ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್ 4 ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು 2024 ಕ್ಕೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಮತ್ತು ಡಿಸ್ನಿ ಅವರ ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದಾಗ, ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿ ಕಾಸ್ಮಿಕ್ ಸರ್ಕಸ್ ನಾಲ್ಕನೆಯದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್ ಚಿತ್ರವು ತಡವಾಗಿ ಬರಬಹುದು.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಸೀಕ್ರೆಟ್ ವಾರ್ಸ್ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ 2026 ಕ್ಕೆ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ

ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ನಾಲ್ಕನೆಯದು ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಜುಲೈ 12, 2024 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ಹಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕಗಳ ಬದಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಸ್ವಭಾವದಿಂದಾಗಿ, ಅದನ್ನು ಉಪ್ಪಿನ ಧಾನ್ಯದೊಂದಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಆದರೆ ವರದಿಯು ನಿಜವಾಗಿದ್ದರೆ, 2024 ರ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವು ಮರಳುತ್ತದೆ ರಲ್ಲಿ ಟಾಮ್ ಹಾಲೆಂಡ್ ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್ ಅನೇಕ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಗ ಸೂಟ್.

2024 ರ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್ 4 MCU ನ ಹಂತ 5 ರ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗುವುದು, ಇದು ಈಗ ಆರು ಇತರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದು 2023 ಆಂಟ್-ಮ್ಯಾನ್ ಮತ್ತು ಕಣಜ: ಕ್ವಾಂಟುಮೇನಿಯಾ.

ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್‌ನ ಡಿಸ್ನಿ+ ಸರಣಿಯ ಡೇರ್‌ಡೆವಿಲ್: ಬಾರ್ನ್ ಎಗೈನ್‌ನ ನಂತರ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ನಡೆಯಬಹುದೆಂದು ವರದಿಯು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸಿನೆಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಯೂನಿವರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಹಜೀವನದ ತುಣುಕನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡ ನಂತರ ಸಹಜೀವನದ ವಿಷವನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್: ನೋ ವೇ ಹೋಮ್.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ವಿಳಂಬ ಮಾಡಿದೆ

ಈ ಯಾವುದೇ ಕಥಾವಸ್ತುವು ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ದಾರಿ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಉಳಿದಿದೆ, ಆದರೆ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಮತ್ತು ಸೋನಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಕೆಲವು ಅಪ್ರತಿಮಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿನ ಪಾತ್ರಗಳು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ