ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ 80 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ; ವೀಕ್ಷಿಸಿ

  • Whatsapp

ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ತಮ್ಮ 80 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣ ಎಲ್ಲಾ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಇದು ತುಂಬಾ ವಿಶೇಷವಾದ ದಿನವಾಗಿದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವು ದಂತಕಥೆಯ ಶುಭಾಶಯಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹಿರಿಯ ತಾರೆಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಹಾರೈಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅನೇಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬಿ ಅವರ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಮರಣೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ. ಥ್ಯಾಂಕ್ ಗಾಡ್ ನಟ ತನ್ನ ಶೂಟಿಂಗ್ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಗ್ ಬಿ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕೋರಿದರು.

Read More

ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಜೊತೆ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿ ಕ್ಷಣ

ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕೆನೆ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಟೆಕ್ಸ್ಚರ್ಡ್ ಟೀ ಜೊತೆ ಮತ್ತು ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಜಾಕೆಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಲೇಯರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪಾಗಿ ಕಾಣುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು. ಅವರು ಕಪ್ಪು ಬೂಟುಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ನೋಟವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದರು. ನಟ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಬಿಗ್ ಬಿ ಸೆಟ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರನ್ನು ಹಿಂದಿನಿಂದ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ, ಇಬ್ಬರೂ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ತಬ್ಬಿಕೊಂಡರು ನಂತರ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ತನಗಾಗಿ ಪೋಸ್ಟರ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವಂತೆ ಪೌರಾಣಿಕ ನಟನನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಪೋಸ್ಟರ್ ಅವರ ದೀವಾರ್ ಚಿತ್ರದದ್ದು. ಈ ಮುದ್ದಾದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಲೆಜೆಂಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಕ್ಷಣವು ಕನಸು ನನಸಾಗುವುದಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ. ನೀವು ಅತ್ಯುನ್ನತ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್, ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೀಗೆಯೇ ಇರುತ್ತೀರಿ… ನೀವು ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಹೊಳಪನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಆಳವಾದ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿದ್ದೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಜನ್ಮದಿನವು ನಿಮ್ಮ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಂತೆ ಅದ್ಭುತವಾಗಿರಲಿ. 80 ನೇ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು ದಂತಕಥೆ! @ಅಮಿತಾಬಚ್ಚನ್.”

ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ