ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಜವಾನ್ ಅನ್ನು ಸುತ್ತಿದ ನಂತರ ಚೆನ್ನೈ ಹೋಟೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಭೇಟಿಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸುತ್ತಾರೆ; ಚಿತ್ರಗಳು

  • Whatsapp

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚು ಭರವಸೆಯ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಗೆ ಭವ್ಯವಾದ ಪುನರಾಗಮನವನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು 1992 ರಲ್ಲಿ ದೀವಾನಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಚಕ್ ದೇ ಇಂಡಿಯಾ, ಜಬ್ ಹ್ಯಾರಿ ಮೆಟ್ ಸೇಜಲ್, ಬಾಜಿಗರ್, ದೀವಾನಾ, ಅಂಜಾಮ್, ಮೈ ಹೂ ನಾ, ರಯೀಸ್, ಫ್ಯಾನ್, ರಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಅನುಕರಣೀಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು, ಕಭಿ ಖುಷಿ ಕಭಿ ಗಮ್, ಕುಚ್ ಕುಚ್ ಹೋತಾ ಹೈ, ದೇವದಾಸ್, ಸ್ವದೇಸ್, ಮತ್ತು ಇತರೆ.

Read More

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ವಿಶೇಷ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಸಭೆಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಚೆನ್ನೈನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಜವಾನ್ ಶೂಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದ ಎಸ್‌ಆರ್‌ಕೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಚಿತ್ರದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮುಗಿಸಿದ ನಂತರ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಸಭೆ ಮತ್ತು ಶುಭಾಶಯವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದರು. ಅವರ ವಾಸ್ತವ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, SRK ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರ ಹೋಟೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಯನ್ನು ಏರ್ಪಡಿಸುವಂತೆ ಅವರ ತಂಡವನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿದರು. ನ್ಯೂಸ್ 18 ರ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 8 ರಂದು ಸುಮಾರು 20 ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ SRKCHENNAIFC ಹೆಸರಿನ ಅಭಿಮಾನಿ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸುಧೀರ್ ಕೊಠಾರಿ ಅವರು ಸಭೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಚೆಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು ಪೂಜಾ ದದ್ಲಾನಿ ಮೇಡಮ್ ಮತ್ತು ಕರುಣಾ (ಬದ್ವಾಲ್) ಮೇಡಮ್ ಅವರನ್ನು ತಲುಪಿದೆ, ಅವರು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮುಗಿಸಿದ ನಂತರ ನಮ್ಮನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಬಯಸುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದ ಸರ್ ಜೊತೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ,” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ ನನಗೆ ಕರೆ ಬಂತು, ಸರ್ ಅವರು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 8 ರಂದು ನಮ್ಮನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಜವಾನ್‌ನ ಚೆನ್ನೈ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಭೇಟಿಯಾದರು

ಇದಲ್ಲದೆ, ಎಸ್‌ಆರ್‌ಕೆ ಅವರನ್ನು ಪಂಚತಾರಾ ಹೋಟೆಲ್‌ಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅವರಿಗೆ ಎರಡು ಕೊಠಡಿಗಳನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಸಹ ನೋಡಿಕೊಂಡರು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ನಂತರ, ಇಬ್ಬರು ಬಟ್ಲರ್‌ಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ಅವರಿಗೆ ನೀಡಲಾಯಿತು, ಅದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಮೆನುವಿನಿಂದ ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಶಾರುಖ್ ತಮ್ಮ ಸೂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಭೇಟಿಯಾದರು ಮತ್ತು ಸಂವಹನ ಮಾಡಲು, ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಿದರು ಎಂದು ಕೊಠಾರಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. “ಅವರು ಆತುರಪಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಸೌಮ್ಯ ಮತ್ತು ಮೃದುವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಿಹಿಯಾಗಿ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಹೊರಡುವಾಗ ಅವರು ನಮಗೆ ಊಟ ಮಾಡಿ ಹೋಗುವಂತೆ ಹೇಳಿದರು” ಎಂದು ಅವರು ಸೇರಿಸಿದರು.

ಜವಾನ್ ಬಗ್ಗೆ

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಜವಾನ್ ನಲ್ಲಿ ನಯನತಾರಾ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ಸೇತುಪತಿ ಕೂಡ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ಶಾರುಖ್ ಮತ್ತು ಗೌರಿ ಖಾನ್ ಅವರ ರೆಡ್ ಚಿಲ್ಲೀಸ್ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಕಾಫಿ ವಿತ್ ಕರಣ್ 8 ನಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾರೆಯೇ? ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಬೀನ್ಸ್ ಚೆಲ್ಲಿದ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ