ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್‌ನಿಂದ ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ

  • Whatsapp
Deadpool 3: Ryan Reynolds Teases First Character Return for MCU Sequel

ಡಿಸ್ನಿ ಮತ್ತು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

Read More

ಮೂಲತಃ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 6, 2024 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ, ರಿಯಾನ್ ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಗ್ ಜ್ಯಾಕ್‌ಮನ್ ನಟಿಸಿದ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಈಗ ಎರಡು ತಿಂಗಳು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಈಗ ನವೆಂಬರ್ 8, 2024 ರಂದು ಹೊರಬರಲಿದೆ. ಮಾರ್ವೆಲ್ ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ ಬ್ಲೇಡ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವಿರಾಮ ಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3: ಲಿಪ್ ರೀಡರ್ ರಿಯಾನ್ ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಗ್ ಜಾಕ್‌ಮನ್ ಏನು ಹೇಳಿದರು ಎಂಬುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ

ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3 ಹಿಂದಿನ ಡ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಿಂದ ರೆಟ್ ರೀಸ್ ಮತ್ತು ಪಾಲ್ ವರ್ನಿಕ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಬಾಬ್ಸ್ ಬರ್ಗರ್ಸ್ ವೆಂಡಿ ಮೊಲಿನೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲಿಜ್ಜೀ ಮೊಲಿನೆಕ್ಸ್-ಲೋಗ್ಲಿನ್ ಜೋಡಿ. ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆವಿನ್ ಫೀಜ್ ಈ ಹಿಂದೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಇದು ಆರ್-ರೇಟೆಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು – ಮೊದಲ ಎರಡು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಂತೆ, ಇದು ಪ್ರಬುದ್ಧ ರೇಟಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟುಡಿಯೊದ ಮೊದಲ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

ಇದು ಮೊದಲ ಚಿತ್ರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲಿದೆ ಡೆಡ್ಪೂಲ್ 20 ನೇ ಸೆಂಚುರಿ ಫಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಡಿಸ್ನಿ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ಚಲನಚಿತ್ರ ಸರಣಿ.

ಮೊದಲ ಎರಡು ಡೆಡ್ಪೂಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಎರಡೂ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಗಳಿಸಿವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವು ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ $1.5 ಶತಕೋಟಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತವನ್ನು ಗಳಿಸಿದವು. ಅವೆರಡನ್ನೂ ರೆಟ್ ರೀಸ್ ಮತ್ತು ಪಾಲ್ ವರ್ನಿಕ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ಮೊದಲನೆಯದನ್ನು ಟಿಮ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 2 ಡೇವಿಡ್ ಲೀಚ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ