ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಮಾನಗಳು: ಇಂಡಿಗೋ ಮುಂಬೈನಿಂದ ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್‌ಗೆ ನೇರ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ. ಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

  • Whatsapp

ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಮಾನಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ ಇಂದು: ತನ್ನ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಸ್ತರಿಸಲು, ಇಂಡಿಗೋ ಏರ್‌ಲೈನ್ಸ್ ಮಂಗಳವಾರ ಮುಂಬೈನಿಂದ ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್‌ಗೆ ನೇರ ವಿಮಾನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿತು. ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆವರ್ತನಗಳು ಭಾರತ ಮತ್ತು ಟರ್ಕಿ ಮತ್ತು ಅದರಾಚೆಗೂ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ವರ್ಧಿಸುತ್ತದೆ, ಟರ್ಕಿಶ್ ಏರ್‌ಲೈನ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಇಂಡಿಗೋದ ಕೋಡ್‌ಶೇರ್ ಮೂಲಕ. . ಮುಂಬೈ-ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್ ವಿಮಾನಗಳಿಗೆ ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ ಎಂದು ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆ ಹೇಳಿದೆ.ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ತ್ರಿಶೂಲ್, ಮಶಾಲ್ ಅಥವಾ ಉದಯಿಸುತ್ತಿರುವ ಸೂರ್ಯ? ಇಸಿಐನಿಂದ ಶಿವಸೇನೆಯ ಉದ್ಧವ್ ಠಾಕ್ರೆ ಬಣಕ್ಕೆ ಯಾವ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ?

Read More

ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಇಂಡಿಗೋ ಏರ್‌ಲೈನ್ಸ್ ಈ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ವಿರಾಮದ ಪ್ರಯಾಣಿಕರನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅವರು ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಪ್ರವಾಸಿ ಆಕರ್ಷಣೆಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಹೊಸ ಮತ್ತು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಹಾರಾಟದ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ‘ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಮನ’: ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಕಾರು ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ನಿಂತಿದ್ದ ಬೈಕ್‌ಗಳ ಸಾಲಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿದೆ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ವಿವರಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾ, ಇಂಡಿಗೋದ ಜಾಗತಿಕ ಮಾರಾಟದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ವಿನಯ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಹೇಳಿದರು: “ಭಾರತದಿಂದ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವ ನಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ, ನಾವು ಮುಂಬೈ-ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್ ನಡುವೆ ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಇದು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್ ಟರ್ಕಿಯ ಪ್ರಮುಖ ನಗರವಾಗಿದ್ದು, ಅದರ ಶ್ರೀಮಂತ ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿ, ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ದೃಶ್ಯಾವಳಿ, ಭವ್ಯವಾದ ರಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಅಂಶಗಳಿಗೆ ವಿಶ್ವಪ್ರಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಇಸ್ತಾಂಬುಲ್ ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯದ ಪ್ರಮುಖ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ಮುಂಬೈ ವ್ಯಕ್ತಿ ಡೊಮಿನೋಸ್ ಪಿಜ್ಜಾದಲ್ಲಿ ಗಾಜಿನ ಚೂರುಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ, ಕಂಪನಿಯ ತನಿಖೆಗೆ ಆದೇಶ | ಟ್ವೀಟ್ ನೋಡಿ

ಮುಂಬೈ ಅಪ್ರತಿಮ ಹಳೆಯ-ಪ್ರಪಂಚದ ಮೋಡಿ ವಾಸ್ತುಶಿಲ್ಪ, ಅದ್ಭುತವಾದ ಆಧುನಿಕ ಎತ್ತರಗಳು, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮತ್ತು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ರಚನೆಗಳ ಮಿಶ್ರಣವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಗರವು ಕಲೆ, ಇತಿಹಾಸ, ಸಂಸ್ಕೃತಿ, ಆಹಾರ, ರಂಗಭೂಮಿ, ಸಿನಿಮಾ, ರಾತ್ರಿಜೀವನ ಮತ್ತು ಎ ಬಹಳಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚು.

“ನಾವು ಕೈಗೆಟುಕುವ ದರಗಳು, ಸಮಯೋಚಿತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ, ವಿನಯಶೀಲ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಕ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನಾದ್ಯಂತ ಜಗಳ-ಮುಕ್ತ ಸೇವೆಯ ನಮ್ಮ ಭರವಸೆಯನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಇಂಡಿಗೋ ಮುಂಬೈ-ಇಸ್ತಾಂಬುಲ್ ವಿಮಾನ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ಏರ್‌ಲೈನ್ಸ್ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಇದು ಮುಂಬೈ ಮತ್ತು ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್ ನಡುವೆ ದೈನಂದಿನ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ವಿಮಾನಯಾನ ಸಂಸ್ಥೆಯು 6E 0017 ವಿಮಾನವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಮುಂಬೈನಿಂದ 03:10 ಕ್ಕೆ ಹೊರಟು 10:00 ಕ್ಕೆ ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್‌ಗೆ ಆಗಮಿಸುತ್ತದೆ. 20:15 ಕ್ಕೆ ಮುಂಬೈಗೆ ಬಂದ ಅದೇ ವಿಮಾನಗಳು 20:15 ಕ್ಕೆ ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಡುತ್ತವೆ.

ವಿಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆ. ಮೂಲ ತಲುಪುವ ದಾರಿ ನಿರ್ಗಮನ ಆಗಮನ
6E 0017 ಮುಂಬೈ ಇಸ್ತಾಂಬುಲ್ 03:10 10:00
6E 0018 ಇಸ್ತಾಂಬುಲ್ ಮುಂಬೈ 20:15 05:00

ಭಾರತ-ಟರ್ಕಿ ಸಂಪರ್ಕವು ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಸಿಗರ ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಹಗಿಯಾ ಸೋಫಿಯಾ ಮಸೀದಿ, ಡೊಲ್ಮಾಬಾಹ್ಸ್ ಅರಮನೆ, ಬಾಸ್ಫರಸ್ ಜಲಸಂಧಿ, ಇಸ್ತಾನ್‌ಬುಲ್ ಸೀ ಲೈಫ್ ಅಕ್ವೇರಿಯಂ, ಬ್ಲೂ ಮಸೀದಿ, ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಬಜಾರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೈಸ್ ಬಜಾರ್, ಟರ್ಕಿಶ್ ಮತ್ತು ಇಸ್ಲಾಮಿಕ್‌ನಂತಹ ಆಕರ್ಷಣೆಗಳಿಗೆ ಸುಲಭ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಏರ್‌ಲೈನ್ ಹೇಳಿದೆ. ಆರ್ಟ್ಸ್ ಮ್ಯೂಸಿಯಂ ಮತ್ತು ಇಸ್ತಾಂಬುಲ್ ಸೆವಾಹಿರ್ ಮಾಲ್.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ