ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಬಾಡಿಕಾನ್ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸಿದರು, ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಐಎಲ್‌ಟಿ 20 ಟ್ರೋಫಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಅದನ್ನು ತಂಪಾಗಿ ಇಡುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಮಗಳು ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಟಿನ್ಸೆಲ್ ಟೌನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಸ್ಟಾರ್ ಕಿಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದು ರಹಸ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಖಾನ್ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮುಂಬೈ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ದುಬೈಗೆ ಹಾರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸಲಾಯಿತು. ಸುಹಾನಾ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದ ಟರ್ಮಿನಲ್‌ನ ಹೊರಗೆ ಪಾಪರಾಜಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ನಗುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಆರ್ಯನ್ ತನ್ನ ಸಹೋದರಿಯೊಂದಿಗೆ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುವಾಗ ಮುಖವಾಡವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಸೋಮವಾರ, ಸುಹಾನಾ ಮತ್ತು ಆರ್ಯನ್ ದುಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಲೀಗ್ ಟಿ20 ಉದ್ಘಾಟನಾ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

Read More

ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್, ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ILT20 ಗೆ ಹಾಜರಾಗಿದ್ದಾರೆ

ಉದ್ಯಮಿ ಜಯ್ ಮೆಹ್ತಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆರ್ಯನ್ ಮತ್ತು ಸುಹಾನಾ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸ್ಟೈಲ್ ಆಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಆರ್ಯನ್ ಅದಕ್ಕೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ: “ಎಂತಹ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕಾಣುವ ಟ್ರೋಫಿ! ILT20 ಟ್ರೋಫಿ ಬಹಿರಂಗ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಂಜೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೆ. @ilt20official ಮತ್ತು @adkriders ಒಂದು ಅದ್ಭುತವಾದ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಋತುವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಎರಡನೇ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ, ಸುಹಾನಾ ಯಾವಾಗಲೂ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವಳು ಪಕ್ಕೆಲುಬಿನ ಹೆಣೆದ ಫಿಗರ್-ಹಗ್ಗಿಂಗ್ ಮಿಡಿ ಡ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಕನಿಷ್ಠ ಬಿಡಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡಳು. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಆರ್ಯನ್ ಕಪ್ಪು ಟಿ-ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜಾಕೆಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಆಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಸುಹಾನಾ ಮತ್ತು ಆರ್ಯನ್ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ಅವರ ಮಜಾ ಮಾ ವಿಶೇಷ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಿದ್ದರು.

ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್, ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ವರ್ಕ್ ಫ್ರಂಟ್

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಸುಹಾನಾ ಜೋಯಾ ಅಖ್ತರ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ದಿ ಆರ್ಚೀಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮೊದಲ ನಟನೆಯನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ ಮೊಮ್ಮಗ ಅಗಸ್ತ್ಯ ನಂದಾ ಮತ್ತು ದಿವಂಗತ ಶ್ರೀದೇವಿ ಅವರ ಕಿರಿಯ ಮಗಳು ಖುಷಿ ಕಪೂರ್ ಕೂಡ ಡಾಟ್, ಮಿಹಿರ್ ಅಹುಜಾ, ಯುವರಾಜ್ ಮೆಂಡಾ ಮತ್ತು ವೇದಂಗ್ ರೈನಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. 1960 ರ ದಶಕದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಇದು 2023 ರಲ್ಲಿ ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಆರ್ಯನ್ ಮುಂಬರುವ ವೆಬ್ ಸರಣಿಗೆ ಬರಹಗಾರರಾಗಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು 2022 ರ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಮಹಡಿಗೆ ಹೋಗಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಶಾರುಖ್ ಅವರು ಫೌಡಾ ಸರಣಿಯನ್ನು ಬರೆದ ಇಸ್ರೇಲಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ಲಿಯರ್ ರಾಝ್ ಅವರನ್ನು ಬರಹಗಾರರಾಗಿ ತಮ್ಮ ಚೊಚ್ಚಲ ತರಬೇತಿಗಾಗಿ ತರಬೇತಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಂಡರು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಸುಹಾನಾ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಬಟ್ಟೆಗಳೊಂದಿಗೆ ತಲೆ ತಿರುಗುತ್ತಾರೆ; ಚಿತ್ರಗಳು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ