯು ಮೂರು ದಿನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪಂದ್ಯದ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ತಂಡಕ್ಕೆ ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ