ವಿಶೇಷ ಹಾಟ್ ಬ್ಲಡೆಡ್: ಒನ್ಸ್ ಅಪಾನ್ ಎ ಟೈಮ್ ಇನ್ ಕೊರಿಯಾ ಟ್ರೈಲರ್

  • Whatsapp

ಕಮಿಂಗ್ಸೂನ್ ವಿಶೇಷ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಉತ್ಸುಕವಾಗಿದೆ ಹಾಟ್ ಬ್ಲಡೆಡ್: ಒನ್ಸ್ ಅಪಾನ್ ಎ ಟೈಮ್ ಇನ್ ಕೊರಿಯಾ, ಮುಂಬರುವ ಆಕ್ಷನ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಚಿಯೋನ್ ಮಿಯೊಂಗ್-ಕ್ವಾನ್ ಬರೆದು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28 ರಂದು ಆಯ್ದ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಮತ್ತು ನವೆಂಬರ್ 1 ರಂದು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇರೆಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಮೂಲಕ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

Read More

ಇನ್ನಷ್ಟು: ವಿಶೇಷವಾದ ಹಲ್ಲೆಲುಜಾ: ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಕೋಹೆನ್, ಎ ಜರ್ನಿ, ಎ ಸಾಂಗ್ ಕ್ಲಿಪ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರ

“ಕುವಾಮ್ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಬಂದರು ನಗರವಾದ ಬುಸಾನ್‌ನ ನೆರಳಿನಲ್ಲಿರುವ ಒಂದು ಕಳಪೆ ಬಂದರು ಪಟ್ಟಣವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಚಿತ್ರದ ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಓದುತ್ತದೆ. “ಹೀಸು ಮೂರನೇ ದರ್ಜೆಯ ದರೋಡೆಕೋರರಾಗಿದ್ದು, ಅವರು 20 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಡಾನ್ ಸನ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಟೆಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲೂ ಕಾಣದಂತೆ, ಕೊಲೆ ಶಂಕಿತನಾಗಿ ದೇಶದಿಂದ ಪಲಾಯನ ಮಾಡಿದ ಯೋಂಗ್-ಕಾಂಗ್ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಪಟ್ಟಣದಾದ್ಯಂತ ತೊಂದರೆ ಉಂಟುಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ, ಇದು ಹೀ-ಸುಗೆ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ‘ಡ್ರಗ್ಸ್? ಬಂದರು? ಏನಾಗುತ್ತಿದೆ?’ ಅವನು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬಂದಾಗ, ಅವನು ಈ ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧತೆಯ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದಾನೆ. ಅವನ ಕರುಣಾಜನಕ ಆತ್ಮವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಅವನು ಯಾವ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು?

ವಿಶೇಷವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಹಾಟ್ ಬ್ಲಡೆಡ್: ಒನ್ಸ್ ಅಪಾನ್ ಎ ಟೈಮ್ ಇನ್ ಕೊರಿಯಾ ಟ್ರೈಲರ್ ಕೆಳಗೆ:

https://www.youtube.com/watch?v=s1yIYomS_5k

ಇನ್ನಷ್ಟು: ವಿಶೇಷವಾದ ಸಮ್ಮಿಟ್ ಫೀವರ್ ಕ್ಲಿಪ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ರಯಾನ್ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಮೌಂಟೇನ್ ಕ್ಲೈಂಬಿಂಗ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್

ಹಾಟ್ ಬ್ಲಡೆಡ್: ಒನ್ಸ್ ಅಪಾನ್ ಎ ಟೈಮ್ ಇನ್ ಕೊರಿಯಾ ಚಿಯೋನ್ ಮಿಯೊಂಗ್-ಕ್ವಾನ್ ಬರೆದು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಜಂಗ್ ವೂ, ಕಿಮ್ ಕಾಪ್-ಸು, ಚೋಯ್ ಮೂ-ಸಂಗ್, JI ಸೆಯುಂಗ್-ಹ್ಯುನ್ ಮತ್ತು ಲೀ ಹಾಂಗ್-ನೇ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28 ರಂದು ಆಯ್ದ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಮತ್ತು ನವೆಂಬರ್ 1 ರಂದು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇರೆಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಮೂಲಕ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ