ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಹೊಸ ನಿರ್ದೇಶಕರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವಂತೆ ಮಾರ್ವೆಲ್‌ನ ‘ಬ್ಲೇಡ್’ ರೀಬೂಟ್ ಅನ್ನು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇತರ MCU ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕಗಳು ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ಶಕೀಲ್ ಮಹಜೌರಿ.

Read More

ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್‌ನ ಹೊಸ “ಬ್ಲೇಡ್” ಇನ್ನೂ ಮುಂದೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ.

ಮಹೆರ್ಶಾಲಾ ಅಲಿ (“ಗ್ರೀನ್ ಬುಕ್”, “ಮೂನ್‌ಲೈಟ್”) ನಟಿಸಿರುವ ಅವರ ರಕ್ತಪಿಶಾಚಿ ಬೇಟೆಗಾರ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸಲು ಮಾರ್ವೆಲ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಅಟ್ಲಾಂಟಾದಲ್ಲಿ ಉತ್ಪಾದನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುತ್ತಿದೆ ಹಾಲಿವುಡ್ ವರದಿಗಾರ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಕೀನು ರೀವ್ಸ್ ಘೋಸ್ಟ್ ರೈಡರ್ ತನ್ನ ಡ್ರೀಮ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಆಡಲು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ

ಹೊಸ “ಬ್ಲೇಡ್” ಚಲನಚಿತ್ರವು ನವೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿತ್ತು; ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎರಡು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಬಸ್ಸಿಮ್ ತಾರಿಕ್ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ ನಂತರ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಹೊಸ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿದೆ. ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮೂಲತಃ ನವೆಂಬರ್ 3, 2023 ರಂದು ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಆ ಟೈಮ್‌ಲೈನ್ ಈಗ ಅಸಮರ್ಥನೀಯವಾಗಿದೆ.

ತಾರಿಕ್ ಅವರ ನಿರ್ಗಮನದ ನಂತರ ಮಾರ್ವೆಲ್ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಹೊಸ ನಿರ್ದೇಶಕರನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಇದ್ದವು. ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಈಗ ಹೆಚ್ಚು ತಾಳ್ಮೆಯ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು 2023 ರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವರದಿಯಾದ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಪ್ರಾರಂಭದ ಕಡೆಗೆ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಮಾರ್ವೆಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ ‘ಎಲ್ ಮ್ಯೂರ್ಟೊ’ ನಲ್ಲಿ ಜೋನಾಸ್ ಕ್ಯುರಾನ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಲಿರುವ ಬ್ಯಾಡ್ ಬನ್ನಿ

ಮೂಲ “ಬ್ಲೇಡ್” ಚಲನಚಿತ್ರವು ವೆಸ್ಲಿ ಸ್ನೈಪ್ಸ್ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಆಂಟಿಹೀರೋ ಆಗಿ ನಟಿಸಿದೆ. ಇದು ಆಗಸ್ಟ್ 21, 1998 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು ಮತ್ತು ನಂತರ ಎರಡು ಮುಂದುವರಿದ ಭಾಗಗಳು. ಅಲಿ ನಟಿಸಿದ ಆವೃತ್ತಿಯು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸಿನೆಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಯೂನಿವರ್ಸ್‌ನ ನಿರಂತರತೆಯಲ್ಲಿ ರೀಬೂಟ್ ಸೆಟ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, “ಬ್ಲೇಡ್” ವಿಳಂಬವು ಇತರ ಡೊಮಿನೊಗಳನ್ನು MCU ಒಳಗೆ ಬೀಳುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ, ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಹಲವಾರು ಇತರ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ವಿಳಂಬಿತ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ.

ಈ ಪ್ರಕಾರ ವೆರೈಟಿ“ಬ್ಲೇಡ್” ಗಾಗಿ ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವು ಈಗ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 6, 2024 ಆಗಿದೆ, ಇದು ಈ ಹಿಂದೆ “ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3” ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವಾಗಿತ್ತು – ಇದನ್ನು ಈಗ ನವೆಂಬರ್ 8, 2024 ಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಘೋಷಿಸಲಾದ ಇತರ ಹೊಸ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕಗಳು ಸೇರಿವೆ: “ಫೆಂಟಾಸ್ಟಿಕ್ ಫೋರ್”, ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ; ಹೆಸರಿಸದ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರ, ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 ರಿಂದ ನವೆಂಬರ್ 7, 2025 ರವರೆಗೆ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ; “ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಸೀಕ್ರೆಟ್ ವಾರ್ಸ್”, ನವೆಂಬರ್ 7, 2025 ರಿಂದ ಮೇ 1, 2026 ರವರೆಗೆ ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ; ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಂದು ಹೆಸರಿಸದ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮೂಲತಃ ಮೇ 1, 2026 ಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ