ಮೈಕೆಲ್ ಆರ್ಟೆಟಾ ಎವರ್ಟನ್‌ಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ಎವರ್ಟನ್ ಸುದ್ದಿ, ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು, ಗಾಸಿಪ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಓದಿ!

ಎವರ್ಟನ್ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಹಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಿತು, ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿತು.

ಫ್ರಾಂಕ್ ಲ್ಯಾಂಪಾರ್ಡ್ ಇದನ್ನು ಸಮಸ್ಯೆಯ ಪ್ರದೇಶವೆಂದು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಲೆಕ್ಸ್ ಐವೊಬಿಯನ್ನು ಬಾಕ್ಸ್-ಟು-ಬಾಕ್ಸ್ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುವುದು ಕೆಲಸದ ದರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿತು, ಅವರು ಇಡ್ರಿಸ್ಸಾ ಗಾನಾ ಗುಯೆ ಮತ್ತು ಅಮಡೌ ಒನಾನಾವನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯವೆಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸಿದರು.

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಘನತೆಯನ್ನು ತೋರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಾರೆ ಜಂಟಿ-ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಣಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೇವಲ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಟು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಒಂಬತ್ತು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳು.

Iwobi ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಜಿಯಂನ ಹಲ್ಕಿಂಗ್ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತಂಡದ ಭವಿಷ್ಯದ ಆಂಕರ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಯೋಚಿಸುವ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಜಾಗವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬ ಪ್ರಧಾನ ಮೈಕೆಲ್ ಆರ್ಟೆಟಾ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸ್ಲಾಟ್ ಆಗುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ವಾದಿಸಬಹುದು.

2005 ರಲ್ಲಿ ಡೇವಿಡ್ ಮೋಯೆಸ್ ಅವರು ಶಾಶ್ವತ ಚಲನೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು £2.8mತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುವ ಅವರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಚ್ಚಿನವರಾದರು.

ಅವನು ಆಡಿದ 209 ಟೋಫೀಸ್‌ಗಾಗಿ ಬಾರಿ, ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ 35 ಬಾರಿ ಮತ್ತು ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಹಾಯ 38.

ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ತುಂಬಾ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಒನಾನಾದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವನು ಸ್ಕಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ವತಂತ್ರನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ.

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ, 21 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಸರಾಸರಿ 1.1 ಪ್ರತಿಬಂಧಕಗಳು, 2.4 ಟ್ಯಾಕಲ್ಸ್ ಮತ್ತು 1.4 ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಅನುಮತಿಗಳು, ಮತ್ತು ಸ್ವಾಧೀನವನ್ನು ಕದಿಯಲು ಮತ್ತು ವಿರಾಮದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವನ ಬದಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ತನ್ನ 6 ಅಡಿ 4 ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಬಳಸುವ ಅದ್ಭುತ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಅವರು ಆಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಆರ್ಟೆಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಸ್ಪೇನ್‌ನಾರ್ಡ್ ತೆರೆದ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಓಡಲು ಮತ್ತು ಹುಡುಕಲು ಅಥವಾ ಶೂಟ್ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಲು ಆದರ್ಶ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗುತ್ತಾನೆ.


ಎವರ್ಟನ್‌ನ ರಿಚಾರ್ಲಿಸನ್ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದ ಸಂಭ್ರಮದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಎವರ್ಟನ್ ಎಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಿದರು?
ಮೋಯೆಸ್ ಅವರನ್ನು ” ಎಂದು ಕರೆಯಲು ಒಂದು ಕಾರಣವಿದೆಮೌಲ್ಯಯುತ ಆಟಗಾರ”, ಮೊದಲು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ: “ಅವನ ಪ್ರತಿಭೆಯೊಂದಿಗೆ, ಗುರಿಗಳು ಅವನ ಆಟದ ದೊಡ್ಡ ಭಾಗವಾಗಿರಬೇಕು. ಅವರು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಜನರನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ಎರಡೂ ಪಾದಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಉತ್ತಮ ಫಿನಿಶರ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಜೇಮ್ಸ್ ಗಾರ್ನರ್ ಬಹುಶಃ ಆ ಆಟಗಾರನಾಗಬಹುದು ಎಂಬ ಭರವಸೆ ಇದೆ, ಆದರೆ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ, ಎವರ್ಟೋನಿಯನ್ನರು ಇಂದಿನ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಒನಾನಾಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪೂರಕವಾಗಿರುವ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಅನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ