ರೆಡ್‌ಕಾರ್, ಎಫ್‌ಕೆಎ ಕ್ರಿಸ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಕ್ವೀನ್ಸ್, ಹೊಸ ಹಾಡು ‘ಲಾ ಚಾನ್ಸನ್ ಡು ಚೆವಲಿಯರ್’ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ರೆಡ್‌ಕಾರ್ ‘ಲಾ ಚಾನ್ಸನ್ ಡು ಚೆವಲಿಯರ್’ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, ಇದು ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಆಲ್ಬಂ ‘ರೆಡ್‌ಕಾರ್ ಲೆಸ್ ಅಡೋರಬಲ್ಸ್ ಎಟೊಯಿಲ್ಸ್’ ನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

Read More

“ಕಳೆದುಹೋದ ನೈಟ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ – ಈ ಹಿಂದೆ ಕ್ರಿಸ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಕ್ವೀನ್ಸ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಕಲಾವಿದರಿಂದ ಹಾಡು – ರೋಡಿನ್‌ನ 1877 ರ ಪ್ರತಿಮೆಯ ಜೊತೆಗೆ ರೆಡ್‌ಕಾರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಕ್ಲಿಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಎಲ್ ಏಜ್ ಡಿ ಐರೇನ್ (ಕಂಚಿನ ಯುಗ)

  • ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಕ್ರಿಸ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಕ್ವೀನ್ಸ್: “ನನ್ನ ಕೊನೆಯ ಇಪಿ ನನ್ನ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸಣ್ಣ ಹೊಡೆತಗಳ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿದೆ”

ಹೊಸ ಕ್ಲಿಪ್ ಕ್ರಿಸ್, ಎಕೆಎ ರೆಡ್‌ಕಾರ್, ನಿಯಾನ್-ಲಿಟ್ ದೃಶ್ಯಗಳ ಸರಣಿಯ ಮೂಲಕ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ, ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ “ಕನಸಿನಂತಹ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದು “ಶಿಲ್ಪಗಳ ನಿಷ್ಪಾಪ ಸರ್ವಶಕ್ತಿಗೆ ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ”.

ಆರ್ಟ್ ಬಾಸೆಲ್‌ನ ಪ್ಯಾರಿಸ್ + ಮೇಳದಲ್ಲಿ ಫ್ರೆಂಚ್ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಮಾರಾಟ ಕಲಾ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ರೆಡ್‌ಕಾರ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 19-24 ರ ನಡುವೆ ನಡೆಯುವ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅವರು ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಅತಿಥಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

‘ಲಾ ಚಾನ್ಸನ್ ಡು ಚೆವಲಿಯರ್’ ಗಾಗಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ – ಇದು ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ದಿ ನೈಟ್ಸ್ ಸಾಂಗ್’ ಗೆ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ – ಕೆಳಗೆ.

ನವೆಂಬರ್ 9 ಮತ್ತು 10 ರಂದು ಪ್ಯಾರಿಸ್‌ನಲ್ಲಿನ ಸರ್ಕ್ಯು ಡಿ ಹೈವರ್‌ನಲ್ಲಿ (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22 ಮತ್ತು 23 ರಿಂದ ಮರುನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ) ಮತ್ತು ನವೆಂಬರ್ 22 ರಂದು ಲಂಡನ್‌ನ ರಾಯಲ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಹಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 30 ರಿಂದ ಮರು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ) ಹೊಸ, ವಿಶೇಷ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ರೆಡ್‌ಕಾರ್ ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮಾರಾಟವಾಗಿವೆ.

‘ರೆಡ್‌ಕಾರ್ ಲೆಸ್ ಅಡೋರಬಲ್ಸ್ ಎಟೊಯಿಲ್ಸ್’ ನವೆಂಬರ್ 11 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಮುಂಗಡ-ಕೋರಿಕೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಇಲ್ಲಿ.

ಹೊಸ ಹಾಡು ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಸಿಂಗಲ್‌ಗಳಾದ ‘ರಿಯೆನ್ ಡೈರ್’ ಮತ್ತು ‘ಜೆ ಟೆ ವೊಯಿಸ್ ಎನ್‌ಫಿನ್’ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಗಾಯಕ-ಗೀತರಚನೆಕಾರ “ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವಾಗ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ಗಾಯಗೊಂಡ” ನಂತರ ಬರುತ್ತದೆ.

ಆಗಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಕ್ರಿಸ್ ತನ್ನ ಲಿಂಗ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ, ಸರ್ವನಾಮಗಳು ಮತ್ತು ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ದಾಖಲೆಗಾಗಿ ಹೊಸ ಮಾನಿಕರ್ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದುಕೊಂಡನು.

ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್‌ಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಮೂರು ನಿಮಿಷಗಳ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಕ್ರಿಸ್ ವಿವರಿಸಿದರು: “ನಾನು ಈಗ ಒಂದು ವರ್ಷದಿಂದ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿದ್ದೇನೆ – ನನ್ನ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ. ಇದು ಸುದೀರ್ಘ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ. ” ಕ್ರಿಸ್ ತನ್ನ ಸರ್ವನಾಮಗಳನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅವನು/ಅವನಿಗೆ ನವೀಕರಿಸಿದ್ದಾನೆ.

ಲಿಂಗ ಮತ್ತು ಲೈಂಗಿಕತೆಯು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಸ್‌ಗೆ ಮರುಕಳಿಸುವ ಚರ್ಚೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಸಂಗೀತಗಾರ ಮಾತನಾಡಿದರು BBC 2016 ರಲ್ಲಿ ಲಿಂಗ ಮತ್ತು ಲೈಂಗಿಕ ಗುರುತಿನ ಕುರಿತು ಅವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ, ಅವರು ಲಿಂಗವನ್ನು “ಅಡೆತಡೆ” ಅಥವಾ “ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ” ಎಂದು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದರು.

ಅವರ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಕ್ರಿಸ್ ಹೇಳಿದರು: “ರೆಡ್‌ಕಾರ್, ನನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಕವಿತೆ ಮತ್ತು ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರದಂತೆ, ಕವನ ಮತ್ತು ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರವು ನನಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.”

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ