‘ಮೋಜಿನ ಸಂಗತಿಗಳ’ ಕಿರು ಪಟ್ಟಿ ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ನನ್ನ ಇಚ್ಛೆಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ನನಗೆ ಕಲಿಸಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಡಾಕ್ಟರ್ ಕಾರ್ಲ್ ನನ್ನ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಫೀಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ನಾನು ಈಗಾಗಲೇ 26 ಬಹುಕಾಂತೀಯ ಮತ್ತು ಪೂರೈಸುವ ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಜೀವಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಅದು ಈಗ ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಅಂಶಗಳಿಂದ ನಿಷ್ಕಪಟ, ಕಲಬೆರಕೆಯಿಲ್ಲದ ಮತ್ತು ಆನಂದದಾಯಕ ಶಾಂತಿಯಾಗಿದೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, 2022 ರವರೆಗೆ, ನಾನು “ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್”. “ಪೂ ಕಣಗಳು” ಎಂಬ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲು ನಾನು ಒಂದು ಕ್ಷಣಿಕ ನ್ಯಾನೊಸೆಕೆಂಡ್‌ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಥವಾ “” ಅಸ್ತಿತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿರಲಿಲ್ಲ.ಘನಾಕೃತಿಯ ಪೂ”. ನಾನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಕೇಳಲಿಲ್ಲ, “ನಿಮ್ಮ ಚೆಂಡುಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ರುಚಿ ನೋಡಬಹುದೇ?”.

ಆದರೆ ಈಗ ಅದೆಲ್ಲ ಬೇರೆ. ನಾನು ಈಗ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಈಗ ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದು ಅಜ್ಞಾತವಾಗಿರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಡಾಕ್ಟರ್ ಕಾರ್ಲ್, ಅಥವಾ, ಕಾರ್ಲ್ ಸ್ವೆನ್ ವೊಯ್ಟೆಕ್ ಸಾಸ್ ಕೊಂಕೊವಿಚ್ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ಕ್ರುಸ್ಜೆಲ್ನಿಕಿ AM, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಜನಪ್ರಿಯ ವಿಜ್ಞಾನ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ. ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ರೇಡಿಯೋ ಮತ್ತು ದೂರದರ್ಶನದಾದ್ಯಂತ ABC ಯ ನಿಷ್ಠಾವಂತರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್‌ಗೆ ಸೇರಿದ ನಂತರ ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸ ಪೀಳಿಗೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸ ಮಟ್ಟದ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ. 74 ವರ್ಷದ ಅವರು ಸ್ವೀಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ನಿರಾಶ್ರಿತರ ಶಿಬಿರದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿದಂತೆ, ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು “ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಗಣಿತಶಾಸ್ತ್ರ, ಬಯೋಮೆಡಿಕಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮತ್ತು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಮತ್ತು ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ” ಪದವಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಅವರ ವಿಕಿಪೀಡಿಯ ಪುಟವನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಬ್ಯಾಲರ್ ಎಂದು ನನಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಯಿತು. ತುಂಬಾ ಕೂಲ್ ಹುಡುಗ. ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಂಪತ್ತು. ಅವನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಕೆಲಸ, ಅವರು ವೊಲೊಂಗೊಂಗ್ ಸ್ಟೀಲ್ ವರ್ಕ್ಸ್‌ಗೆ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞರಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಮೆಲ್ಬೋರ್ನ್‌ನ ವೆಸ್ಟ್‌ಗೇಟ್ ಸೇತುವೆಗಾಗಿ ಉಕ್ಕನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದರು. ಅವನ ಬಾಸ್ ತನ್ನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನಕಲಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದಾಗ ಅವನು ತ್ಯಜಿಸಿದನು. ಬ್ಯಾಲರ್.

20 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾಯಿಕೆಮ್ಮಿನಿಂದ ಸಾಯುವ ಮೊದಲ ಮಗುವನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೊರೆಯುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಮಕ್ಕಳ ವೈದ್ಯರಾಗಿದ್ದರು. ವೂಪಿಂಗ್ ಕೆಮ್ಮಿನ ಲಸಿಕೆ ಬಗ್ಗೆ ವಿವಾದವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ದೂರದರ್ಶನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಈ ಸಾವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿದೆ, ಇದು ಲಸಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಕುಸಿತವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದರಿಂದಾಗಿ ಹಿಂಡಿನ ರೋಗನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಇದು ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ನನ್ನನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವಿಸಿತು” ಎಂದು ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಹೇಳಿದರು ರೇಡಿಯೋ ಸಂದರ್ಶನ. “ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಅಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ನನಗೆ ಅನಿಸಿತು (ಲಸಿಕೆ ಹಾಕಲು ಜನರನ್ನು ಮನವೊಲಿಸುವುದು). ಮತ್ತು ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ನಾನು ಮಕ್ಕಳ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ವೈದ್ಯನಾಗಿದ್ದ ನನ್ನ ಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿದೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನಾನು ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡಬಲ್ಲೆ.” ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ನಿಧಿ.

ಅವರು 60 ಮತ್ತು 70 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬಿಸಿಯಾಗಿದ್ದರು, ಕೆಳಗಿನ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ.

ಆದರೆ ಈಗ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ವಿಜ್ಞಾನದ ಅನೇಕ ಸಂತೋಷಗಳಿಗೆ ಬೆಳಗಿಸುವ ಅವರ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ, ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ನನಗೆ ಕೆಲವು ಭಯಾನಕ, ಭಯಾನಕ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಇದೆಲ್ಲವೂ ನನ್ನ ಇಚ್ಛೆಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಮಾತ್ರ.

1. ಪೂ ಕಣಗಳು

ನಿಶ್ಯಸ್ತ್ರವಾಗಿ ಚಿಪ್ಪರ್ ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಒಂದು ಸರಳವಾದ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ: “ನೀವು ಶೌಚಾಲಯವನ್ನು ಮುಚ್ಚಳದಿಂದ ಫ್ಲಶ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ?”

ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ… ಊಹೂಂ ಆಗಿರಬಹುದು, ವೀಕ್ಷಕರು ಸ್ವತಃ ಯೋಚಿಸಬಹುದು.

“ನೀವು ಟಾಯ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಳದಿಂದ ಫ್ಲಶ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾ ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಆವಿಯ ಕಲುಷಿತ ಪ್ಲಮ್ ಫ್ಲಶಿಂಗ್ ಟಾಯ್ಲೆಟ್ ಬೌಲ್ನಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಕೂಗುತ್ತಾರೆ.

ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಇಳಿಯುವ ಮೊದಲು ಕೆಲವು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನಾನಗೃಹದ ಸುತ್ತಲೂ ಪೂ ಕಣಗಳು ತೇಲುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

“ಅವರು ಇಳಿಯುತ್ತಾರೆ,” ಕಾರ್ಲ್ ಗಾಬರಿಯಾದ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ.

“ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ನಿಮ್ಮ ಹಲ್ಲುಜ್ಜುವ ಬ್ರಷ್ ಮೇಲೆ ಇಳಿಯಬಹುದು,” ಅವರು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ, ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ವಾಂತಿ ಮಾಡಲು ಸಮಯವಿರುತ್ತದೆ.

“ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಶೌಚಾಲಯದ ನೀರಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಹಲ್ಲುಜ್ಜಬಹುದು.”

ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ದಯವಿಟ್ಟು!!!!!!!!!!

ಆದರೆ, ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಸ್ನಾನಗೃಹಗಳು ಶೌಚಾಲಯಗಳನ್ನು ಏಕೆ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ? ನನ್ನದಲ್ಲ, ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಆದರೆ ನನ್ನ ಲೂ ಕ್ಲೋಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೋಡೆಗಳನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸುವ ಕಲೆಯ ಗುಂಪೇ ಇದೆ, ಅದು ಆ ನಾಲ್ಕು ಗೋಡೆಗಳನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.

2. ಫರ್ಟ್ ಕಣಗಳು

ಓಹ್. ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಮತ್ತು “ಒಳ್ಳೆಯದು” ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಮೇಲೆ ಶಾಶ್ವತ ಗಾಯವನ್ನು ಬಿಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಕೆಲವು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ದೃಢೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ: ಎಲ್ಲರೂ ದೂರುತ್ತಾರೆ. ದಿನಕ್ಕೆ ಅರ್ಧ ಮತ್ತು ಒಂದೂವರೆ ಲೀಟರ್‌ಗಳ ನಡುವಿನ ಪರಿಮಾಣದಲ್ಲಿ (ಫಾರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಲೀಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಏಕೆ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಶಾಶ್ವತತೆಗಾಗಿ ನನ್ನನ್ನು ಕಾಡುವ ಪ್ರಶ್ನೆ). ಅವು ಸಂಭವಿಸುತ್ತವೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಕರುಳಿನಲ್ಲಿರುವ ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾಗಳು “ಪಟ್ಟಣಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ” ನಿಮ್ಮ ಚಿಕ್ಕ ಕರುಳು ಜೀರ್ಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದದನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತದೆ, “ಫಾರ್ಟ್ ಗ್ಯಾಸ್” ನ ಉಪಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡಾಗ, ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಡೆಡ್‌ಪಾನ್ಸ್, ಫಾರ್ಟ್ ಅನಿಲಗಳು ದೊಡ್ಡ ಕರುಳಿನಲ್ಲಿರುವ ರಕ್ತನಾಳಗಳಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಶ್ವಾಸಕೋಶದ ಮೂಲಕ “ಅಗಾಧವಾಗಿ” ಹೊರಬರುತ್ತವೆ.

“AKA ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಉಸಿರಾಡಿ!”

ನಾನು-

ಈ ಸಂದೇಶವು ಕೆಲವರಿಗೆ ವಿಮೋಚನೆಯಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ – ಶ್ರೆಕ್ “ಇನ್‌ಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದಾಗ, ಅವರು ಫಕಿಂಗ್ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

ಹೇಗಾದರೂ, ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು, ನಾನು ಅದನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಬಾರಿ ಯೋಚಿಸುವಾಗ, ನಾನು ಸತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.

3. ಶವರ್ ಫಾರ್ಟ್ಸ್

ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಅವರು ಸೂರ್ಯನ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ, ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ಹೊರಾಂಗಣ ಕುರ್ಚಿಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು, ಸಾಮಾನ್ಯ ಕನ್ನಡಕದ ಮೇಲೆ ಕ್ರಿಸ್ ಜೆನ್ನರ್ ಸನ್‌ಗ್ಲಾಸ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಮೇಲೆಲ್ಲ ಮುದ್ರಿತವಾಗಿರುವ ಸ್ಟ್ರಾಬೆರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗಿರುವ ಅಂಗಿಯನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ಶಾಂತವಾಗಿ ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಸಹ್ಯಕರ ಮಾನವ ಅನುಭವಗಳು, ಬ್ಲೋ-ಬ್ಲೋ.

ಶವರ್ ಫಾರ್ಟ್ಸ್ ಏಕೆ ಕೆಟ್ಟ ವಾಸನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ? ಐದು (ಐದು) ಕಾರಣಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ, ಅವರು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮೊದಲನೆಯದು ನಿಮ್ಮ ಫಕಿಂಗ್ ಬಟ್ಟೆಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ “ರಸ” ಗಳಿಗೆ “ಫಿಲ್ಟರ್” ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ… (ಹಿಂಸೆ ಯಾವಾಗ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ …) ಮತ್ತು ಸಹಜವಾಗಿ, ಶವರ್‌ನಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇಲ್ಲ.

ಎರಡನೆಯದು, ಶವರ್ ಕ್ಯುಬಿಕಲ್‌ಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕೊಠಡಿಗಳಿಗಿಂತ ತುಂಬಾ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು “ದುರ್ಗಂಧದ ಅಣುಗಳೊಂದಿಗೆ” ಅಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮೂಗಿನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಮೂರು ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಶವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೀಳುವ ನೀರು “ಗಾಳಿ ಪ್ರವಾಹಗಳನ್ನು” ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಶವರ್‌ನ ಏರುತ್ತಿರುವ ಶಾಖದೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಿ ಫಕಿಂಗ್ ಸುಳಿಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮೂಗಿನವರೆಗೆ ಆ ಫರ್ಟ್ ಕಣಗಳನ್ನು ಹಾರಿಸುತ್ತದೆ.

ನಾಲ್ಕನೆಯದಾಗಿ, ಶವರ್ ನೀರು ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮ ಮತ್ತು ಗಾಳಿಗಿಂತ ಬಿಸಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಎಲ್ಲಾ ರಾಸಾಯನಿಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ವೇಗವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಆರ್ದ್ರತೆಯು ವಾಸನೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಸಂವೇದನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಘ್ರಾಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತದೆ, ಎಲ್ಲವೂ ಹೆಚ್ಚು ತೀವ್ರವಾದ ವಾಸನೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಶ್ನೆಯೆಂದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಫಾರ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಈಗ ತಿಳಿದಿರುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದರೆ, ಅದು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆಯೇ ???

4. ಪೀ ಜಲಸಂಚಯನ (?)

ಸರಿ, ಆದ್ದರಿಂದ, ನಿರ್ಜಲೀಕರಣದ ಕುರಿತು ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನಾನು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ನೀವು ನಿರ್ಜಲೀಕರಣಗೊಂಡಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಂನಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಗಾಳಿಗುಳ್ಳೆಯಿಂದ ನೀರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ, ಅಥವಾ ಯಾವುದಾದರೂ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಅಸಹ್ಯಕರ ಥ್ರೂ-ಲೈನ್ ಎಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ದೇಹವು ಪುನರ್ಜಲೀಕರಣ ಮಾಡಲು ಪೀ ನೀರನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಈಗ, ನಾನು ಈ ವೀಡಿಯೊಗಾಗಿ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಅವರ ಪುಟವನ್ನು ಬಾಚಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ಅದು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಮರುಭೂಮಿ ದ್ವೀಪದಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದರೆ (ಬಹುಶಃ) ನಿಮ್ಮ ಮೂತ್ರವನ್ನು ನೀವು ಕುಡಿಯಬೇಕೇ ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿಯು ನನ್ನ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಅವರು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ (ನಾನು 24 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಸೇವಿಸಿದ ದುಃಖಕರ 200 ಮಿಲಿ ನೀರನ್ನು ನಾನು ಮೆಲುಕು ಹಾಕುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ) ನನ್ನ ಸಹೋದರಿ ಕೂಡ ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಅದನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದು ಸಾಧ್ಯವೋ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಮಂಡೇಲಾ ಎಫೆಕ್ಟ್ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಅಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಂದ ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ವೀಡಿಯೊ ಕೂಡ ಅಲ್ಲ. ನಾವು ಯೋಚಿಸದೆ ಇರುವ ದೈಹಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಗೊಂದಲದ ಮತ್ತು ಉಪಯುಕ್ತವಾದ ಮೋಜಿನ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಹರ್ಷಚಿತ್ತದಿಂದ ತಲುಪಿಸಲು ಅವರ ಒಲವು ನೀಡಲಾಗಿದೆ, ಅದು ಅವರೇ ಎಂದು ಬಹುತೇಕ ಖಚಿತವಾಗಿರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ದೂಷಿಸಬಹುದೇ?

ಇರಲಿ, ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಅಷ್ಟೆ.

ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್ ಅವರು ಇನ್ನೂ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಾನಿಕರ ಮಾಹಿತಿಯಿಂದ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

ನೀವು ಏನನ್ನಾದರೂ ಕಲಿತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಅದು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ನಿಮ್ಮ ದೂರದಲ್ಲಿ ಹಿಡಿಯಬೇಡಿ! ನೀರು ಕುಡಿ! ಫಕಿಂಗ್ ಟಾಯ್ಲೆಟ್ ಮುಚ್ಚಳವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಫ್ಲಶ್ ಮಾಡಿ.

ಇದನ್ನು ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವರ ದಿನವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡಿ!

ಅಪರಿಚಿತರ ಗುಂಪನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕೋಣೆಯನ್ನು ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಮೌನವಾಗಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆಯೇ? ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ! ಅವರು ಅದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಡಾ. ಕಾರ್ಲ್, ನೀವು ಇಲ್ಲದೆ ನಾವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ? (ಆನಂದದ ಶಾಂತಿಯಿಂದ ತುಂಬಿದ ಜೀವನ, ಬಹುಶಃ).

Arielle ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ Instagram ಮತ್ತು Twitter.

VICE ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಿಂದ ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ, ಈ ವಾರ ಆನ್‌ಲೈನ್.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ