ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್: ಸ್ನೋ ಬ್ಲೈಂಡ್ ರಿವ್ಯೂ: ಎ ಗುಡ್ & ಗೋರಿ ಟೈಮ್

  • Whatsapp

ಅವರಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾದದ್ದನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ವೀಕ್ಷಣೆ, WB ಯ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ಸರಣಿಯ ಮೂರನೇ ಕಂತು ಹಿರಿಯ ದೇವರುಗಳ ಆದೇಶದಂತೆ ಇರಬಹುದು. ಈ ನಮೂದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್: ಸ್ನೋ ಬ್ಲೈಂಡ್ ಅದರ ಮೂಲ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಡಿಲಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಕೆಲವು ಇತರ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಗಳಿಗೆ ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಾರ್ಡ್‌ಕೋರ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ದಾರಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

Read More

ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ಎಲ್ಸ್‌ವರ್ಲ್ಡ್ ಶೈಲಿಯ ಕಥೆಯನ್ನು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ – ಇದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆರ್ಕೇಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್‌ನಂತೆ: ಕ್ಯಾನೊಸ್, ಎಲ್ಲಾ ಜನರ. ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್ ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿದೆ, ಇದನ್ನು ಹೋಲುತ್ತದೆ ಓಲ್ಡ್ ಮ್ಯಾನ್ ಲೋಗನ್ ಕಾಮಿಕ್, ಇತರ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಪಾಶ್ಚಿಮಾತ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮಿಶ್ರಿತ, ಒಂದು ಡ್ಯಾಶ್ ಅಲ್ಲಾದೀನ್, ಮತ್ತು ಹಿಂಸಾಚಾರವನ್ನು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಈ ದಂತಕಥೆಗಳು ಕಂತು ಹಿಂದಿನ ಎರಡರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಂತೆ ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆಗೆ, ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅಗಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಕಚ್ಚಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಸ್ಕೋಪ್ ಅನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಒಟ್ಟಾರೆ ಗೋರ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಸ್ನೋ ಬ್ಲೈಂಡ್ ಅದರ ಪಾತ್ರಗಳ ಪಾತ್ರ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಸೊಗಸಾದ ಧ್ವನಿ ನಟನೆ. ಮುಖ್ಯ ಇಬ್ಬರು ಮುಖ್ಯಪಾತ್ರಗಳು ಯಾರೆಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯು ನಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ – ಇದು ಅವರು ಇಲ್ಲಿ ಗೋಡೆಗೆ ಎಷ್ಟು ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಎಸೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ – ಸಬ್-ಝೀರೋ ಹಳೆಯ ಧರಿಸಿರುವ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆನ್ಶಿ ಬ್ರಾಷ್ ಅಪ್‌ಸ್ಟಾರ್ಟ್ (ಕ್ಷಣಿಕವಾಗಿ, ಕನಿಷ್ಠ) ಸೇಡು ತೀರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು.

ಇದು ಸಾಬೀತಾಗಿರುವ ಕಂಬಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅವುಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಸೆಳೆಯದಿರುವ ಪಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಇರಿಸುವಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಉಳಿದ ರೋಸ್ಟರ್ ಬಹುತೇಕ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಕಬಾಲ್ ಮತ್ತು ಶಾಂಗ್ ತ್ಸುಂಗ್‌ನಂತಹ ಹಳೆಯ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳು, ಎರಾನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಫೆರಾ/ಟಾರ್‌ನಂತಹ ಕೆಲವು ಹೊಸ ಹೆಸರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಿಶ್ರಣವಾಗಿದೆ. ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ, ನಾವು ನಡುಕ, ಮುಖವಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಕಿರಾವನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ದುಃಖಕರವೆಂದರೆ, ವೀಕ್ಷಕರು ಜರೆಕ್ ಮತ್ತು ಕೋಬ್ರಾವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದರ್ಥ, ಆದರೆ ನಮಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ತಮ ಮೇವು ಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಭಾವನೆ ಇಲ್ಲ.

ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಈ ಕಥೆಯಲ್ಲಿ ಕಿಂಗ್ ಕಣೋ ಮುಖ್ಯ ಖಳನಾಯಕನಾಗಿದ್ದು, ಅವನು ಒಂದು ರೀತಿಯ ಟ್ರೀಟ್. ಹಲವಾರು ರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ತಮಾಷೆಯಾಗಿ ನೋಡಿದ್ದಾರೆ – ಕಾಮಿಕ್ ರಿಲೀಫ್ ಸಹ – ಮತ್ತು ಅದು ದುಃಖಕರವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಮುಂದೆ ಬರಲು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ತಾಯಿಯನ್ನು ಚಾಕು ಮಾಡುವ ಯಾರಾದರೂ ಗಮನದಲ್ಲಿರಲು ಅರ್ಹರು. ಅವನದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಅಂತ್ಯವು ಕಥೆಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಅವನನ್ನು ನೋಡುವುದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ ಕೂಲಿಯನ್ನು ತಮಾಷೆಯಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ದ್ವೇಷಿಸಲು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅವನ ಅಧೀನ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಅವನ ಬಗ್ಗೆ ಭಯಪಡುತ್ತಾರೆ, ಅವನು ಟ್ರಿಗ್ಗರ್‌ನಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತವಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಜನರು ಕ್ಯಾನೊ ತನ್ನ ತೋಳಿನ ಮೇಲೆ ಪ್ರಮುಖ ಏಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಠಿಣ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ನಾವು ನೋಡುವ ಉಪ-ಶೂನ್ಯದ ವಿಭಿನ್ನ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಆ ಗುಣಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿ: ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಮಾಸ್ಟರ್ ಆಗಿ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನಮಾನದಿಂದ ದೂರವಿರುವ ಯಾರಾದರೂ ಅವರು ತಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಗೆ ಬಹುತೇಕ ಹೆದರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಹೋರಾಟವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಆಸಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಕೆರಳಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಬಹುಶಃ ಕೆಲವನ್ನು ದೂರವಿಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ನಾವು ಬಳಸಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ರೂಢಿಯನ್ನು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಪ್ರಶ್ನಿಸುವ ಕೆಲವು ಇತರ ಸಂದರ್ಭಗಳಿವೆ. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಆಟಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಕ್ಷಾತ್ಕಾರಗಳು ಹಾರ್ಡ್‌ಕೋರ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತವೆ.

ಈ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಇತರ ಸೇರಿಸಿದ ಎದುರಾಳಿಯು ರೆವೆನಂಟ್‌ಗಳು, ಅದು ಪ್ರಧಾನವಾಗಿದೆ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ಹಿಂದಿನ ಕೆಲವು ನಮೂದುಗಳಲ್ಲಿನ ಜ್ಞಾನ. ಅವರು ಇಲ್ಲಿ ಫ್ಲ್ಯಾಷ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಆಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವ್ರೈತ್‌ಗಳು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ವಿವರಣೆಯಿದೆ, ಆದರೆ ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರಪಂಚದ ಈ ಅಂಶದ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಕೇಳಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ಈ ಸತ್ತ ಯೋಧರು ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅಲ್ಲಿಯೂ ಕೆಲವು ತಪ್ಪಿದ ಅವಕಾಶಗಳು ಇದ್ದಿರಬಹುದು.

ನಾನು ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದೆ ಸ್ನೋ ಬ್ಲೈಂಡ್ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯಗಳ ಕದನ. ಆಟಗಳಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುವುದಲ್ಲದೆ, ಅದು ಧಾವಿಸಿದಂತೆ ಅನಿಸಲಿಲ್ಲ. ಇದು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ – ಕೇವಲ ಮಾಂತ್ರಿಕ McGuffin ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಪಾತ್ರಗಳು ಏಕೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನಾನು ಹಲವಾರು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ – ಆದರೆ ಬರಹಗಾರರು ಹೆಚ್ಚಿನದಕ್ಕಾಗಿ ಕೀಟಲೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ಭಾಸವಾಯಿತು. ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮೆಚ್ಚಿನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಏಕೆ ಎಸೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆಂದು ನನಗೆ ಅರ್ಥವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಅನಿಸಲಿಲ್ಲ. ಇನ್ನೂ, ಈ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಫಾಲೋ-ಅಪ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು, ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ, ಹೆಚ್ಚು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಅಂತ್ಯದೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಸರಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಆರಂಭಿಕ ಅಂತಿಮ.

ಬೀಯಿಂಗ್ ಎ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ಆಸ್ತಿ, ಜಗಳಗಳು ತೊಡಗಿರುವುದು ಮುಖ್ಯ. ಅದನ್ನು ಹೇಳಲು ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ ಸ್ನೋ ಬ್ಲೈಂಡ್ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಂದ್ಯಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ರೋಮಾಂಚನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಶಾಂಗ್ ತ್ಸುಂಗ್ ವರ್ಸಸ್ ಕಿಂಗ್ ಕ್ಯಾನೊಗೆ ವಿಶೇಷ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ನೀಡಬೇಕಾಗಿದೆ, ಇದು ಎರಡು ಎದುರಾಳಿ ಶಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ರೋಮಾಂಚನಕಾರಿ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲವಾಗಿದೆ.

ಈ ಬಾರಿಯ ಅನಿಮೇಷನ್ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಇದು ಕಳೆದ ಎರಡು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಿಗಿಂತ ದುರ್ಬಲವಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ಭಾಗಗಳು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಮರು-ಬಳಸಿದ ತುಣುಕನ್ನು ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಬಿಟ್‌ಗಳು ಹೋಲಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮೃದುವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲವು ಲೈಟಿಂಗ್ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿರಬಹುದಿತ್ತು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬೆರೆಸುವುದು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿತ್ತು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು CGI ಇದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಅದು ನನ್ನನ್ನು ಒಂದೆರಡು ಬಾರಿ ಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ಹೊರಹಾಕಿತು. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಹಗುರವಾದ ಸ್ಪರ್ಶವು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗುತ್ತಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅದು ಹಾಗೆಯೇ, ಒಂದೆರಡು ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಅದು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಬೇಕಾದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪದರದಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ. ಕನಿಷ್ಠ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, CGI ಭಾಗವು ಪಾರಮಾರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಭಾವಿಸಬೇಕು, ಆದರೆ ಅದು ಕೆಲವನ್ನು ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಾರದು ಎಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ.

ಸ್ನೋ ಬ್ಲೈಂಡ್ ಎರಡನೇ ವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಅಥವಾ ಅಪೋಕ್ಯಾಲಿಪ್ಸ್ ಪಾಶ್ಚಿಮಾತ್ಯ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮೆಚ್ಚದವರಿಗೆ ಈ ಪ್ರವಾಸವು ಹಿಟ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಯೋಚಿಸುವುದು ಕಷ್ಟ. ನಾನು ವಿಭಿನ್ನ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ, ನಮಗೆ ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ ಲೋರ್, ಅಥವಾ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಪಡೆಯದ ಪಾತ್ರಗಳ ಮೇಲೆ ವಿಸ್ತರಿಸುವುದು. ಆ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ, ನಾನು ಏನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ ಸ್ನೋ ಬ್ಲೈಂಡ್ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಸ್ಕೋರ್: 7.5/10

ComingSoon ನ ವಿಮರ್ಶೆ ನೀತಿ ವಿವರಿಸಿದಂತೆ, 7.5 ಸ್ಕೋರ್ “ಉತ್ತಮ” ಗೆ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಯಶಸ್ವಿ ಮನರಂಜನೆಯ ತುಣುಕು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಇಷ್ಟವಾಗದಿರಬಹುದು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ