ಮಾಲುಮಾ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಏರ್‌ಪ್ಲೇ ಚಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ಜೂನಿಯೊ’ ನೊಂದಿಗೆ 22 ನೇ ನಂ. 1 ಅನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿದಿದೆ

  • Whatsapp

Maluma ಸುಮಾರು ಆರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮೊದಲ No. 1 ಚೊಚ್ಚಲವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತದೆ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ಅಕ್ಟೋಬರ್ 15 ರ ಶ್ರೇಯಾಂಕದಲ್ಲಿ “ಜೂನಿಯೊ” ಆಗಮನದೊಂದಿಗೆ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಏರ್‌ಪ್ಲೇ ಚಾರ್ಟ್. ಅವರು 22 ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿರುವಾಗ, ನವೆಂಬರ್ 2016 ರಲ್ಲಿ ಶಕೀರಾ ಅವರ “ಚಂತಾಜೆ” ನಲ್ಲಿ ಅವರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಪೂರ್ಣ ಪಾತ್ರದ ಮೂಲಕ ಅವರು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ನಂ. 1 ರಲ್ಲಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು.

Read More

ಲುಮಿನೇಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9 ಕ್ಕೆ ಕೊನೆಗೊಂಡ ವಾರದಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಿದ 8.9 ಮಿಲಿಯನ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಅನಿಸಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ “ಜೂನಿಯೊ” ತನ್ನ ಮೊದಲ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ವಾರದ ನಂತರ ನಂ. 1 ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 29 ರಂದು ಸೋನಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್/ಡಬ್ಲ್ಯೂಕೆ ಮೂಲಕ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅದೇ ರಾತ್ರಿ 2022 ರ ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಅವಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲಾಯಿತು.

2022 ರಲ್ಲಿ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಏರ್‌ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ನಂ. 1 ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ “ಜೂನಿಯೊ” ಮೂರನೇ ಹಾಡು, ಈ ವರ್ಷ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದ ಒಟ್ಟು 38 ಹಾಡುಗಳು. ಕೇವಲ ಒಂದು ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಆಕ್ಟ್ ಮಾತ್ರ ಈ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದೆ, ರೋಮಿಯೋ ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್ ಎರಡು ನಂ. 1 ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯಗಳ ಮೂಲಕ: “ಸುಸ್ ಹುಯೆಲ್ಲಾಸ್” (ಫೆ. 26-ದಿನಾಂಕದ ಶ್ರೇಯಾಂಕ) ಮತ್ತು “ಸಿನ್ ಫಿನ್,” ಜಸ್ಟಿನ್ ಟಿಂಬರ್ಲೇಕ್ ಜೊತೆಗಿನ ಅವರ ಮೊದಲ ತಂಡ (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ದಿನಾಂಕದ ಪಟ್ಟಿ. 17)

ಮಾಲುಮಾ ಅವರ 22 ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, “ಜೂನಿಯೊ” ತನ್ನ ಒಂಬತ್ತನೇ ಗೆಲುವನ್ನು ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ವಾದಕನಾಗಿ ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ, ಯಾವುದೇ ಇತರ ಕ್ರಿಯೆಯ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ. ಅವರು 2015 ರಲ್ಲಿ “ಬೊರೊ ಕ್ಯಾಸೆಟ್” ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಂತವಾಗಿ ನಂ. 1 ಅನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು.

ಅವರ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ 22 ಕಿರೀಟಗಳೊಂದಿಗೆ, ಮಾಲುಮಾ 1993 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಚಾರ್ಟ್‌ನಿಂದ ಒಟ್ಟಾರೆ ಐದನೇ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿಸಿನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ಸ್ಕೋರ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೋಡೋಣ:

35, ಜೆ ಬಾಲ್ವಿನ್
32, ಎನ್ರಿಕ್ ಇಗ್ಲೇಷಿಯಸ್
28, ಓಜುನಾ
27, ಡ್ಯಾಡಿ ಯಾಂಕೀ
22, ಮಾಲುಮಾ
22, ವಿಸಿನ್
20, ರೋಮಿಯೋ ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್

ಅದರ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಏರ್‌ಪ್ಲೇ ಪಟ್ಟಾಭಿಷೇಕದ ಆಚೆಗೆ, “ಜೂನಿಯೊ” ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ರಿದಮ್ ಏರ್‌ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ನಂ. 1 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಇದು ಮಾಲುಮಾ ಅವರ 19 ನೇ ಆಡಳಿತಗಾರ ಮತ್ತು 2016 ರಲ್ಲಿ “ಚಂತಾಜೆ” ನಂತರ ಶ್ರೇಯಾಂಕದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೊದಲ ಚೊಚ್ಚಲ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಪಾಪ್ ಲಯಬದ್ಧವಾದ “ಜೂನಿಯೊ” ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಪಾಪ್ ಏರ್‌ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಸಹ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ, ಅದರ ಎರಡನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ 19-1 ರ ರ್ಯಾಲಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಇದು 2007 ರ ನಂತರದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಜಿಗಿತವಾಗಿದೆ, ಜುವಾನೆಸ್ ಅವರ “ಮಿ ಎನಾಮೊರಾ” ತನ್ನ ಎರಡನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ 23 ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳನ್ನು (24-1) ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು.

ಬೇರೆಡೆ, ಮಲ್ಟಿ-ಮೆಟ್ರಿಕ್ ಹಾಟ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಸಾಂಗ್ಸ್ ಚಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ “ಜೂನಿಯೊ” ನಂ. 28 ರಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ, ಇದು ಏರ್‌ಪ್ಲೇ, ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ