ಸ್ಲಿಪ್‌ನಾಟ್‌ನ ಕೋರೆ ಟೇಲರ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ರೋಡ್‌ರನ್ನರ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್ ಅನ್ನು ಏಕೆ ತೊರೆದರು ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp
NME ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ ಸ್ಲಿಪ್‌ನಾಟ್

ಲೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ 22 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ರೋಡ್‌ರನ್ನರ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬೇರ್ಪಡುವ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಸ್ಲಿಪ್‌ನಾಟ್ ಫ್ರಂಟ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಕೋರೆ ಟೇಲರ್ ತೆರೆದಿಟ್ಟರು.

Read More

  • ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಸ್ಲಿಪ್‌ನಾಟ್: “ನಮ್ಮನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಯಾರೂ ನಮ್ಮನ್ನು ರಚಿಸಿಲ್ಲ – ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ನಮ್ಮದೇ ಆದ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿದ್ದೇವೆ”

ಹೊಸ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ NME ಗಳು ಬಿಗ್ ರೀಡ್, ಟೇಲರ್ ತಮ್ಮ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪೂರೈಸಿದ ನಂತರ 2021 ರಲ್ಲಿ ರೋಡ್‌ರನ್ನರ್ ಅನ್ನು ತೊರೆಯುವ ಗುಂಪಿನ ನಿರ್ಧಾರದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದರು, ರೆಕಾರ್ಡ್ ಲೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಬ್ಯಾಂಡ್ ತೊರೆಯಲು ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣವೆಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದರು.

“ನಾವು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಮೊದಲ ಸಹಿ ಮಾಡಿದಾಗ ಅದು ವಿಭಿನ್ನ ಲೇಬಲ್ ಆಗಿದೆ,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸದ ಜನರ ಕೈಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಇದು ಕೇವಲ ಫಕಿಂಗ್ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಅದು ಏನಾಯಿತು. ”

ಅವರು ಸೇರಿಸಿದರು: “ನಾವು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರತಿ ಫಕಿಂಗ್ ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ನಾವು ಹೋರಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಈಗ ರೋಡ್‌ರನ್ನರ್‌ಗಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರು ತಾವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ನಮಗೆ ಫಕಿಂಗ್ ಸಲಹೆ ನೀಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಾವು, ‘ನೀವು ಏನು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ? ನಾವು ಯಾವ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ?

ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ರೋಡ್‌ರನ್ನರ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಸ್ಲಿಪ್‌ನಾಟ್‌ನ ಒಪ್ಪಂದದ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಟೇಲರ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು, ಇದು ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆಲ್ಬಂ ‘ದಿ ಎಂಡ್ ಸೋ ಫಾರ್’ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿತು, ಇದು ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಕಳೆದ ಶುಕ್ರವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7) ಮೂರನೇ ಯುಕೆ ನಂಬರ್ ಒನ್ ಗಳಿಸಿತು.

NME ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ ಸ್ಲಿಪ್‌ನಾಟ್

NME ಯೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಬೇರೆಡೆ, ಟೇಲರ್ 2021 ರಲ್ಲಿ 46 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದ ಗುಂಪಿನ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಡ್ರಮ್ಮರ್ ಜೋಯ್ ಜೋರ್ಡಿಸನ್ ಅವರ ನಿಧನದ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು.

“ನಾವು ಜೋಯಿ ಅವರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಾಗ, ನಾವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಮಾಧಾನ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ನಾವು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಗುಂಪಿನಂತೆ ಮಾತನಾಡಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನೀವು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟದ ವಿಷಯ.

ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಹೊಸ ಯುಗವನ್ನು ಗುರುತಿಸುವಂತೆ ಕೋರಿ ರೋಡ್‌ರನ್ನರ್ ಮತ್ತು ‘ದಿ ಎಂಡ್ ಸೋ ಫಾರ್’ ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸಿದರು.

“ಇದು ಬಹುತೇಕ ಸ್ಲಿಪ್‌ನಾಟ್‌ನ ಎರಡನೇ ಹಂತದಂತಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಮೊದಲ ಹಂತವು ಮೂಲ ಒಂಬತ್ತು. ಎರಡನೆಯ ಹಂತವು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ನಷ್ಟದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತಿತ್ತು, ಪಾಲ್‌ನ ನಷ್ಟದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ, ನಮ್ಮ ಮುಗ್ಧತೆಯ ನಷ್ಟವನ್ನು ವಿಲಕ್ಷಣ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಜೋಯ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು, ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಮೂಲದಂತೆ ಇರದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮರುಸಂರಚಿಸುವುದು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ