ರಿಹಾನ್ನಾ ತನ್ನ ಸ್ಯಾವೇಜ್ ಎಕ್ಸ್ ಫೆಂಟಿ ಫಾಲ್ ಹೂಡಿ ಮತ್ತು ಬೂಟಿ ಶಾರ್ಟ್ಸ್ ಕಾಂಬೊಗಾಗಿ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಮನವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಎಲೆಗಳು ತಿರುಗುತ್ತಿವೆ, ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಗರಿಗರಿಯಾಗುತ್ತಿದೆ, ಕುಂಬಳಕಾಯಿ ಮಸಾಲೆ ಎಲ್ಲವೂ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ರಿಹಾನ್ನಾ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಪತನಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಸೋಮವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್. 10) ತನ್ನ ಸ್ಯಾವೇಜ್ ಎಕ್ಸ್ ಫೆಂಟಿ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಹೊಸ ಟೀಸರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಾಯಕ ಮತ್ತು ಹೊಸ ತಾಯಿ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಶೀಲ ಶರತ್ಕಾಲ ಲೌಂಜ್‌ವೇರ್‌ನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದರಿಂದ ನಮಗೆ ಇದು ತಿಳಿದಿದೆ.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಸ್ಥಳವು ಸರಳವಾಗಿದೆ: ಪ್ರಪಂಚದ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಕೇವಲ ಬೂದು ಲೂಟಿ ಶಾರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಚಿಂಗ್ ಹುಡಿಯಲ್ಲಿ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಮೂಲಕ ಪುಟಿಯುತ್ತಿರುವಾಗ ಎಲ್ಲರೂ ನೋಡುತ್ತಿರುವಂತೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯವಿಲ್ಲ. ಅವಳ ಸ್ಟೇಜ್ ಪ್ಯಾಟರ್‌ನ ರೀಮಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬ್ಯಾಂಗ್ ಬೀಟ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ – “ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಳು ಸಂದೇಶ ಕಳುಹಿಸುವಲ್ಲಿ ನಿರತವಾಗಿದ್ದರೆ, ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹುಚ್ಚನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ನೀವು ನನ್ನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ” — 34 ವರ್ಷದ ಬಿಲಿಯನೇರ್ ತನ್ನ ಕೂದಲನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮೆರಾಕ್ಕಾಗಿ ತನ್ನ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಅವಳ ಸಂದೇಶ? ಇದು ಸರಳವಾದದ್ದು, “ಥೋಟಿನ್ ಈಗ ಸ್ನೇಹಶೀಲವಾಗಿದೆ.”

ಗಾಯಕ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಲಾಂಜ್‌ವೇರ್ ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದರು, ಒಂದು ಡ್ರಾಪ್ ಆರಾಮದಾಯಕ ಜಾಗಿಂಗ್ ಮಾಡುವವರು, ಹೂಡೀಸ್, ಪಕ್ಕೆಲುಬಿನ ತೊಟ್ಟಿಗಳು, ಹುಡುಗ ಶಾರ್ಟ್ಸ್, ಪಾಕೆಟ್ ಟೀಸ್ ಮತ್ತು XXS-4 ವರೆಗಿನ ಗಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಇತರ ಕ್ಲೋಸೆಟ್ ಸ್ಟೇಪಲ್ಸ್. “ಮೂಲದಲ್ಲಿ, ಸ್ಯಾವೇಜ್ x ಫೆಂಟಿಯು ಮಾದಕ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ರಿಹಾನ್ನಾ ಹೇಳಿದರು. ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ. “ಲೌಂಜ್ ಸಂಗ್ರಹವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಚಿಲ್, ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಟ್ವಿಸ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ದೈನಂದಿನ ತುಣುಕುಗಳಿಗೆ ಆರಾಮ ಮತ್ತು ನೈಜತೆಯನ್ನು ತರಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಶೈಲಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಅವಳು ಅದನ್ನು ನೃತ್ಯ ಮಾಡದಿದ್ದಾಗ, ಫೆಬ್ರವರಿ 12 ರಂದು ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ ಹಾಫ್‌ಟೈಮ್ ಶೋಗಾಗಿ ರಿಹಾನ್ನಾ ಸೆಟ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವಳು NFL ನ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ಆಟದಲ್ಲಿ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಎಂಟನೇ ಮಹಿಳೆಯಾಗುತ್ತಾಳೆ.

ರಿಹಾನ್ನಾ ಅವರ ಪತನವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ