ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ವಿಶೇಷ: ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ 80 ವರ್ಷಗಳು, ಸತ್ತೆ ಪೆ ಸತ್ತಾ 40 ವರ್ಷಗಳು ಆದರೆ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಇನ್ನೂ ಹಾಗೇ ಉಳಿದಿದೆ…

  • Whatsapp

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ರಂದು, ನಟ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ 80 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಆಚರಿಸಿದರು. ಪ್ರಮುಖ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸರಪಳಿ, ಪಿವಿಆರ್, ಫಿಲ್ಮ್ ಹೆರಿಟೇಜ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದೆ – ಬಚ್ಚನ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಟು ದಿ ಬಿಗಿನಿಂಗ್ – ಕೆಲವು ಅಪ್ರತಿಮ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಮರು-ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ. ಕಳೆದ ವಾರದಲ್ಲಿ, ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​22 ಪರದೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಚ್ಚನ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿತು ಮತ್ತು ಈ ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೂ ಇದು ಪೂರ್ಣ ಮನೆಯಾಗಿತ್ತು.

Read More

ಲೇಖಕರು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ರಂದು ಗೋರೆಗಾಂವ್‌ನ ಕಿಕ್ಕಿರಿದು ತುಂಬಿದ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಸತ್ತೆ ಪೆ ಸತ್ತಾ ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು. ಬಿಗ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಗ್‌ಬಿಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಣ್ಣ ಹಾವಭಾವಕ್ಕೂ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಬೇರೂರುತ್ತಿದ್ದರಿಂದ ಶಕ್ತಿಯು ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಸಿನಿಮಾ ಹಾಲ್‌ಗಳು 60ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಂದ ಭರ್ತಿಯಾಗುತ್ತವೆ ಎಂಬ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಲ್ಪನೆಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ಸಭಾಂಗಣವು ಯುವಕರು, ಮಧ್ಯವಯಸ್ಕ ದಂಪತಿಗಳು ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ನಾಗರಿಕರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ತುಂಬಿತ್ತು. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಜನಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರವು ಬಚ್ಚನ್ ಈಗಾಗಲೇ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಪಾಪ್ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯ ವಿದ್ಯಮಾನವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಯುವಕರು ಈ ಜೀವನಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಮತ್ತು ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಎಂಬ ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಬಗ್ಗೆ ಶಿಕ್ಷಣ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿತ್ರ ನೋಡಿದ ಅನುಭವ ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ ಅತಿವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿತ್ತು. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ಬಚ್ಚನ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರಂತೆ. ದೊಡ್ಡವರ ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ಕೇಳಬಹುದೆಂದು ವಾತಾವರಣವು ಖಚಿತಪಡಿಸಿತು, ಉಳಿದರ್ಧವನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಮತ್ತೆ ಹೇಳಿದರು. ‘ಪ್ಯಾರ್ ಹುಮೇನ್’, ‘ಸತ್ತೆ ಪೆ ಸತ್ತಾ’ ಮತ್ತು ‘ದಿಲ್ಬರ್ ಮೇರೆ’ ನಂತಹ ಹಾಡುಗಳ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಾತಾವರಣವು ಲೈವ್ ಸಂಗೀತ ಕಛೇರಿಯಾಗಿತ್ತು. ಹಾಲ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪುರುಷನು ನಂಬಿದನು, ಅವನು ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆಯೂ ಅವರು ಹೇಮಾ ಮಾಲಿನಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದರು – ಅಲ್ಲದೆ, ಅದು ಸಿನೆಮಾದ ಮ್ಯಾಜಿಕ್, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನಮ್ಮನ್ನು ವಾಸ್ತವದಿಂದ ದೂರವಿರುವ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಸಾಗಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಜೋಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯಗಳು, 40 ವರ್ಷ ಹಳೆಯದಾಗಿದ್ದರೂ, ಅದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳ ಮುಂದೆ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವಂತೆ ತಮಾಷೆ ಮತ್ತು ತಾಜಾವಾಗಿದೆ. ಖಾದರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು ರಾಜ್ ಸಿಪ್ಪಿ ಅವರ ನಿರ್ದೇಶನವು ಇಂದು ಮಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿದೆ, ಅವರು ಸತ್ತೆ ಪೆ ಸತ್ತಾ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ 40 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ. ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಸತ್ತೆ ಪೆ ಸತ್ತ ಕಲ್ಪನೆಯು ಜೀವಮಾನದ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಲೇಖಕರು 1970 ಮತ್ತು 1980 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಬಚ್ಚನ್‌ನ ಉತ್ತುಂಗದಲ್ಲಿ ಜೀವಂತವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಈ ಮರು-ಬಿಡುಗಡೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆ ದಿನದಲ್ಲಿ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಏನಾಗಿರಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಟೀಸರ್ ಆಗಿದೆ. ಬಚ್ಚನ್ ಬದುಕಿ… ಬಹುಕಾಲ ಸಿನಿಮಾ ಬದುಕು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ| ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ 80 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಎಕ್ಸ್‌ಕ್ಲೂಸಿವ್: ನಟ ತನಗಾಗಿ ಎಂದಿಗೂ ವಯಸ್ಸಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆರ್ ಬಾಲ್ಕಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ: ಅವರು ಈಗಲೂ ಹಾಗೆಯೇ ಇದ್ದಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ