ಮಾಜಿ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಆಟಗಾರರು ಮಿಲನ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ನೋಡಿದಾಗ ಫಿಕಾಯೊ ಟೊಮೊರಿಯ ಹೃದಯ ಇನ್ನೂ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅದು ತಿರುಗುತ್ತದೆ.

  • Whatsapp
ಮಾಜಿ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಆಟಗಾರರು ಮಿಲನ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ನೋಡಿದಾಗ ಫಿಕಾಯೊ ಟೊಮೊರಿಯ ಹೃದಯ ಇನ್ನೂ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅದು ತಿರುಗುತ್ತದೆ.

ಹೃದಯ ಫಿಕಾಯೊ ಟೊಮೊರಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಲಂಡನ್ ನಗರದಲ್ಲಿ ಹಿಂದುಳಿದಿದೆ. ಆಟದ 18ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮಾಡಿದ ಫೌಲ್ ಎಸಿ ಮಿಲನ್ ವಿರುದ್ಧ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಬ್ಲೂಸ್‌ಗೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಅವರಿಗೆ ರೆಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕೂಡ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಅನುಕೂಲ!

Read More

ಬುಧವಾರ (12/10) ನಾಲ್ಕನೇ ವಾರದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾನ್ ಸಿರೊದಲ್ಲಿ 0-2 ಗೆಲುವಿನ ನಂತರ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಗೆಲುವಿನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿರುವ ಗ್ರಹಾಂ ಪಾಟರ್‌ನ ತಂಡವು ಫಿಕಾಯೊ ಟೊಮೊರಿ ಅವರ ಫೌಲ್‌ನಿಂದಾಗಿ ಜೋರ್ಗಿನ್ಹೋಗೆ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದರು. 20ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಪೆನಾಲ್ಟಿ, ನಂತರ 34ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಪಿಯರೆ-ಎಮೆರಿಕ್ ಔಬಮೆಯಾಂಗ್‌ನಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದರು.

ಟೊಮೊರಿ, 24 ವರ್ಷದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಆಟಗಾರ, ಜುಲೈ 2021 ರಲ್ಲಿ ಲಂಡನ್‌ನಿಂದ ಮಿಲನ್‌ಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಿದರು, ಆದರೆ ಬಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೇಸನ್ ಮೌಂಟ್ ಅವರ ಸ್ಪಷ್ಟ ಗೋಲು ಅವಕಾಶದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಾಗಿ ಬ್ಲೂಸ್‌ಗೆ ತಪ್ಪು “ನಿಷ್ಠೆ” ತೋರಿಸಿದರು.

ಮಿಲನ್ vs ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಪಂದ್ಯದ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಹಾಫ್‌ಟೈಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದಾಗ 0-2 ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಇನ್ನೂ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು. ಸ್ಕೋರ್ ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಕ್ಲಬ್ ಹೊಂದಿರುವ ಆಟಗಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿದರೆ, ಜೋರ್ಗಿನ್ಹೋ ಮತ್ತು ಅವನ ಸ್ನೇಹಿತರು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನ 7 ರ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ ಗ್ರೂಪ್ ಇ ಅನ್ನು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಇದನ್ನು ಅಚ್ಚರಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಎರಡನೇ ಪಂದ್ಯದ ದಿನದವರೆಗೆ, ಅವರು ಡೈನಾಮೊ ಜಾಗ್ರೆಬ್‌ನಲ್ಲಿ 1-0 ರಿಂದ ಸೋತ ನಂತರ ಸಾಲ್ಜ್‌ಬರ್ಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ 1-1 ಡ್ರಾ ಸಾಧಿಸಿದಾಗ, ನೀಲಿ ಲಂಡನ್ ತಂಡವು ಕೇವಲ ಒಂದು ಅಂಕದೊಂದಿಗೆ ಅಂಕಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಳ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿತ್ತು.

ಡೈನಾಮೊ 1-1 ಸಾಲ್ಜ್‌ಬರ್ಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ 0-2 ಸ್ಕೋರ್ ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಇದ್ದರೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿಗಳು:

  • ಚೆಲ್ಸಿಯಾ 2 ಗೆಲುವು, ಒಂದು ಡ್ರಾ, ಒಂದು ಸೋಲು, 6:2 ಗೋಲು ವ್ಯತ್ಯಾಸ, 7 ಅಂಕಗಳು
  • ಸಾಲ್ಜ್‌ಬರ್ಗ್ 1-3-0, 4:3, 6 ಅಂಕಗಳು
  • AC ಮಿಲನ್ 1-1-2, 4:7, ಅಂಕಗಳು 4
  • ಡೈನಾಮೊ ಜಾಗ್ರೆಬ್ 1-1-2, 3: 5, 4 ಅಂಕಗಳು
ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ