ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೋ: ಸಿಂಹದ ಮರಿಗಳನ್ನು ಮುದ್ದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮನುಷ್ಯನು ಕೂಲ್ ಆಗಿ ವರ್ತಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ, ನಂತರ ಈ ಉಲ್ಲಾಸದ ವಿಷಯ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ

  • Whatsapp

ಇಂದು ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋ: ವಿಲಕ್ಷಣ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದುವ ಮೋಜಿಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಕಾಡು ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಬಹುದು ಎಂದು ಜನರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅನುಭವಿ ಪ್ರಾಣಿ ಸಂಗ್ರಹಕಾರರು ಸಹ ಸಿಂಹಗಳು ಅಥವಾ ಹುಲಿಗಳಂತಹ ದೊಡ್ಡ ಬೆಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಪಳಗಿಸುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಜೀವಂತವಾಗಿ ತಿನ್ನಬಹುದು ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡರು.ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋ: ಹೊಲದಲ್ಲಿ ಮೇಯುತ್ತಿದ್ದ ಒಂಟಿ ಎಮ್ಮೆ ಕರುವಿನ ಮೇಲೆ 3 ಸಿಂಹಗಳ ದಾಳಿ. ಹೃದಯವಿದ್ರಾವಕ ಕ್ಲಿಪ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

Read More

ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಸಿಂಹದ ಮರಿಗಳನ್ನು ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ಕೂರಿಸಿ ಮುದ್ದಿಸುತ್ತಿರುವ ವಿಡಿಯೋವೊಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಆದರೆ ವೀಡಿಯೋ ಆತನಿಗೆ ಯೋಜಿಸಿದಂತೆ ಆಗಲಿಲ್ಲ. ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು Instagram ನಲ್ಲಿ ‘basit_ayan_2748’ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ: ‘ಸಿಂಹ ಯಾವಾಗಲೂ ಕಿಂಗ್ ಚಾಹೆ ಬಚ್ಚಾ ಹೋ ಯಾ ಬಾಪ್’. ಇದು 3.9 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು 276k ಇಷ್ಟಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೋ: ಹುಲಿಯ ಕಿವಿ ಕಚ್ಚಲು ಯತ್ನಿಸಿದ ನಾಯಿ, ಕಾದಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಲು ಸಮೀಪದಲ್ಲಿ ನಿಂತ ಸಿಂಹ

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಸನ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಧರಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಕಾರಿನ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಂತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಅದರ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಸಿಂಹದ ಮರಿಗಳು ಕುಳಿತಿವೆ. ಮನುಷ್ಯನು ಶಾಂತವಾಗಿ ವರ್ತಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಅಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವ ಮರಿಯ ತಲೆಯನ್ನು ಸಾಕುತ್ತಾನೆ. ನಂತರ ಅವನು ತನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಇತರ ಮರಿಯ ದೇಹದ ಮೇಲೆ ಚಲಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಇದು ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು ಕಚ್ಚುವುದಾಗಿ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕುತ್ತಾನೆ, ಅದು ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಹೆದರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ‘ಕೂಲ್’ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮುರಿಯುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಮರಿಯನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಅದು ಓಡಿಹೋಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ವೈರಲ್ ವಿಡಿಯೋ: ಸಿಂಹವು ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಿಂಹಿಣಿಯನ್ನು ಕೀಟಲೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆಕೆಯ ಕೋಪದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು ಅವನನ್ನು ಜೀವನಪರ್ಯಂತ ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪ ಪಡುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸಿಂಹದ ಮರಿಯು ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಮುದ್ದಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವ ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ:

ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಾಸ್ಯಮಯವಾಗಿ ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಸಿಂಹಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡಿದರೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದರು. “ಜ್ಯಾದ ಹೋಶಿಯಾರ್ ಬನ್ನೆ ಕಿ ಚಕರ್ ಮೇ ಹಾತ್ ತುಡ್ವಲೇಗಾ” ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ವೋ ಬಿಲ್ಲಿ ನಹೀ ಶೇರ್ ಹೈ ಭಾಯಿ ಅಭಿ ಪೆಲ್ ದೇತಾ ತುಜೆ” ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ಝೈಡಾ ಫ್ರಾಂಕ್ ಎಂಟಿ ಹೋ,” ಮೂರನೇ ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ