ವಿಶೇಷ: ಬಾದಶಹ ಈಗ ಏಕಾಂಗಿಯಲ್ಲ; ರಾಪರ್-ಗಾಯಕಿ ಪಂಜಾಬಿ ನಟಿ ಇಶಾ ರಿಖಿ ಜೊತೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಜನಪ್ರಿಯ ರಾಪರ್-ಗಾಯಕ ಬಾದ್‌ಶಾ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ‘ಫ್ಯಾಬುಲಸ್ ಲೈವ್ಸ್ ಆಫ್ ಬಾಲಿವುಡ್ ವೈವ್ಸ್’ ವೆಬ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅದರಲ್ಲಿ ಬಾದ್‌ಶಾ ಅವರು ನಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೇಮ ಗುರು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ಮುಂದೆ ‘ಸಿಂಗಲ್’ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿಕೊಂಡರು. ಮತ್ತು ನೀವು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಕ್ಯುಪಿಡ್ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಿಂಗಲ್ ಸ್ಟೇಟಸ್ ಅನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದಾಗ, KJo ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಏನಾದರೂ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿದ್ದ ಏಕೈಕ ಮಹಿಳೆ ಸೀಮಾ ಸಜ್ದೇಹ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಬ್ಯಾಡ್ ಬಾಯ್ ಬಾದಶಾಹ್ ಅನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್ ಏನೂ ಆಗಲಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಬಾದ್‌ಶಾಹ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ.

Read More

ಅಂದಹಾಗೆ, ಬಾದ್‌ಶಾ ಎಂಬ ರಂಗನಾಮದಿಂದ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಕಲಾವಿದ ಆದಿತ್ಯ ಪ್ರತೀಕ್ ಸಿಂಗ್ ಸಿಸೋಡಿಯಾ ಈಗ ಒಬ್ಬಂಟಿಯಾಗಿಲ್ಲ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಖಾಸಗಿ ಜೀವನವನ್ನು ಕೀಳಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆಯಾದರೂ, ನಾವು ಅವರ ಜೀವನದ ಪ್ರಮುಖ ವಿವರವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಬಾದ್‌ಶಾ ಚಂಡೀಗಢದ ಪಂಜಾಬಿ ನಟಿ ಇಶಾ ರಿಖಿ ಜೊತೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಬಾದ್‌ಶಾಹ್‌ಗೆ ನಿಕಟವಾದ ಮೂಲವೊಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದು, “ರಾಪರ್ ಪಂಜಾಬಿ ನಟಿಯೊಬ್ಬರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಿ ಒಂದು ವರ್ಷವಾಗಿದೆ. ಬಾದ್‌ಶಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ನೇಹಿತನ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇಶಾ ರಿಖಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದರು. ಪ್ರೇಮ ಪಕ್ಷಿಗಳು ತಕ್ಷಣವೇ ಅದನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು. ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಗೀತದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಿತ ಅಭಿರುಚಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಂಪಿಸಿದರು. ದಂಪತಿಗಳು ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಬಾದ್‌ಶಾ ಮತ್ತು ಇಶಾ ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲರೂ ಸಂತೋಷಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. .”

ನಾವು ಬಾದಶಹರನ್ನು ತಲುಪಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದೆವು ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಅವರು ಲಭ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಬಾದ್‌ಶಾ ಅವರ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಜಾಸ್ಮಿನ್ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಅವರ ಮದುವೆಯು 2019 ರಲ್ಲಿ ಒರಟು ಪ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ. ಮತ್ತು ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹದಗೆಡಿಸಿತು. ಬಾದ್‌ಶಾ ಮತ್ತು ಜಾಸ್ಮಿನ್ ತಮ್ಮ ಮಗಳು ಜೆಸ್ಸೆಮಿ ಗ್ರೇಸ್ ಮಸಿಹ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು 2017 ರಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದ ನಂತರ, ಜಾಸ್ಮಿನ್ ತನ್ನ ಮಗಳು ಜೆಸ್ಸೆಮಿ ಜೊತೆಗೆ ತನ್ನ ನೆಲೆಯನ್ನು ಲಂಡನ್‌ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಳು, ಆದರೆ ಬಾದ್‌ಶಾ ಚಂಡೀಗಢ, ದೆಹಲಿ ಮತ್ತು ಮುಂಬೈ ನಡುವೆ ಷಫಲ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಾನೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ