ಮಾರ್ವೆಲ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳು 2 ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ MCU ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಯೋಜನೆಗಳು

  • Whatsapp
Marvel D23 Expo 2022 Panels Announced

ಡಿಸ್ನಿ ಮಂಗಳವಾರ ತನ್ನ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿದೆ, ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿತು. ಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಬ್ಲೇಡ್, ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3ಮತ್ತು ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಸೀಕ್ರೆಟ್ ವಾರ್ಸ್ಡಿಸ್ನಿ ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ಅಜ್ಞಾತ ಮತ್ತು ಹೆಸರಿಲ್ಲದ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಯೋಜನೆಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಹ ಬದಲಾಯಿಸಿತು.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಸೀಕ್ರೆಟ್ ವಾರ್ಸ್ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ 2026 ಕ್ಕೆ ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಫೆಬ್ರವರಿ 14, 2025 ರಂದು ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಹಿಂದೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಹೆಸರಿಸದ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಡಿಸ್ನಿ ಬದಲಾಯಿಸಿತು. ಬದಲಿಗೆ, ಚಲನಚಿತ್ರವು ಈಗ ನವೆಂಬರ್ 7, 2025 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ, ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ದೀರ್ಘವಾದ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ. ಚಲನಚಿತ್ರ ವೀಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೈಮ್‌ಟೈಮ್ ಸ್ಪಾಟ್.

ಬೇರೆಡೆ, ಡಿಸ್ನಿ ತನ್ನ ಡಾಕೆಟ್‌ನಿಂದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಿತು, ಮೇ 1, 2026 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ಈ ಹಿಂದೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿತು.

ಬದಲಾವಣೆಯು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೊಗೆ ಅದರ ಮೂಲ ಆರು ಬದಲಿಗೆ ಐದು ಅಘೋಷಿತ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ, ಇವೆಲ್ಲವೂ 2025 ರಲ್ಲಿ ಅಥವಾ 2026 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿವೆ. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ನಿಖರವಾಗಿ ಏನಾಗುತ್ತವೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಯಾವುದೇ ಖಚಿತವಾದ ಮಾಹಿತಿಯಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಎರಡು ಹೊಸ ಚಿತ್ರಗಳು ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು, ಕಾಂಗ್ ರಾಜವಂಶ ಮತ್ತು ರಹಸ್ಯ ಯುದ್ಧಗಳು2025 ಮತ್ತು 2026 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು MCU ಗಾಗಿ ಹೊಸ ಯುಗವನ್ನು ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಡೆಡ್‌ಪೂಲ್ 3 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ವಿಳಂಬ ಮಾಡಿದೆ

ಈ ಮಧ್ಯೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಿರುವುದರಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು MCU ಗಾಗಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನು ಕಾಯ್ದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಕಾದು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ